Cây Linh sam đẹp ở Đà Nẵng

huynq.gl

Thành viên
cây sanh đó chơi được đó hề
Đây là cây Linh sam bạn ạ, dòng LS lá nhỏ.
Cây này mình mới tới quán và xem lại cây thấy hơi buồn, vì chủ cây chắc mải kinh doanh nên không chăm sóc cây, thấy cây rất xác xơ. Muốn hỏi mua, những nghĩ họ bán quán một này bằng mấy cây rồi nên không giám hỏi nữa!

Dr.BINHVT

Thành viên
cây linh sam này đẹp đấy các anh có biết chỗ nào bán giống cây ở miền bắc không bảo em với,EM CẢM ƠN NHIỀU@};-
Ở Miền Bắc chơi sanh nhiều, linh sam có ít người chơi và it mua bán. Nếu yêu thích loại cây này bạn có thể mua bán ngay trên Diễn đàn này. Tôi cũng đã mua bán ở đây thấy giao dịch rất dễ dàng, thuận lợi và thấy rất hài lòng. Mình thấy trên Dd này điểm uy tín rất cao,không giống như các chỗ mua bán khác trên mạng và không thấy ai kêu ca phàn nàn gì cả. Hãy thử đi,bạn sẽ hài lòng.

huynq.gl

Thành viên
Ở Miền Bắc chơi sanh nhiều, linh sam có ít người chơi và it mua bán. Nếu yêu thích loại cây này bạn có thể mua bán ngay trên Diễn đàn này. Tôi cũng đã mua bán ở đây thấy giao dịch rất dễ dàng, thuận lợi và thấy rất hài lòng. Mình thấy trên Dd này điểm uy tín rất cao,không giống như các chỗ mua bán khác trên mạng và không thấy ai kêu ca phàn nàn gì cả. Hãy thử đi,bạn sẽ hài lòng.
Em cũng có suy nghĩ giống bác, phần lớn anh em trên diễn đàn tham gia giao lưu là chính. Bởi dù là diễn đàn "ảo", nhưng việc anh em gặp nhau ở ngoài đời thường cũng rất nhiều. Nên việc mua bán khá thuận lợi và giữu uy tín, tuy nhiên cũng cần phải đề phòng vì cũng có một số người lợi dụng diễn đàn để trục lợi (bán cây giá cao, không đúng chất lượng như gới thiệu, thiếu trách nhiệm giao hàng) và một vấn đề rất lớn nữa là dùng diễn dàn để lăng xe quá mức sản phẩm của mình nhằm bán giá cao,....

haiau85

Thành viên
Linh sam gốc bằng bắp vế ở chổ tui nhiều lắm và có nhiều cây độc chiêu của thằng em tên Hải Thái, nhưng rất tiếc tui không có máy hình, nên chưa chụp và đưa lên cho anh em chiêm ngưỡng,đã nhiều năm nay nó chuyên bán phôi linh sam đủ cở,hoành gố từ 20cm đến 70cm,ai thích thì liên lạc theo số dt nầy,
01255196690.nó còn bán cả cây linh sam đã thành phẩm rất đẹp,giá hữu nghị,có bán nhiều loại phôi cây cảnh như sanh,vảy ốc.hải châu, sam núi, trắc,lồng mức v.v.

1234hadong

Thành viên mới
không hỏi sau biết được. E nghỉ những ai yêu cây cảnh không trách gì đâu, nếu được a đem cây về nhà săn sóc:-bd:-bd:-bd