Thành viên nữ mới xin kính chào cả nhà!!!

giadinhnho275

Thành viên
THÀNH VIÊN MỚI XIN KÍNH CHÀO CẢ NHÀ! :)

Thật bất ngờ và tình cờ khi em gia nhập diễn đàn! Em tên là Trang, 28 tuổi, rất thích thơ ca, tennis, cây cảnh và muốn được giao lưu, học hỏi cùng các bác,các anh chị ...nhưng mãi đến hôm nay mới có thể tham dự qua lời giới thiệu của bạn.
Mạo muội góp nhặt chút tình cảm cùng hội, mong rằng những ai yêu thơ, yêu cây, yêu... người cùng nhau chia sẻ... Có gì vụng về, em mong được bỏ qua nhé! :)

tranquy83

Thành viên Mua Bán
Diễn đàn cây cảnh Việt Nam nay có thành viên nữ xinh đẹp mà còn làm thơ hay nữa. Diễn đàn sẽ sôi động đây. Trên diễn đàn toàn nam nhi, nay có thêm 1 bóng hồng, mong là anh em vui vẻ đừng xích mít nhau nha. hihi Chắc phải lập ra ban hòa giải nữa nha mấy anh admin. Vài lời chia vui.

binlatrang

Thành Viên Danh Dự
Mừng Trang gia nhập Diễn Đàn,
Mỗi khi rảnh rỗi lang thang trên này.
Ngoài chuyện hoa lá cỏ cây,
Còn là tán gẫu men say thơ...tình.

Nói chung, chuyện bạn chuyện mình,
Nói riêng, chuyện của đôi mình thôi nha!
Bốn phương huynh đệ- người nhà.
Quen nhau rồi chẳng còn xa lạ gì.
Vài câu nhăng nhít thay cho lời mừng bóng hồng mới gia nhập diễn đàn.
Chúc Trang vui, khỏe luôn gắn bó dài lâu.

Binlatrang

giadinhnho275

Thành viên
Trang thơ nối kết nhịp cầu
Cho huynh, muội, tỷ bên nhau tương phùng
Nhanh chân gia nhập forum
Nay xin khai bút vui cùng anh em...

phamvanke

Thành viên mới
Tất cả a,e DĐ rất vui mừng được chào đón 1 bông hồng! vạy là từ nay không mang tiếng là dđ chỉ là của 50% thế giới, chúc mừng em! mong d đ có nhiều chị, em cùng tham gia. Thế là từ nay mình không sợ bà xã rầy la là mải cây cối nữa rồi kakaka

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Lại thêm một "nàng thơ" cho các bác bonsai nhà mình lấy cãm hứng sáng tác. Chắc chắn kể từ giờ phút này các phong cách chế tác cây của chúng ta sẽ "thẩn thờ" thấy rõ.

luongtuananh

Thành viên
chào mừng chị đã ra nhập diễn đàn ccvn,chúc chị sẽ tìm đc niềm vui của mình qua diễn đàn!

hot_295

Thành viên
Chào mừng Trang. Ah, Trang này là Trang đỏ, Trang hồng hay Trang trắng vậy? Trang 28t là hiếm lắm àh nha. Hoành cỡ bao nhiêu vậy Trang? Đế ổn chứ? Kaka

mưa saobang

Moderator
Thành viên mới xin kính chào cả nhà!

Thật bất ngờ và tình cờ khi em gia nhập diễn đàn! Em tên là Trang, 28 tuổi, rất thích thơ ca, tennis, cây cảnh và muốn được giao lưu, học hỏi cùng các bác,các anh chị ...nhưng mãi đến hôm nay mới có thể tham dự qua lời giới thiệu của bạn.
Mạo muội góp nhặt chút tình cảm cùng hội, mong rằng những ai yêu thơ, yêu cây, yêu... người cùng nhau chia sẻ... Có gì vụng về, em mong được bỏ qua nhé! :)

Chào đón mem mới nào... >:D<

Trang vào nở thắm vườn
xinh
Làm cho cây cảnh chúng mình thăng hoa
Mời Trang ở lại mãi nha
Cùng Mưa xây dựng ngôi nhà tình thân

Nắm tay ta xích lại gần
Tạo cho cuộc sống muôn phần thêm tươi
Vào đây Trang sẽ được cười
Sáng, trưa, chiều tối mình vui trọn ngày

Có Trang góp sức chốn này
Diễn đàn cây cảnh mỗi ngày thêm hương...:D

@};-@};-@};-@};-@};-

tienbannguyen83

Thành viên
trời ơi! có một bóng hồng mà sao nhiêu người đứng không vững thế giáng đổ hết thẩy rồi,cuối cùng rất hoan nghênh bạn