Giao lưu CLB Cây Cảnh - Bonsai lần 1 - Tại Sóc Trăng

trungduart

Administrator
Mình đã trao đổi với Thanhthanhvip Sóc trăng.
Mời AE 30/4 xuống Sóc trăng chơi cho vui.Trưa ăn chiều nhậu kg thu tiền.
Ngày 1/5 AE nếu đi Cần thơ hoặc đi Bạc liêu,Cà mau cũng đều được tiếp đãi nồng hậu và miễn phí.
Đi chơi cho vui AE ơi....
Em Nghe noi ở Sóc Trăng có vua Linh sam miền Tây nữa phải ko, nghe khoảng 5000ngan cây LS Ninh Thuận?

NGVTHUAN

Moderator
Thấy Anh Em đi giao lưu trong người cứ nôn nao nhưng vì công việc không thể tham gia được . Thôi đành hẹn lại diệp khác vậy
Chúc Anh Em có một chuyến giao lưu thật nhiều niềm vui.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Ngày 1/5 AE nếu đi Cần thơ hoặc đi Bạc liêu,Cà mau cũng đều được tiếp đãi nồng hậu và miễn phí.
Sóc Trăng cách Bạc Liêu chỉ 50km. Ngày 1/5 nếu ace nào có xuống Bạc Liêu Mình xin chào đón.>:/

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Vậy thì 30/4 bs lên tham gia gặp gỡ rồi đón anh em chứ.
Ok anh. Em đăng ký ở trên rồi anh Tác ui

Kim Khi Tai

Moderator
Chúc ACE yêu cây và Thành viên diễn đàn có một buổi offline và cuộc triển lãm thành công, chúc CLB Bonsai Sóc trăng ngày càng phát triển.
AE yêu Bonsai BRVT xin cáo lỗi không tham gia được sự kiện trọng đại này.

thanhthanh_vip

Thành viên
Chúc ACE yêu cây và Thành viên diễn đàn có một buổi offline và cuộc triển lãm thành công, chúc CLB Bonsai Sóc trăng ngày càng phát triển.
AE yêu Bonsai BRVT xin cáo lỗi không tham gia được sự kiện trọng đại này.
[-X[-X[-X Ra thủ đô phải không ??? Chúc anh em chuyến đi vui vẽ và thành công...
==================================
Ok anh. Em đăng ký ở trên rồi anh Tác ui
BS lên sớm ..cà phê nhá...hân hạnh được đón tiếp...\m/\m/\m/

trungduart

Administrator
ANh em Sài gòn sẽ khởi hành lúc 12h đêm ngày 29-4. Dự kiến tới Cần thơ lúc 4h, tới nay vẫn chưa tìm được người mời cafe buổi sáng. Nếu không có ai thức 4h sáng cafe sẽ chạy tới Bạc Liêu cafe cũng được. >:D<

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
ANh em Sài gòn sẽ khởi hành lúc 12h đêm ngày 29-4. Dự kiến tới Cần thơ lúc 4h, tới nay vẫn chưa tìm được người mời cafe buổi sáng. Nếu không có ai thức 4h sáng cafe sẽ chạy tới Bạc Liêu cafe cũng được. >:D<
Ghé Cần thơ đi tui mời,riêng em 5 ly uống cho lòi bản họng luôn.:))

Kim Khi Tai

Moderator
Ghé Cần thơ đi tui mời,riêng em 5 ly uống cho lòi bản họng luôn.:))
Cái này là đuổi chứ mời cái gì, uống mà lòi bản họng thì xuống thẳng Bạc liêu uống cho thích hơn k? cái này là Đại ka Hưng bán cái cho A Thanh rồi, chuẩn bị tinh thần đi A Thanh Thanh VIP ui. :)):)):bz:bz:bz

trungduart

Administrator
Cái này là đuổi chứ mời cái gì, uống mà lòi bản họng thì xuống thẳng Bạc liêu uống cho thích hơn k? cái này là Đại ka Hưng bán cái cho A Thanh rồi, chuẩn bị tinh thần đi A Thanh Thanh VIP ui. :)):)):bz:bz:bz
Kim Khi Tai sao hiểu a Hưng vậy ta, cái khó lại phải đi ngang Cần Thơ ...