Mai Vàng ObamaVn !

lehoangtung

Thành viên
Tôi không có việc gì mà phải mè nheo với anh bởi vì thái độ buôn bán như vậy thì có tặng tôi cũng không lấy. Diễn đàn là của chung mọi thành viên, không phải là vườn riêng của ông mà tuyên bố như thế. Tính tôi như thế, không thích úp mở, muón bán thì nói, cho giá
==================================
Hơi sức đâu mà chú trả lời mấy đứa trẻ hay khóc nhè mệt lắm chú Long ui
Em này còn uóng sữa hả?

ObamaVn

Thành viên
Tôi có quyền xóa bài bất cứ ai vào nhà vườn của tôi bị hâm nặng như thế nầy ..... Tuy nhiên lâu lâu có đứa trẻ nhỏng nhẻo như vầy cũng vui ..... phải k ae .

taydaihiep

Thành viên mới
Trả lời: Re: Mai Vàng ObamaVn !

Em này còn uóng sữa hả?
Dạ a hiểu lằm e rồi . Hôm bửa con heo nhà e mới đẻ bị bệnh k bú được e vắt sửa heo mẹ bỏ vô chai cho heo con bú mà a tưởng là của e cái a giật a uống nước một . Tội nghiệp a quá hà , nghe đồn bệnh của a chú pkimduc trị được đó a.

taydaihiep

Thành viên mới
Cái a nầy chắc do uống nhằm sửa nên vẫn chưa lớn. Mà có lớn chắc cũng chưa vợ mà nếu có vợ thì mụ vợ nầy ác gớm.... Bắt vệ sinh nhà cầu mãi hâm mẹ nó rồi.

votrungnhutct

Thành viên
H90cm Cao 3m5 tàng 4m xù thân .... Tết k lảy lá kịp giờ thay lá chờ hoa .

như này phải hay hơn k.
p/s: "Tính tôi như thế, không thích úp mở, muón bán thì nói, cho giá" -nhiều ng chán lắm. cứ lấy cái tôi của mình áp cho ng khác, khác tôi ...là không được ... là k chuẩn

ObamaVn

Thành viên
như này phải hay hơn k.
p/s: "Tính tôi như thế, không thích úp mở, muón bán thì nói, cho giá" -nhiều ng chán lắm. cứ lấy cái tôi của mình áp cho ng khác, khác tôi ...là không được ... là k chuẩn
A hiểu chích liền đó Nhựt.

lehoangtung

Thành viên
Re: Trả lời: Mai Vàng ObamaVn !

Cái a nầy chắc do uống nhằm sửa nên vẫn chưa lớn. Mà có lớn chắc cũng chưa vợ mà nếu có vợ thì mụ vợ nầy ác gớm.... Bắt vệ sinh nhà cầu mãi hâm mẹ nó rồi.
Ai dè cũng có người trên diễn đàn này nói chuyện mất vệ sinh gớm
Ai dè trên diễn đàn cũng có người nói chuyện mất vệ sinh gớm, miệng hôi sữa vần còn thơm hơn miệng bị lạm phân hữu cơ, lạm dụng nhiều quá chết cây mất

lehoangtung

Thành viên
Tôi rất hân hạnh khi ae vào chơi nhưng vui lòng k gây rối nhé. Tôi tạm xóa bài 2 bạn bình loạn wa.

ObamaVn

Thành viên
H124cm cao 4m

Hoành 120cm cao 1m

Hoành 97cm cao 1m

Cudaica chào cây nầy của a Đức cây Vip wa H105cm ae xem chơi .

ObamaVn

Thành viên
Da con mat ben phai, suong con mat ben trai ca 2 mat deu ghien, qua da toan hang khung khong
Cảm ơn a wa khen . Dao nầy bận đi hoài nên it online . Co tra loi chậm trể ae đừng buồn nhé. Tôi cũng đang ch thanh lý mai vàng và tứ quý hoành từ 70 trở xuống . Ae nào quan tâm cứ alo cho tôi . Cây thành lý k up hình ảnh chỉ xem trực tiếp. Nếu ae nào có cây H100cm trở lên muốn bán thì gửi hình và cho giá cảm ơn nhiều.

minh.art

Thành viên
Vuon mai vang cua a o dau tien em ghe qua xem co ruoc dc em nao ve ko em cung ghien mai lam m ako co kinh nghiem choi vua roi moi che t 1 em hang cung tam dc tiec dut ruot