Vì mỗi cái này lên mới đi Festival Sinh vật cảnh Thủ đô

haibien

Quản Lý Viên
Thấy anh em chụp ảnh sinh động quá ,thật quá lên phải cố để đi
+ YouTube Video

Thai tue

Thành viên tích cực
Phải nói rất thực. Thích ngói mũi lợp như thật. Nhưng chê chi tiết kẻ gạch trùng mạch, thực tế khác

Kim Khi Tai

Moderator
có vài điểm rất nhỏ chưa chuẩn, nhưng thực sự tác phẩm cho mình một cảm giác rất rất thích. Thank Haibien đã chia sẻ.

thanhtiena5

Thành viên tích cực
tác phẩm như cho em một vé về tuổi thơ
ôi giếng nước sau nhà với bóng cây rợp bóng ngày hè
những hàng cau trước nhà, những vại tương, vại mắm cối xay lúa của bà nội,
nhất là vách đất của căn bếp mà cứ mùa đông là mình k bao h ra khỏi bếp, cảm giác ấm áp lắm lắm

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Đâm thẳng rẽ phải tầm 200 mét bác nhé
Em đã ngắm tác phẩm của bác khá lâu. Nhiều người cũng ngắm lâu. Khá ấn tượng tác phẩm của bác. Ba em tùng la hán trang điểm phía trước, phía sau góc trái em linh sam, phía sau góc phải em kim thanh mai. Trông cổ kính và khá đẹp, mái bác xếp kỳ công, sân bác lật mặt nhám của viên gạch lên nên đường chỉ trùng nhau. Theo em thêm nữa mái hơi thấp, cối giã gạo để hơi sâu bác ạ.

haibien

Quản Lý Viên
Em đã ngắm tác phẩm của bác khá lâu. Nhiều người cũng ngắm lâu. Khá ấn tượng tác phẩm của bác. Ba em tùng la hán trang điểm phía trước, phía sau góc trái em linh sam, phía sau góc phải em kim thanh mai. Trông cổ kính và khá đẹp, mái bác xếp kỳ công, sân bác lật mặt nhám của viên gạch lên nên đường chỉ trùng nhau. Theo em thêm nữa mái hơi thấp, cối giã gạo để hơi sâu bác ạ.
Tiểu cảnh này đâu phải của em :-??

gocnhovinhphuc

Thành viên
Anh nghĩ đây là Hội chợ thì đúng hơn đấy Hải Biên. Chứ Festival ai lại bắt chủ cây, nhà vườn phải trông coi, chăm sóc sản phẩm của mình. Các gian hàng phải trả kinh phí nữa chứ.... ôi! nhiêu khê quá chú ơi.

vantoan1984

Thành viên
Thấy anh em chụp ảnh sinh động quá ,thật quá lên phải cố để đi
+ YouTube Video

còn nhiều cái để ngắm mà bác cả một rừng cây bác ngắm mỗi cái thì uổng quá :-S

......

haibien

Quản Lý Viên
Anh nghĩ đây là Hội chợ thì đúng hơn đấy Hải Biên. Chứ Festival ai lại bắt chủ cây, nhà vườn phải trông coi, chăm sóc sản phẩm của mình. Các gian hàng phải trả kinh phí nữa chứ.... ôi! nhiêu khê quá chú ơi.

Festival là do ban tổ chức họ gọi vậy
tìm hiểu Festival ngày hội có tính chất quốc gia hay quốc tế, giới thiệu những thành tựu nghệ thuật âm nhạc, sân khấu, điện ảnh..nói chung là thành tựu nghệ thuật.
Do vậy bầy cây cũng ok.
Đúng là nó còn tính chất hội chợ là bán mua.
Nói chung là kết hợp :-*