Em lỡ làm dính thuốc ATONIK vào tay rồi

SatNhanKuDai

Thành viên mới
các bác cho em hỏi lỡ làm dính thuốc kích thích sinh trưởng ATONIK vào tay giờ vàng khè rửa ko ra,cho hỏi vậy em có ngộ độc ko các bác :-S

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Dân chơi cây thì dính thuốc sâu, hít thuốc sâu là bình thường. Atonik của bạn muỗi.

NV Hoàng

Thành viên
Ái chà chà! Nguy quá rồi bạn ui! Không phải bị bình thường như các ae đã nói đâu! Cực kỳ nguy hiểm đấy bạn ơi! Rồi đây bạn sẽ lớn rất nhanh, tươi tốt, cành nhánh sum xuê cho mà xem! Ka... ka... Chúc bạn vui nhé!

ToànQN

Thành viên
Một tay hay hai tay hả bạn.Nêu bị một tay thì phải nhúng nốt tay kia vào ko sẽ xảy ra trường hợp tay dài tay ngắn.Một sự nguy hiểm không hề nhỏ.

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Dính vào tay mà tay không bị vàng thì không sao chứ tay cũng bị vàng nữa là nguy lắm đấy. Hic...

CaoMB

Thành viên
May mà là atonik chứ phải em chấm đau mọc đó của bác ahon đang bán là mệt đó nhé.

cayninhthuan

Thành viên Mua Bán
Cũng khá phức tạp đấy.....atonik là thuốc giúp cây sinh trưởng, khả năng lưu dẫn mạnh, tác dụng tức thời nhưng trung hòa nhanh. Trường hợp của bạn cần kiểm tra liên tục trong vòng 1 tuần và thực hiện các giải pháp kỹ thuật sau:
1/ Không dùng tay dính thuốc tiếp xúc trực tiếp với "cây"....
2/ Dùng thướt, cân, dây, chai, lọ...những dụng cụ có thể so sánh, đối chiếu được, theo dõi 24/24 độ phát triển của "cây"...
3/ Nếu cây phát triển nhanh, mạnh thì inbox cho anh em chớ công khai rộng rãi kẻo thằng cha bán atonik nâng giá thành...kakaka