Hội quán Miền Bắc _ ngày mưa.

ngoc_dung

Moderator
một ngày mưa đến thăm hội quán miền bắc em đc mở rộng tầm mắt nhiều cây đẹp quá các ảnh. em cám ơn các anh ở hội quán rất nhiệt tình tiếp đón .
==================================
cám ơn anh dũng về cây khế gân nhé
Mấy hôm nữa tạnh mưa anh em tập trung làm mấy ly ra mắt thành viên vườn hội mới nha .
Gặp Chung nói chuyện về câu kéo lại vật quá rồi, hôm nào tìm hồ đi anh em làm trận cho đỡ nghiện .

Hôm nay lại một ngày mưa, em và anh dinhchung001 đến hội quán lần đầu.Rất vui vì được giao lưu với anh Dũng và anh Bình đã rất nhiệt tình chia sẻ những kinh nhiệm quý báu.Ngồi uống chén trà ,tâm tình anh em rất gần gũi.Rất nhiều tác phẩm đẹp và khủng đáng để học hỏi .Chúc hội quán ngày càng phát triển !:)
Lỡ với Hiếu cây Linh Sam ngại quá, hôm nào qua lấy cây con của mình về mà nghịch, ở gần đó thỉnh thoảng rảnh nghé qua anh em chém gió nhé .

ngoc_dung

Moderator
Cho mình địa chỉ hội đi nhỉ, để qua giao lưu ae với
Vườn hội ở mặt đường Thạch Bàn, Gia Lâm, giáp với trường cấp hai Thạch Bàn, khi nào gần tới bạn có thể alo cho mình .

nguyen vanbo

Thành viên
từ buổi giao lưu e chưa có thời gian qua vườn cũng nhớ vườn muốn được thỏa mãn thú ngắm , ngó , ngiêng..mà.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Vườn giờ nhiều cây quá(mà cây đẹp nữa) nên nhìn không được thoáng, hôm nào anh hội trưởng đôn đốc anh em là sạch có dại một hôm đi.

haiquangninh

Thành viên
Chúc hội quán miền. bắc ngày càng phát triển có nhiều cây đẹp . Mong có dịp được ghé thăm vườn và chiêm ngưỡng hii

ngoc_dung

Moderator
Có chỗ tham gia học hỏi rồi đây. Cám ơn các bác! Hôm nào cho em ngắm cây với nhé!

Hội quán đẹp quá, anh ơi cho em hỏi địa chỉ hội quán ở đâu vậy anh ?

Chúc hội quán miền. bắc ngày càng phát triển có nhiều cây đẹp . Mong có dịp được ghé thăm vườn và chiêm ngưỡng hii

Hôm nào cũng có nhiều anh em tập trung ở vườn hội, làm cây, giao lưu.

Rất vui được đón tiếp các bạn tại hội quán Miền Bắc, đ/c 191 Thạch Bàn, Gia Lâm HN .

ngoc_dung

Moderator
Vườn giờ nhiều cây quá(mà cây đẹp nữa) nên nhìn không được thoáng, hôm nào anh hội trưởng đôn đốc anh em là sạch có dại một hôm đi.
Báo cáo với bác Xuân sáng hôm nay a/e đã phun thuốc diệt cỏ rồi hì hì .
Cảm ơn bác đã quan tâm .

kimdungdung9

Thành viên mới
Cây của các bác thật đẹp, rất mong có dịp ra Hà Nội chiêm ngưỡng cây của các bác tận mắt.

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Đọc mãi mà chưa biết địa chỉ hội quán ở đâu. Nhờ bác công khai hoặc pm địa chỉ với ạ. Mình đến học hỏi và giao lưu với.

ngockien

Super Moderator
Đọc mãi mà chưa biết địa chỉ hội quán ở đâu. Nhờ bác công khai hoặc pm địa chỉ với ạ. Mình đến học hỏi và giao lưu với.
Ở đường Thạch Bàn ,long Biên bạn nhé. Sát trường cấp 2 Thạch Bàn. Mời bạn rảnh ghé chơi nhé !

hoanghunghang

Thành viên
Mấy chú có thể chia sẻ cách chăm linh sam sao cho tốt không ạ,bón phân gì ạ,linh sam của hội đẹp và xanh tốt quá nhìn thích mê lun

ngoc_dung

Moderator
em mới tham gia.mà ko biết up hình ảnh lên để tư vẫn tạo dáng cho cây ạ
Trêm d đ có hướng dẫn rồi, bạn tìm đọc nhé .

Cây của các bác thật đẹp, rất mong có dịp ra Hà Nội chiêm ngưỡng cây của các bác tận mắt.
Rất vui được đón tiếp bạn .

Nhìn vườn cây cảnh nhà bác đẹp quá ak
Cản ơn bạn, rảnh ghé vườn giao lưu bạn nhé ,