các bác bình phẩm giúp em mấy cây sanh này nhé

Inin2009

Thành viên tích cực
Phôi số 1 trông hay hay, cây này to nhỏ thế nào bác, có chuyển nhượng ko ạ?

tuan thao

Thành viên
cây này cao 1m đường kính bệ gốc khoảng 40cm. em có chuyển nhượng đấy, mời bác trả giá

Inin2009

Thành viên tích cực
cây này cao 1m đường kính bệ gốc khoảng 40cm. em có chuyển nhượng đấy, mời bác trả giá
Hàng của bác bác phải ra giá chứ, em trả ko đúng bác vác gậy đánh em thì chết à?:D
Cây này cao quá, em ko chơi được, trông tưởng nó nhỏ, hàng mini, hóa ra ko phải.

tuan thao

Thành viên
hiii. em lại không thích chơi hàng mini lắm. cây này em mua về là 28tr rồi, bác thấy giá đó có được không, sanh Nam Điền - Nam Định chính cống đấy.

DUONG DOAN TRONG

Thành viên
Cây sanh của bạn đẹp đấy nhưng sang xuân nhớ cho anh em xem tán lá của nó nhé . Bạn cũng đừng quên làm lộ góc nó ra đừng để lấp rác như thế nhé.

tuan thao

Thành viên
Vang cám ơn bác, hôm trước em mang về trời rét quá nên phải phủ cho nó kín không sợ nó bị rét vì nó đang ra rễ non, hiện giờ nó đang đâm mầm rồi, sang xuân lá lên tốt em sẽ post hình cho các bác thưởng thức

bigbabol

Moderator
chỉ có cây số 1 là đẹp và tương lai nhưng chỉ có 40cm hoành thì giá 28tr thật sự là quá mắc, cây này ..........

NaTuan

Quản Lý Viên
Cây 1 mà giá đó thì quả là không tin được , cây này cũng không phải sanh Nam Điền , chốt 1 coi như phải bỏ vì thế cây này về thời gian tạo dáng con rất lâu , cây cũng không có gì là già , bệ cây cũng thô .