Tài liệu nghiên cứu trên hoa cảnh đăng ở Hội nghị CNSH toàn quốc 9/2013

khat_lp

Thành viên tích cực
Trả lời: Tài liệu nghiên cứu trên hoa cảnh đăng ở Hội nghị CNSH toàn quốc 9/2013

Anh cho e xin những tài liệu mà a có thể gửi nhé. Mail em là hoanglephuc87@gmail.com. Cảm ơn anh rất nhiều!

mai vu duy

Thành viên
Trả lời: Tài liệu nghiên cứu trên hoa cảnh đăng ở Hội nghị CNSH toàn quốc 9/2013

Duy đã gửi theo yều cầu các anh chị

Cho em hỏi về các loại hoa Đỗ Quyên, Trà, Trà mi ... có không anh ? Nếu có anh gửi cho em với nhé , huytnse60730@fpt.edu.vn
Tiếc là kỳ này không thấy Huy ơi, có thể cũng có người có làm nhưng họ gửi tạp chí khoa học hay nơi khác

Khi nào rãnh Duy cho mình xin tài liệu về Lan nhé!
Anh cho em xin địa chỉ email, em sẽ gửi ngay.

Huy_CT

Thành viên

cho mình xin tài liệu nhé bạn. địa chỉ mail là ruabebe@yahoo.com. cảm ơn bạn.

huynh vu2010

Thành viên

Chào bạn!bạn cho mình xin tài liệu Mai và và Lan nhé. Cám ơn bạn nhiều! levbien@gmail.com

mai vu duy

Thành viên

Tài liệu đã được gởi đến 2 anh

minh_cao

Thành viên Danh Dự

Bạn giúp dùm tài liệu về mai vàng và phong lan ! Cám ơn rất nhiều .
email : minhcao579@yahoo.com.vn.

laothinh

Moderator

Duy khỏe không, hôm rồi có đọc bài viết của Duy trên tạp chí HOA CẢNH rồi, chúc thành công nhé.

mai vu duy

Thành viên

mai vu duy

Thành viên

Duy khỏe không, hôm rồi có đọc bài viết của Duy trên tạp chí HOA CẢNH rồi, chúc thành công nhé.
Dạ, cảm ơn anh Thịnh. Gần 1 năm nay chưa gặp lại anh Thịnh, em cũng đọc và theo dõi các bài viết của anh trên Hoa cảnh đều đặn. Mong có dịp gặp lại anh Thịnh, chúc anh luôn vui khỏe.

Tantruong84

Thành viên mới

Duy cho mình xin giáo trình về hoa mai nhé! Cảm ơn rất nhiều! (Làm sao để trả ơn đây?!!!Hi). Email: truongphtan@gmail.com

ly_huong_lan

Thành viên

anh Duy cho em xin tài liệu về dạ yến thảo,tiếu hồng môn ,lan nha : lehuy099@yahoo.com . Cảm ơn ạ

anhhai87

Thành viên

Cho em xin tài liệu về Mai vàng, dạ yên thảo và bắp cải với ạ!
Duyanhgreenarc@gmail.com
Xin cảm ơn ạ!

mai vu duy

Thành viên

Duy cho mình xin giáo trình về hoa mai nhé! Cảm ơn rất nhiều! (Làm sao để trả ơn đây?!!!Hi). Email: truongphtan@gmail.com
anh Duy cho em xin tài liệu về dạ yến thảo,tiếu hồng môn ,lan nha : lehuy099@yahoo.com . Cảm ơn ạ
Cho em xin tài liệu về Mai vàng, dạ yên thảo và bắp cải với ạ!
Duyanhgreenarc@gmail.com
Xin cảm ơn ạ!

Mình sẽ gửi qua mail các anh chị các công trình nghiên cứu đăng ở hội nghị (không phải giáo trình), cảm ơn các anh chị đã quan tâm.