Sắc Mầu .

ngoc_dung

Moderator
Giáp tết mình mới chuyển được về nhà mới, khu vườn cũng không kịp mang cây bonsai nào về, bà xã thấy trống vườn có ý kiến '' em trồng ít hoa anh nha '', mình ừ hữ '' tùy cô ''.
Tết cũng đi suốt tối mới về, hôm nay chợt để ý hoa vườn nhà chợt thấy...đẹp, thế mới biết có khi cái đẹp ở ngay cạnh mà ta không biết cứ mải tìm đâu....
Đưa lên khoe với các anh chị, các bạn chúc tất cả anh em một buổi tối tốt lành .

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Không những là cái đẹp,còn là hạnh phúc,may mắn ở quanh ta,thậm chí đang ở trong tay ta,hãy biết trân trọng điều đó.
Ông bà ta có nói nhiều câu,trong đó có câu:"Phước bất trùng lai"Hãy trân trọng những gì chúng ta đang có.

trungduart

Administrator
Không những là cái đẹp,còn là hạnh phúc,may mắn ở quanh ta,thậm chí đang ở trong tay ta,hãy biết trân trọng điều đó.
Ông bà ta có nói nhiều câu,trong đó có câu:"Phước bất trùng lai"Hãy trân trọng những gì chúng ta đang có.
Nghe câu trên của anh Hưng nhớ về Hà Nội Quá.

Vườn nhà anh, chị trang trí đẹp, có hoa, có sắc, nếu chen 1 chậu bonsai chân đế cao thì rất tuyệt

ngoc_dung

Moderator
Cần gì Kiếm tìm nơi xa xôi ,phải không anh ?
Chúc những "sắc màu" quanh Anh luôn thắm đượm, lung linh...:-h
Lời chúc rất hay, thanks anh nhiều .

thế đây chỉ khi ta trân trọng thì mới biết đó là niềm hạnh phúc to lớn,bác nhỉ?
Đúng đó bạn, những cái đơn giản nhưng mình lại ít để ý tới .

Hết tết chưa anh nhỉ hihi,,,, muốn tiếp tục xem những cây của anh đưa lên .

minhkhatran

Quản lý mới
Lời chúc rất hay, thanks anh nhiều .

Đúng đó bạn, những cái đơn giản nhưng mình lại ít để ý tới .

Hết tết chưa anh nhỉ hihi,,,, muốn tiếp tục xem những cây của anh đưa lên .
năm nay về nhà mới ăn tết vui vẻ hạnh phúc nhe bạn hiền ,hẹn gặp lại !

ngoc_dung

Moderator
hạnh phúc đã nhân đôi với bạn!
Cảm ơn bạn đã ghé xem .

Nghe câu trên của anh Hưng nhớ về Hà Nội Quá.

Vườn nhà anh, chị trang trí đẹp, có hoa, có sắc, nếu chen 1 chậu bonsai chân đế cao thì rất tuyệt
Chị của em chỉ huy bọn trẻ làm đấy còn anh thì lượn với bạn hic....
Ý kiến hay đang sẵn đôn,mai anh thử luôn .

nhớ thì đi tiếp đàn chủ ơi
Cảm ơn anh đã cho ý kiến, dạ ý kiến này rất hay ạ :D .

dungvan

Moderator
... hôm nay chợt để ý hoa vườn nhà chợt thấy...đẹp, thế mới biết có khi cái đẹp ở ngay cạnh mà ta không biết cứ mải tìm đâu....
Câu này có ẩn ý gì không đây?:))

Hôm trước xem ảnh tôi có thấy hàng Thược dược rất đẹp ở chân tường nhà ông rồi, hôm nay được ngắm kỹ hơn khu vườn của ông, đẹp thật đó, bà xã khéo tay hay con mắt vậy mà hàng ngày cứ chê.....
Chúc mừng ông bà nhé.

ngoc_dung

Moderator
năm nay về nhà mới ăn tết vui vẻ hạnh phúc nhe bạn hiền ,hẹn gặp lại !
OK anh, mong nhanh gặp lại anh .

Nhất anh rồi còn gì.
Cảm ơn em đã khen hihi...

Câu này có ẩn ý gì không đây?:))

Hôm trước xem ảnh tôi có thấy hàng Thược dược rất đẹp ở chân tường nhà ông rồi, hôm nay được ngắm kỹ hơn khu vườn của ông, đẹp thật đó, bà xã khéo tay hay con mắt vậy mà hàng ngày cứ chê.....
Chúc mừng ông bà nhé.
Ông bạn cứ bụng ta suy ra bụng người, tôi trong trắng lắm mà :D .
Mấy mẹ con nhà nó cứ túc tắc mỗi ngày trồng một ít, thế rồi như vậy đó .

snake

Thành viên tích cực
Tràn ngập sắc màu,làm ngôi nhà mới càng lung linh hơn, chúc anh chị và các cháu sang năm mới sức khỏe, thành công và luôn tràn ngập niềm vui hạnh phúc.