Hội hoa xuân Nha Trang 2014

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Cảm ơn bạn.
Bên này thì nhà nhà yên ắng vì mọi người vẫn đi làm bình thường.
Khu chợ hoa ban đêm chắc là có chút nhộn nhịp.
Để tối thứ bảy này vợ chồng mình ghé ra coi thử rồi chụp hình khoe các bạn.

Chúc bạn sớm khỏe.
Bên anh Hưng còn có chợ hoa ban đêm bên này thì một ngày như mọi ngày.

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Hôm qua em, phải quay về chấm thi ở 1 số tỉnh miền Nam nữa nên không ghé ai được, tạt ngang HHX NT rồi đi liền, có mấy anh em nữa .
Tiếc quá, nếu bạn lưu lại chút thời gian giao lưu cùng với anh em thì hay biết mấy! Chúc 1 năm mới bạn và gia đình sức khỏe và hạnh phúc nhen!

Blackrose86

Thành viên tích cực
Hic hôm wa e mệt mãi 9h mới ra,ko là gặp a Vinh rồi. Mấy bữa nay trời lạnh có mỗi đau hoọng sổ mũi mà uống 4 ngày thuốc chưa khỏi hic hic.:(

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

đúng lên bục tưởng làm ca sỉ hát mừng đầu xuân . ai dè đúng chấm tay sao đính nhìn cái gì vậy anh Vinh ?
Hic hôm wa e mệt mãi 9h mới ra,ko là gặp a Vinh rồi. Mấy bữa nay trời lạnh có mỗi đau hoọng sổ mũi mà uống 4 ngày thuốc chưa khỏi hic hic.:(
chu cha đã cờm rồi mà còn bị ốm nưả hả em . mới chụp được có mấy tấm hình mà đã đổ bệnh rồi hỉ , tội cho thằng gờm chưa

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

Tiếc quá, nếu bạn lưu lại chút thời gian giao lưu cùng với anh em thì hay biết mấy! Chúc 1 năm mới bạn và gia đình sức khỏe và hạnh phúc nhen!
Em cũng tiếc lắm vì đi gấp nên không gặp ai được .

Tết mà bịnh rồi, bảo trọng nhen em ơi để còn vui mấy ngày xuân nữa .

đúng lên bục tưởng làm ca sỉ hát mừng đầu xuân . ai dè đúng chấm tay sao đính nhìn cái gì vậy anh Vinh ?
Hihi, đang nghĩ xem hát bài gì đó em .