Hội hoa xuân Nha Trang 2014

nghinguyen

Thành viên
da..có gì em sẽ thống kê sớm nhất cho anh ..cấyowrrri tới ngày đó chắc còn vài quả thoy anh ơi..tại nó chín gần hết rồi anh Tùng hic

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

ông này ăn xg toàn đi troll người khác là sao zậy ??? thich gây war lắm sao
Tìm những lời nào nó có i ốt chút đi nhé.

Hì hì! sao phải dùng cái nick này vậy? Hèn!

bientinh763

Thành viên
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

Tìm những lời nào nó có i ốt chút đi nhé.

Hì hì! sao phải dùng cái nick này vậy? Hèn!
nói rõ hạt muối đi cho nó xuôi ... :-? nic nào chả là acc ko phải acc thì sao ngồi đây chém gió dc =P~

thoainguyenkh

Thành viên
đăng ký dự thi trước 1 bonsai mini và 1 Lũa nghệ thuật bạn nhé! còn zụ trưng bày đang lên danh sách cuối tuần báo cáo sau nha! khà khà

Binh_kh

Thành viên
[
Lần này thằng em phải tham gia cho xôm tụ đó nghen[/QUOTE]

em mới nhập môn nên chưa có cây nào thành phẩm hết anh ơi,toàn là phôi ko ah chắc là để diệp sau.:=P~

d
==================================
Chờ có văn bản cơ cấu giải thưởng đang ký luôn nhen.

Em cũng tham gia vài tác phẩm cho vui chứ em.
dạ chắc dể diệp sau,con mới chơi nên toàn cây phôi ko ha=P~

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Hội hoa xuân Nha Trang 2014

ông này ăn xg toàn đi troll người khác là sao zậy ??? thich gây war lắm sao
Ghẹo vui thôi mà bạn. Hổng có zì đâu bạn ui
Thằng em mang cây vào có được kinh phí ko ông anh ơi
Có nhưng chắc là kg đủ sở hụi để em đi đi về về đâu. Vì hiện giờ đang tính kinh phí hỗ trợ trên đầu cây và cự ly tầm khoảng 100km trở lại thôi em

NGVTHUAN

Moderator
Thấy tình hình HHX năm nay sum tụ quá Anh Tùng hén. Chúc cho HHX TP Nha Trang tổ chức thành công tốt đẹp.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
da..có gì em sẽ thống kê sớm nhất cho anh ..cấyowrrri tới ngày đó chắc còn vài quả thoy anh ơi..tại nó chín gần hết rồi anh Tùng hic
Okay ku. Chuẩn bị đón Tết ở Nha Trang nhé. hehehe
đăng ký dự thi trước 1 bonsai mini và 1 Lũa nghệ thuật bạn nhé! còn zụ trưng bày đang lên danh sách cuối tuần báo cáo sau nha! khà khà
Okay bạn. Cuối tuần hú anh em tập trung cafe rồi tổng hợp danh sách luôn

phamvanthang

Thành viên tích cực
Hoành tráng rồi đây,thấy anh Thoại đt cho em nói chuyện trưng bầy ở HHX,em tưởng lão ấy đùa

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
[
Lần này thằng em phải tham gia cho xôm tụ đó nghen
em mới nhập môn nên chưa có cây nào thành phẩm hết anh ơi,toàn là phôi ko ah chắc là để diệp sau.:=P~

dạ chắc dể diệp sau,con mới chơi nên toàn cây phôi ko ha=P~[/QUOTE]
Có gì tham gia nấy Bình ơi!!! Kg thi thì tham gia trưng bày cho vui nhé
Vui quá, "tết nay anh không cần đốt pháo rồi" hihihih..........
A sẽ đốt pháo bằng...đĩa CD Trị ơi. hehehe
Chuẩn bị tỉa tót tác phẩm đi em nhé.
À, xuống nhận hàng kìa em. Hôm a đi Phú Yên có nhận mấy cái cây của a Lehidu gửi vào cho em đang để ở Linh sam café nè

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chúc các bác thanh công nhé
Cảm ơn bạn. Nếu Tết anh em có đi du lịch Nha Trang thì có chỗ để anh em mê SVC ngó nghiêng rùi
Thấy tình hình HHX năm nay sum tụ quá Anh Tùng hén. Chúc cho HHX TP Nha Trang tổ chức thành công tốt đẹp.
Cảm ơn Thuận nhé. Đây là lần đầu tiên tổ chức nên cũng kg biết thế nào. Hy vọng mọi chuyện sẽ suôn sẻ
Hoành tráng rồi đây,thấy anh Thoại đt cho em nói chuyện trưng bầy ở HHX,em tưởng lão ấy đùa
Thằng em có cổ vật gì đem ra trưng bày kg hả?

nguyen tran

Thành viên tích cực
Có anh em Phú Yên tham gia thì còn gì bằng anh ui. Mà a Vĩnh điều hành chính vụ HHX Nha Trang lần này là người Tuy Hòa đó a Dương. Em nghe nói ba của a Vĩnh cũng là người chơi cây và lan có tiếng ở ngoài ấy đó
Anh Vĩnh, Trưởng phòng QLĐT t.p Nha Trang, người Tuy Hòa chính gốc :). Chúc HHX Nha Trang thành công tốt đẹp!

phamvanthang

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn. Nếu Tết anh em có đi du lịch Nha Trang thì có chỗ để anh em mê SVC ngó nghiêng rùi

Cảm ơn Thuận nhé. Đây là lần đầu tiên tổ chức nên cũng kg biết thế nào. Hy vọng mọi chuyện sẽ suôn sẻ

Thằng em có cổ vật gì đem ra trưng bày kg hả?
Em chỉ có cổ của em thôi,mang ra thi chịu sức nóng của rượu hay cái lạnh của bia thì ok