Một số hình ảnh trưng bày giao lưu của anh em clb xuân trường &clb thị trấn cồn

ANTHANHPHATSVC

Thành viên
Trả lời: Một số hình ảnh trưng bày giao lưu của anh em clb xuân trường &clb thị trấn

CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ GHÉ XEM.

auduongquymt

Thành viên
Trả lời: Một số hình ảnh trưng bày giao lưu của anh em clb xuân trường &clb thị trấn

toàn cây đẹp quá

maritime

Thành viên

Nhìn mà tiếc quá. Hôm đó cháu bé bị sốt cao nên kô đi được. Hôm đó trên mình có mang đi nhiều cây ko anh ?

ANTHANHPHATSVC

Thành viên

Nhìn mà tiếc quá. Hôm đó cháu bé bị sốt cao nên kô đi được. Hôm đó trên mình có mang đi nhiều cây ko anh ?
mình mang xuống hơi ít vì mất vài anh em ko đi và ko mang cây,anh cũng hơi buồn tinh thần anh em.

canhnghean

Thành viên tích cực

Nhiều cây rất ấn tượng đó anh à, nhưng chụp vẫn ít ảnh quá

pham xuan an

Thành viên

off vui quá anh à

ashui

Thành viên

Trước giờ vẫn nghĩ Nam Định là cái nôi của cây, nhưng là cây đại cảnh, giờ mới biết cây dạng nhỏ cũng là một thế mạnh

storm_snows2006

Thành viên tích cực

Nhiều tác phẩm già và đẹp.

ANTHANHPHATSVC

Thành viên

mình mang xuống hơi ít vì mất vài anh em ko đi và ko mang cây,anh cũng hơi buồn tinh thần anh em.
Nhiều cây rất ấn tượng đó anh à, nhưng chụp vẫn ít ảnh quá
mình chỉ chụp ít cây khác sanh thôi
off vui quá anh à
an ko về được có tiếc ko?
Trước giờ vẫn nghĩ Nam Định là cái nôi của cây, nhưng là cây đại cảnh, giờ mới biết cây dạng nhỏ cũng là một thế mạnh
bạn ah thương mại thì theo thị trường còn chơi thì theo phong cách.làm kinh tế thì cây to vượt trội vì có cầu thì có cung mà còn chơi thì nho nhỏ bê đi giao lưu cho tiện.cảm ơn bạn
Nhiều tác phẩm già và đẹp.
cảm ơn bạn