Ai về Đồng Nai thì về .

DucHuynh127

Thành viên
ý anh rất hay nhưng:

"cây của tao là tỉ lệ vàng chuẩn, cách làm cây của tao là 1 chân lý ==> tụi nhóc phải học theo, bày đặt phá cách cành âm, hay tự nhiên hả mậy!!!"

cái tôi quá lớn, bảo thủ không học hỏi cái mới, không chia sẽ cái hay cho anh em.....

Cái này nói thiệt: Mình quê 125, tân phú, đồng nai. Hai huyện tân phú, định quán bao nhiêu người chơi bonsai anh em biết hết, có đoàn kết hay không? Anh em tự nghĩ nhen.

Còn chuyện hốt thuốc độc hay cho anh em cùng xóm nhỮNG bài học bonsai đầu đời là quá nhiều

==> hôm nay em cũng nói nhiều nữa nè
nghe nhancuibap nói tới đây mình nghe sao đúng quá, làm như nó bị bịnh nghề nghiêp hay sao đấy,một lúc nào đó ae mình ngồi với nhau để chia sẻ những cái gì phải đổi mới,những gì giữ lai phải ko các bác ,chúng em ở xa lắm nếu có các bác hú chúng em một tiếng chúng em tới liền ,cảm ơn các bác.....

vanthao_68

Thành viên
Mình Không biết Nói gì hết .Chỉ Mong anh Em Bỏ Hết Những Gi đã Qua...Đoàn Kết... Đoàn kết ...Đại Đoàn Kết...Thân Tặng Cả Nhà@};-@};-@};-..Xin Chúc Cả Nhà Vui Khỏe.

hoang.htc

Thành viên tích cực
í cha ! còn thiếu Nhơn Trạch và Vĩnh Cửu nữa chứ !

Đây chỉ là suy nghĩ nhất thời của hoang.htc, không liên quan bất cứ chuyện gì khác !

Thôi có gì sai mong anh em bỏ qua cho .

Mà hình như mình đang mơ 1 chuyện không bao giờ có thật , hic... :(

hoang.htc

Thành viên tích cực
Mình Không biết Nói gì hết .Chỉ Mong anh Em Bỏ Hết Những Gi đã Qua...Đoàn Kết... Đoàn kết ...Đại Đoàn Kết...Thân Tặng Cả Nhà@};-@};-@};-..Xin Chúc Cả Nhà Vui Khỏe.
Cứ zậy...zậy ...zậy dj nha !:)):)):))

congdulich

Thành viên
Cho ý kiến chút nha anh em

Anh em từng địa phương Đồng Nai nên off mini lấy khí thế trước. Sau đó đề nghị 1 vài anh em tại Biên Hòa khởi xướng và đăng cai giúp 1 địa điểm với chương trình vui vui ở BH'

Anh em ở BH chọn ngày lành tháng tôt xong cho anh em biết cái để đăng ký. Vậy là xong thui mà.."chiện nhỏ" thui phải ko anh em

Anh em Trực Thăng dk 2 vé trước

ps vụ off Lk

Sẵn sàng đón tiếp anh em đêm mai tại lk. Nếu thik thì Hoa Viên Hoa Sen sẵn sàng làm nơi cho anh em gặp mặt giao ly...

jetli vn

Thành viên tích cực
quyết định vẩy nè,, tối mai thứ 6 jet em lên long khánh... ai đưa em đi đâu em đi đó. tha em thì em về,, hỏng tha .em ở lạii :)):)):)):)).

anhmytg1974

Thành viên tích cực
chắt Ông Anh chưa nghe câu nầy " đòan kết là chết hết , mà chia rẻ là chết lẻ tẻ " hay sao ấy ...%-(%-(
Đùa tí thôi chứ chủ tóp chỉ cần đưa khẩu hiệu ''Đồng Nai có rất nhiều Nai tơ " là sẻ có buổi ộp tưng bừng thôi:))

sonho79

Thành viên Mua Bán
Em nhiệt tình hưởng ứng, ủng hộ cae đồng nai.
em bít một vườn cây rất lý tưởng củng là quán cafe cae nếu muốn có thể tụ họp tại đó. anh chủ vườn rất vui tính và nhiệt tình chia sẻ. vườn cây đó ở biên hòa cae nhé. (toàn cây đẹp nhé và đủ chủng loại. linh sam là chủ đạo) nếu có dip em sẻ chụp một vài cây để cho anh em chiêm ngưởng và chia sẻ nhé.
mong được sự quan tâm của cae đồng nai gần xa.
chúc cae diển đàn ngày mới.