Đi tìm em chân ngắn .

hoang.htc

Thành viên tích cực
Đã vô mùa mưa dầm, tìm mấy em chân ngắn mini chơi đỡ ghiền.
Chân dài chịu lạnh dỡ lắm, hehe

Linh Sam, thằng này sẽ ghép siêu rí nếu nó hổng ngủm

Sam Núi, đua đòi với người ta b-(

Linh Sam cũ, cắt bỏ ghép lại xiu gí luôn :-"

Hổng dj ỌP nai dc nên tự kỷ lun :))

Người Rừng

Thành viên tích cực
Tới chỗ các bạn chơi cho zui hem tự kỉ thật đấy.
Anh có lô LS đẹp hơn mấy em này đã có nhánh dài đến 20cm rồi mà vẫn lần lượt ra đi thề với lòng mình sẽ không mua phôi nữa chơi từ nhánh chiết thôi.

hoang.htc

Thành viên tích cực
nhìn yếu xìu vậy liệu nó có sống đc ko anh?
Bảo đảm sống , sống cho đáng sống !
Hổng sống thì nấu bánh :))
==================================
Tới chỗ các bạn chơi cho zui hem tự kỉ thật đấy.
Anh có lô LS đẹp hơn mấy em này đã có nhánh dài đến 20cm rồi mà vẫn lần lượt ra đi thề với lòng mình sẽ không mua phôi nữa chơi từ nhánh chiết thôi.
hehehe, nhát zậy anh ?

mà nhát sống dai anh ơi :))
5 thân sống 2, chán nhỉ!
Làm gì có cây nào 5 sống 2 hả Mợ ?b-(b-(b-(

Người Rừng

Thành viên tích cực
hehehe, nhát zậy anh ?
Nhát là tốt mà em...
Do mình ở quá xa nên phôi về đến nhầ phải mất hàng tuần đường, về đến nơi các em đã thoi thóp có trồng kiểu gì thì cũng tèo thôi, may có lô cô Kim Pắc Kỳ lấy hộ gửi chuyển nhanh 3 ngày tới rồi nên 3 cây đều ổn cả.

lamxekeo

Thành viên
Nhát là tốt mà em...
Do mình ở quá xa nên phôi về đến nhầ phải mất hàng tuần đường, về đến nơi các em đã thoi thóp có trồng kiểu gì thì cũng tèo thôi, may có lô cô Kim Pắc Kỳ lấy hộ gửi chuyển nhanh 3 ngày tới rồi nên 3 cây đều ổn cả.
Dung roi anh, em so may thang ban Cay qua

congdulich

Thành viên
Muốn rủ ong HTC với ông xekeo ra chơi hum nay mà mưa quá. Biết ở nhà vậy lủi vô đó sướng chung rùi

duyennghe

Thành viên
Không biết số phận sắp tới ra sao chứ em mua khoảng gần 20 phôi về ươm thời gian cách nhau khoảng 4 tháng thấy nó ra mầm hết luôn, ra xanh tốt lắm.Thời gian mua gần đây thì sống càng mạnh. Nhưng em thấy điều này ngược với những lời anh em trên diễn đàn nói là hễ gần tới mùa mưa hoặc vào mùa mưa thì cây càng dễ chết. Hỗm nay em rất tự tin về sức khỏe của các em LS, khi nghe anh người rừng nói cây anh ấy tợt lên gần 20 cm mà vẫn chết hết làm mình thấy lo cho các em nhà mình quá đi............ Có ai gặp tình trạng cây chết như cây của anh người rừng không. làm sao để hạn chế cây chết khi ra mầm đây các anh em..... Cảm ơn các anh em

hoang.htc

Thành viên tích cực
Muốn rủ ong HTC với ông xekeo ra chơi hum nay mà mưa quá. Biết ở nhà vậy lủi vô đó sướng chung rùi
Anh em mới giải tán xong nè , tính thứ 3 qua vườn anh đó .
Không biết số phận sắp tới ra sao chứ em mua khoảng gần 20 phôi về ươm thời gian cách nhau khoảng 4 tháng thấy nó ra mầm hết luôn, ra xanh tốt lắm.
Thời điểm này thì hên xui, chứ 1 tháng trước thì ok nha , hehe
Nói chung bị nhiều nên kinh nghiệm :)):)):))

Thằng Bờm

Thành viên
Đã vô mùa mưa dầm, tìm mấy em chân ngắn mini chơi đỡ ghiền.
Chân dài chịu lạnh dỡ lắm, hehe

Linh Sam, thằng này sẽ ghép siêu rí nếu nó hổng ngủm

Sam Núi, đua đòi với người ta b-(

Linh Sam cũ, cắt bỏ ghép lại xiu gí luôn :-"

Hổng dj ỌP nai dc nên tự kỷ lun :))

Nếu nó ngủm cho em làm tanuky nha Anh.:)):)):)):))