Bia hơi Hà Nội

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Bia hơi Hà Nội : Đùi ai ngon thế ?

Chỉ là một buổi thành viên vmhung_xambo ghé HN chơi cùng anh em HN ,thật nhiều chuyện quá.

Mình sẽ sửa lại cái tiêu đề và xóa một số comment cho phù hợp với chủ đề của buổi gặp gỡ ngày hôm đó.

haibien

Quản Lý Viên

Chỉ là một buổi thành viên vmhung_xambo ghé HN chơi cùng anh em HN ,thật nhiều chuyện quá.

Mình sẽ sửa lại cái tiêu đề và xóa một số comment cho phù hợp với chủ đề của buổi gặp gỡ ngày hôm đó.
Thôi anh Kiên ơi cần gì sửa và nhất là ko lên xóa. Có gì giải thích dc rồi mà. Tại nhiều người hay quan trọng hóa vấn đề.
Làm dâu trăm họ mà,100 người có 51 người đồng ý là dc rồi.

ngockien

Super Moderator

Thôi anh Kiên ơi cần gì sửa và nhất là ko lên xóa. Có gì giải thích dc rồi mà. Tại nhiều người hay quan trọng hóa vấn đề.
Làm dâu trăm họ mà,100 người có 51 người đồng ý là dc rồi.
Em thấy đó ,em với thành viên nữ đó là chỗ thân thiết nên đùa vui ,nhưng nhiều người không hiểu và không thích nên có những comment gây ảnh hưởng đến bạn nữ . Anh xóa là để bảo vệ người vô tội chứ không phải bảo vệ em đâu.

Nhớ rút kinh nghiệm.

haibien

Quản Lý Viên

Em thấy đó ,em với thành viên nữ đó là chỗ thân thiết nên đùa vui ,nhưng nhiều người không hiểu và không thích nên có những comment gây ảnh hưởng đến bạn nữ . Anh xóa là để bảo vệ người vô tội chứ không phải bảo vệ em đâu.

Nhớ rút kinh nghiệm.
Cái Thu nó biết nó cũng có ý kiến gì đâu. Chuyện vậy quá bình thường,sao anh cần quan tâm đến 1 số cái nhìn nâng cao quan điểm chứ?

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Người có cái đùi ngon lành đó là người yêu của em .em còn ko soắn tại sao lại có mấy bác lại có vẻ cay cú chủ topic thế nhỉ :))
Các bác cứ hãy nghĩ như trong một cái chợ ấy cho nhẹ người . trong cái chợ đó có biết bao nhiêu quầy bán thịt heo .nhìn cô chủ nào có thiện cảm thì ta vào quầy đó mua còn ko thì thôi ngoảnh mặt quay đi . thôi vấn đề này e xin dừng lại tại đây hì hì
chuyên tâm vào vấn đề chính của em thôi :)) chủ topic ơi ông ko giúp tôi thuyết phục 1102 à . giúp đi mà sẽ hậu tạ thỏa đáng :D em 1102 ơi ....... i love you %-(

Cái Thu nó biết nó cũng có ý kiến gì đâu. Chuyện vậy quá bình thường,sao anh cần quan tâm đến 1 số cái nhìn nâng cao quan điểm chứ?
chả lẽ em nó lại ý kiến với bác.
giờ có ai chụp mông bác rồi sâu lên mọi người mang kính lúp soi bác nghĩ sao hê hê:)):))
nên nghĩ đến cảm giác của người khác hơn là mình.

haibien

Quản Lý Viên

chả lẽ em nó lại ý kiến với bác.
giờ có ai chụp mông bác rồi sâu lên mọi người mang kính lúp soi bác nghĩ sao hê hê:)):))
nên nghĩ đến cảm giác của người khác hơn là mình.
À ko anh chém gió mãi mới nó vụ này.
Nói chung chuyện nhạy cảm anh có bao giờ vô tội vạ đâu,đều hỏi ý kiến. Kể cả cái Hương hay Trang, Tú có bao giờ anh đưa ảnh đâu mà. Và nói chung anh thấy quá Bt,cái đùi chứ có hở mông hở ngực gì đâu chứ. Chúng nó còn lên face khoe ác hơn nhiều ấy mà.

À ko anh chém gió mãi mới nó vụ này.
Nói chung chuyện nhạy cảm anh có bao giờ vô tội vạ đâu,đều hỏi ý kiến. Kể cả cái Hương hay Trang, Tú có bao giờ anh đưa ảnh đâu mà. Và nói chung anh thấy quá Bt,cái đùi chứ có hở mông hở ngực gì đâu chứ. Chúng nó còn lên face khoe ác hơn nhiều ấy mà.
hê hê!! em hông có ý gì.chỉ vì lên đây nhiều bác chưa gặp nhau bao giờ nên đôi lúc có những comment chưa đúng với topic.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Giờ vào dd phải ăn nói nghiêm trang như vào nhà thờ hoặc đình chùa.....
Lão Biên toàn bị ném đá ác quá.
Xác nhận lại bữa đó có tới hơn chục ae uống bia và Thu còn xoay đùi ra chỗ sáng để HB chụp cho nét cơ, nhiều bác xoắn quá mà cũng chỉ vì thằng Hùng xẩm này ghé Hn alo cho ae

haibien

Quản Lý Viên

hê hê!! em hông có ý gì.chỉ vì lên đây nhiều bác chưa gặp nhau bao giờ nên đôi lúc có những comment chưa đúng với topic.
Diễn đàn đông quá người,cái việc có thể nó hơi nhạy cảm với 1 số người.
Tuy nhiên,việc người gần ko nói toàn người xa nói chứ :-@

thư thu

Thành viên
ôi, thực ra thỳ cũng đâu có gì to tát đến mức đó đâu ah :) , mọi người cứ ngĩ giản đơn, vô chém gió, nói chuyện tầm phào, cho tình ae thắm thiết là được ạ, đâu cần quá gay gắt thế :) ( Đây là ý kiến của e nhá :D )
==================================
Người có cái đùi ngon lành đó là người yêu của em .em còn ko soắn tại sao lại có mấy bác lại có vẻ cay cú chủ topic thế nhỉ :))
Các bác cứ hãy nghĩ như trong một cái chợ ấy cho nhẹ người . trong cái chợ đó có biết bao nhiêu quầy bán thịt heo .nhìn cô chủ nào có thiện cảm thì ta vào quầy đó mua còn ko thì thôi ngoảnh mặt quay đi . thôi vấn đề này e xin dừng lại tại đây hì hì
chuyên tâm vào vấn đề chính của em thôi :)) chủ topic ơi ông ko giúp tôi thuyết phục 1102 à . giúp đi mà sẽ hậu tạ thỏa đáng :D em 1102 ơi ....... i love you %-(
ôiiii, anh !! anh mải miết nơi đâu, để iem kiếm tìm...................:)) :))

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
ôi, thực ra thỳ cũng đâu có gì to tát đến mức đó đâu ah :) , mọi người cứ ngĩ giản đơn, vô chém gió, nói chuyện tầm phào, cho tình ae thắm thiết là được ạ, đâu cần quá gay gắt thế :) ( Đây là ý kiến của e nhá :D )
==================================

ôiiii, anh !! anh mải miết nơi đâu, để iem kiếm tìm...................:)) :))
chièu nay a định qua nhà thờ thái hà, nếu xong sớm thì a alo cafe nhé

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
---------------------------------
Hê hê,con dê rảnh quá a.Nhớ đỡ A 1 ly nhen.
Chúc mọi người vui vẻ:))
Nếu đỡ a 1 li mà em gục ở đó thì ai đỡ em anh ơi

là sao hả em :)):))
Biết rồi còn hỏi, e nó trả lời lại bị xoắn, hehhe

Con ngựa vía chứ con dê đâu nhỉ.
Sao ko sài ấy ấy mà lại ok ?
Lần trước có nói rồi đó, có cái OK mà chưa biết dùng nên lần này quyết tâm học bằng đc cách dùng;))