Đà Nẵng - mời anh em điểm danh

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Hehe! Em đã nói với bác chủ thớt rằng em còn đang ngồi hóng hớt xem tềnh hềnh ra răng mà bác đã lôi cái cổ em vô, lại còn là dân Bến xe nữa thì ai dám chơi hả bác chủ.
Cũng định không đưa vào, vì chưa thấy anh nói gì, nhưng nghĩ ko đưa vào chắc cũng bị anh mắng, nên mạnh dạn luôn :) . Ko thích đưa vào thì để em bỏ, vì đường nào anh em gặp mặt lại thiếu phần anh.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Có lão Trần Hùng,thì xin Tú gia nhập cho vui.Còn ở chung với Vô Danh chẳng biết gọi thế nào,lại bị lạy như Cùi bắp thì mệt lắm.:)):p

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Có lão Trần Hùng,thì xin Tú gia nhập cho vui.Còn ở chung với Vô Danh chẳng biết gọi thế nào,lại bị lạy như Cùi bắp thì mệt lắm.:)):p
Mới chỉ được gặp anh Hưng có 1 lần, thời gian cũng khá nhiều nhưng hôm đó mọi người cứ úp úp, mở mở, lúng ta lúng túng chuyện tiếp khách nên thấy mất khí thế; chẳng giao lưu được với anh Hưng lâu. Mong có dịp gặp lại.

luuvietvu

Thành viên
Quen thì rõ là người quen rồi bác ợ. Nhưng nick thì mới tinh, không đụng hàng! Bác cho em hỏi, dạo này thế nào rùi? Có cây mới k?
Rảnh mời bác ghé em cafe. Ok?
Hôm rồi đọc thấy hình anh vodanh chụp với cafe linhsam và một bài hai năm là em nghi cái lão vodanh này rồi, đúng y người em nghĩ, tháng này nhiều việc quá, cũng có lên khu nhà bác, nhưng trúng toàn ngày bác đi làm, nên không vào bác chơi được, chứ trúng thứ 7 hay chủ nhật thì cũng ghé chơi tý cho vui, em đang chuyển đổi cách chơi, nên bán đi cũng nhiều mua về cũng khá khá, chắc thứ 7 hay chủ nhật gì đấy ghé bác làm ly cafe tào lao cho vui, danh sách đà nẵng này làm lại từ đầu hả anh ?

Ố là la1

Thành viên mới
Hôm rồi đọc thấy hình anh vodanh chụp với cafe linhsam và một bài hai năm là em nghi cái lão vodanh này rồi, đúng y người em nghĩ, tháng này nhiều việc quá, cũng có lên khu nhà bác, nhưng trúng toàn ngày bác đi làm, nên không vào bác chơi được, chứ trúng thứ 7 hay chủ nhật thì cũng ghé chơi tý cho vui, em đang chuyển đổi cách chơi, nên bán đi cũng nhiều mua về cũng khá khá, chắc thứ 7 hay chủ nhật gì đấy ghé bác làm ly cafe tào lao cho vui, danh sách đà nẵng này làm lại từ đầu hả anh ?
Chắc bạn này chơi cây cũng lâu lắm nhể
Chắc bạn bỏ cây bài chơi cây tự nhiên
Chắc bạn nuôi cây hoài Không thành mới nản chứ gì ???????

luuvietvu

Thành viên
Chắc bạn này chơi cây cũng lâu lắm nhể
Chắc bạn bỏ cây bài chơi cây tự nhiên
Chắc bạn nuôi cây hoài Không thành mới nản chứ gì ???????
hai câu trên anh nói rất đúng, còn câu dưới thì anh nói không đúng, ( đúng hơn là chử nản ) chơi cây mà có chử này coi như tiêu nè,
suy nghĩ của em cây ma thành thì phải trên 30 năm, mà còn hơn 30 năm nữa, nói chung là nhiều ơi là nhiều năm.hihihihihi
Vụ này anh tú đi đâu, hay ai đi đầu vậy, em cũng xin 01 xuất ( huy vọng không như thời gian vừa rồi )

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Vụ này anh tú đi đâu, hay ai đi đầu vậy, em cũng xin 01 xuất ( huy vọng không như thời gian vừa rồi )
OK em. Thỉnh thoảng hoặc có dịp thì tập trung cafe, thăm vườn, giao lưu cho vui, ..., ko có chi màu mè, tinh thần là chính nên chắc không sao, vui vẻ thì đến với nhau.

Vô Danh

Thành viên
Đợi thêm 1 người nữa là đủ 11 cầu thủ --> RA SÂN
Vậy là đã đủ 11 cầu thủ rùi đó Tú. Theo ý riêng của anh, đội hình trên sẽ ra sân vào ngày 26/7/2013 nhân dịp chú Hiển (hienvt) ở Vũng Tàu tu rít Đà Nẵng. Ngày 27 rơi vào thứ 7 quá đẹp nhưng kẹt nỗi lại là ngày Thương binh Liệt sĩ :)) Nếu Hiển còn lưu lại ĐN vài ngày thì chuyển qua ngày 28/7/2013 là ổn nhất.

Em thấy sao?

Đương nhiên người "cầm chịch" là người khởi xướng topic này rùi: Xuân Tú.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Vậy là đã đủ 11 cầu thủ rùi đó Tú. Theo ý riêng của anh, đội hình trên sẽ ra sân vào ngày 26/7/2013 nhân dịp chú Hiển (hienvt) ở Vũng Tàu tu rít Đà Nẵng. Ngày 27 rơi vào thứ 7 quá đẹp nhưng kẹt nỗi lại là ngày Thương binh Liệt sĩ :)) Nếu Hiển còn lưu lại ĐN vài ngày thì chuyển qua ngày 28/7/2013 là ổn nhất.

Em thấy sao?

Để xem thử anh, thời gian đó trùng với OFF của bên anh Hoàng Dũng, không biết có anh em nào có tham gia bên đó không?
Nhân tiện Up lại tình cảm của anh Hiển đối với anh em Đà Nẵng: http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=99563
Nếu anh em nào có tình thần giao lưu thì nên đến chơi.

Còn cái vụ 'cầm chịch' thì xin lỗi, em không kham nổi và cũng không nghĩ là làm cái gì mà cần phải có người 'cầm chịch'.

luuvietvu

Thành viên
Để xem thử anh, thời gian đó trùng với OFF của bên anh Hoàng Dũng, không biết có anh em nào có tham gia bên đó không?
Nhân tiện Up lại tình cảm của anh Hiển đối với anh em Đà Nẵng: http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=99563
Nếu anh em nào có tình thần giao lưu thì nên đến chơi.

Còn cái vụ 'cầm chịch' thì xin lỗi, em không kham nổi và cũng không nghĩ là làm cái gì mà cần phải có người 'cầm chịch'.
28 cũng hơi bí, nhưng cứ làm anh tú ơi, ai đi được thì đi, ai không đi được thì bữa #, chủ yếu anh em mình rãnh ngày nào, còn chuyện đụng bên nào thì không quan trọng.

Ố là la1

Thành viên mới

Em thấy sao?

Híc sao giống Bác Tr hùng vậy ta
Bác ấy có Tài bắn cái nhanh lắm đó nhe

NGUYENTHOQN

Super Moderator
* Mình đăng ký 1 xuất để gặp anh em nhất là anh Vô Danh gì đó ....ai zậy ta ?????? chưa nghỉ ra
Chúc anh em Đà Nẵng Vui khỏe ..

chim sẻ đi mưa

Thành viên mới
đẹp trai nhất khu vực miền trung là em ạ
gần té ghế..:)
==================================
Con gà con đã tái xuất giang hồ,sau một thời gian quy ẩn.Nay con gà con xuất sơn tái ngộ với anh em diễn đàn cây cảnh việt nam.Là thành viên cũ nhưng bây giờ phải gọi là mới của Đà nẵng.Người Quảng Nam chất phát chân thật,nhiệt tình,....Mong mọi người giúp đỡ cho em.

luuvietvu

Thành viên
gần té ghế..:)
==================================
Con gà con đã tái xuất giang hồ,sau một thời gian quy ẩn.Nay con gà con xuất sơn tái ngộ với anh em diễn đàn cây cảnh việt nam.Là thành viên cũ nhưng bây giờ phải gọi là mới của Đà nẵng.Người Quảng Nam chất phát chân thật,nhiệt tình,....Mong mọi người giúp đỡ cho em.
Lại một người củ thành mới .anh này thì chưa nghĩ ra anh nào . Chứ ô la la là nghĩ ra, anh vô danh cũng nghĩ ra luôn