Cây đẹp nhất đang muốn xem....

chiyenlap

Thành viên tích cực
nhìn cũng hao hao giống anh nhỉ?
Vâng,nhưng nhiều thế này thì chết mất:)).Em muốn mua 1 cây ,bác nào biết chỗ bán khônng?Thật đấy,cây này mà sở hữu thì đông bạn lăm.Gặp tay nào mà chơi của đọc thì...cả đêm ...đếm tiền.

lehidu

Thành viên tích cực
Quê mình có cây dứa rừng rễ giống thế này nhưng màu trắng và thưa hơn nên nhìn có cảm tình hơn ... tuy nhiên trên đó nổi lên những mụn gai ... để lúc nào có dịp chụp chia sẻ cùng các ae.

chiyenlap

Thành viên tích cực
Quê mình có cây dứa rừng rễ giống thế này nhưng màu trắng và thưa hơn nên nhìn có cảm tình hơn ... tuy nhiên trên đó nổi lên những mụn gai ... để lúc nào có dịp chụp chia sẻ cùng các ae.
Oài ,đăng bán đi bác, em thich rồi đấy.....

vivu

Thành viên tích cực
giống rễ cây cau nhen bạn
==================================
nhìn vào thấy cả rừng ........ trên ngàn nhễ:))

tuongbui1968

Thành viên Mua Bán
mai em chụp mấy cây dứa phú yên cho xem :)) đăng bán luôn khà khà :) sợ to quá ko ai mua mới chết chứ

maritime

Thành viên
Mấy em ở Đồ Sơn và Quất Lâm gặp cây này ko biết sẽ như thế nào anh nhỉ? Hjhj. Đ......ộ ô ô ô ô....cccccccccccc đáo quá

chiyenlap

Thành viên tích cực
cây này là cây gì thế bác
Em có biết đâu>[-(

giống rễ cây cau nhen bạn
==================================
nhìn vào thấy cả rừng ........ trên ngàn nhễ:))
Cau thì trước em làm cây công trình chả là: Tứ thời,tứ quý,Tiễn vua,Đỏ Malay, Sâm panh...chưa tùng gặp loại nào thế này cả:))
Thank bác.

mai em chụp mấy cây dứa phú yên cho xem :)) đăng bán luôn khà khà :) sợ to quá ko ai mua mới chết chứ
Bác chụp đi,em lấy có cây nặng cả tạ từ PY ra mà...sợ gì.Thank bác..

cây tự nhiên nhìn rất tự nhiên
Thích nhưng ghê..:))Thank bác.

Mấy em ở Đồ Sơn và Quất Lâm gặp cây này ko biết sẽ như thế nào anh nhỉ? Hjhj. Đ......ộ ô ô ô ô....cccccccccccc đáo quá
Em đảm bảo 2 hôm là trụi:)):))
Thank bác.