Mời gặp mặt anh em Phú Yên.

LinhSam-SongHinh

Thành viên
Nhân dịp này cũng muốn gặp ACE Phú Yên để làm quen, học hỏi kinh nghiệm mà bà xã mới sinh baby nên chắc đi không được, kể cũng tiếc.
Chúc buổi OFF thành công tốt đẹp.

lehidu

Thành viên tích cực
chúc a,e PHÚ YÊN hợp mặt vui vẻ ,k say k về...he he
Không sa...i không......... zdề, không zdê...... không........ xài.......
Vậy nên có say có về, có dê thì cứ xài hén anh

Nhân dịp này cũng muốn gặp ACE Phú Yên để làm quen, học hỏi kinh nghiệm mà bà xã mới sinh baby nên chắc đi không được, kể cũng tiếc.
Cố gắng thu xếp đi 1 buổi rồi về làm công tác cũng được mà em, như vầy nè: sáng 4h30 dậy sớm dọn dẹp giặt dũ đến 6h lo vợ con ăn sáng xong mình dọt đi..............11h30 về ....vợ có cằn nhằn thì ta... cắn răng ... cố lên

SIHIEN

Thành viên
Nghe nói ĐK 3 vé và mang theo 3 cây siêu rí SH to bằng cổ tay hả? ..........chờ mỏi.
f
Làm gì mà có 3 cây 2 à bằng cổ chân luôn được hôn............!.
Không say không về, có say cũng không dám về luôn anh Nhỡ ơi! hiiiiiiiiii

Cố gắng thu xếp đi 1 buổi rồi về làm công tác cũng được mà em, như vầy nè: sáng 4h30 dậy sớm dọn dẹp giặt dũ đến 6h lo vợ con ăn sáng xong mình dọt đi..............11h30 về ....vợ có cằn nhằn thì ta... cắn răng ... cố lên[/QUOTE]
Cha kinh nghiệm quá hén.......Dương nói chính sát đó bạn. Mình cũng nằm trong hoàng cảnh như bạn đó cố cố...lên... hì

lhoa27

Thành viên
f
Làm gì mà có 3 cây 2 à bằng cổ chân luôn được hôn............!.

Không say không về, có say cũng không dám về luôn anh Nhỡ ơi! hiiiiiiiiii

Cố gắng thu xếp đi 1 buổi rồi về làm công tác cũng được mà em, như vầy nè: sáng 4h30 dậy sớm dọn dẹp giặt dũ đến 6h lo vợ con ăn sáng xong mình dọt đi..............11h30 về ....vợ có cằn nhằn thì ta... cắn răng ... cố lên
Cha kinh nghiệm quá hén.......Dương nói chính sát đó bạn. Mình cũng nằm trong hoàng cảnh như bạn đó cố cố...lên... hì[/QUOTE]

Không say không về. Chắc một mình em tỉnh quá . Mai đến muộn 1 tí ,anh em cafe vui nhé.

nguyen tran

Thành viên tích cực
vui quá ae gặp mặt nhớ mang theo cây chụp nên cho ae xem nhé
Chắc cũng có vài cây sam núi khủng rồi...d0ón xem nhé Linh :D
Cha cha may chứ trễ rồi đây cho đăng ký 3 vé nha bà con
Cảm ơn anh Mập đã tham gia củng anh em :D. Khách là ai vậy anh?
Cảm ơn anh Nhỡ đã quan tâm đến anh em Phú Yên. Hẹn 1 ngày say cùng anh! :D
Cố gắng lên bạn ơi =D>=D>=D>=D>.
A e nho mang theo cay nhe. Da sap xep cho trung bay roi.
Đã sắp xong chỗ rồi hả Thắng? Hay quá.=D>=D>
Xin anh em mang theo cây để trưng bày nghen.
Xem danh sách cập nhật ở trang 1 nha bà con.

dongoctan78

Thành viên
nếu được cho em một vé tham dự nha , thời gian thì chắc em tới trể xíu nhưng phí tham dự thì ok

nguyen tran

Thành viên tích cực

thang_khung

Thành viên tích cực
đã sắp xếp chỗ để cây khá rộng nên a e khi đi mang theo cây để thảo luận chia sẻ cho vui nhé