Có nên ghép không anh em?

Nhancuibap

Thành viên tích cực
cÁCH ĐÂY 2 NĂM MÌNH CÓ MUA 1 PHÔI LINH SAM NHƯ SAU

cách đây mấy tháng có 2 chùm màu trắng như hình

Giờ phân vân quá, hỏng biết làm sao hết, up lên nhờ anh em góp ý

Cảm ơn nhiều nhiều

centimet

Quản lý mới
..nếu là bông tím thì nên ghép vì có rất nhiều cây bông tím khác lớn hoành và đẹp hơn

Nếu là bông trắng rin mà to cở này thì khá hiếm , ít đối thủ bì kịp....nếu ghép vào coi như bỏ phí cái quí của phôi

cung kính tiên sinh
Centimet

hero007

Thành viên tích cực
Giống lá lớn Ninh Thuận thường ra hoa màu hồng phớt và nhạt nhưng hoa thưa,tưới nước chiều nhìn như bông trắng,cây này theo em nên ghép để chơi cây mini hay hơn đó anh.

centimet

Quản lý mới
oki bắp tiên sinh , Cent đặt gạch : 24 lon ( nhiều hơn 15 chai nhé )....để nguyên chơi bông trắng hoành bự..

:))

cung kính
Centimet

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Giống lá lớn Ninh Thuận thường ra hoa màu hồng phớt và nhạt nhưng hoa thưa,tưới nước chiều nhìn như bông trắng,cây này theo em nên ghép để chơi cây mini hay hơn đó anh.
Cảm ơn em anh nhìn hoa nó có ít tím đó em

nếu TK bể gạch thì báo cho mình nhen, để sẵn 1 két luônL-)
Ok xác nhận anh Vũ lấy cây này

Đập gạch nha Bắp, có đại gia vô hỏi kìa Bắp ơi, kèo thơm :)):)):))
oki bắp tiên sinh , Cent đặt gạch : 24 lon ( nhiều hơn 15 chai nhé )....để nguyên chơi bông trắng hoành bự..

cung kính
Centimet
Cảm ơn anh, nhớ dưỡng em KIm dùm em nha

pitieel

Thành viên Mua Bán
..nếu là bông tím thì nên ghép vì có rất nhiều cây bông tím khác lớn hoành và đẹp hơn

Nếu là bông trắng rin mà to cở này thì khá hiếm , ít đối thủ bì kịp....nếu ghép vào coi như bỏ phí cái quí của phôi

cung kính tiên sinh
Centimet
9 xác..........=D>

Bụi Tre Làng

Thành viên
Tại sao phải ghép ??? Còn không lo tranh thủ chiết ra cho nhiều mà bán .
Linh Sam BÔNG TRẮNG CÁNH TO . giống đặc biệt cũa NHÂN CÙI BẮP .:)):)):)):))

Blackrose86

Thành viên tích cực

cung kính
Centimet
Chắc cent ko biết rồi,bông trắng Ninh Thuận cỡ này có đc coi là bự và hiếm ko chứ trắng La hai hoành >60 e cũng thấy rồi,nói chung nếu chấp nhận ngắm bộ xương khẳng khiu,tàn lá lùi xùi buồn buồn để đc xem hoa trắng thì ...cứ để.