Off 24/5 Xuân Trường Hải Hậu,Giao Thủy Cùng AE Yêu BonSai Lân Cận

granitequangphuc

Thành viên
Thấy phong trào bonsai ngày càng phát triển mạnh , vô phép đề nghị một buổi off cho đúng nghĩa vào ngày 24/5 để anh em giao liu và mở mang kiến thức, ý kiến riêng em nếu thống nhất được buổi off thì khi đi mỗi người mang một hoặc vài tác phẩm để anh em có thể giao liu học hỏi , dần tạo một sân chơi đúng nghĩa cho ae %%-

ĐỊA ĐIỂM : ae tự thấy đâu thích hơp thì đưa ra ý kiến :bz

KINH PHÍ : đề nghị ae campuchia vì chưa có tài chợ :-??

AE : ĐĂNG KÍ NÀO =D> =D> =D>

Tên : nguyễn văn phức
Địa chỉ : xuân trường
DT : 09 787 40 626

Tiếp tục đăng kí AE :bz ai không yêu mong đừng ném đá , đề nghị o spam nhé %%-

thaibinhduong

Thành viên
Trả lời: Off 24/5 Xuân Trường Hải Hậu,Giao Thủy Cùng AE Yêu BonSai Lân Cận

Ủn cho anh em Nam Định nào.Chúc NĐ lần này thành công

ntlam

Thành viên

Bác được cái năng nổ cho 10đ lần trước cũng thấy bác hô hào mà chìm xuồng này lại vẫn là bác mong thành hiện thực 8->

phamvanthang

Thành viên tích cực

đã nói là đợi tôi về mà,ông chỉ lanh tranh

daiphuocloi

Thành viên tích cực

em cũng máu nhưng xem các bác tổ chức địa điểm nào cái đã và còn phụ thuộc vào lịch lam viẹc cơ quan nữa

granitequangphuc

Thành viên

Ủn cho anh em Nam Định nào.Chúc NĐ lần này thành công
hix phong trào mà o thấy thấy có ai, núc không dưới em các bác rộng miệng nắm anh àh :))
đã nói là đợi tôi về mà,ông chỉ lanh tranh
biết khi nào bác về mà đợi :-t

em cũng máu nhưng xem các bác tổ chức địa điểm nào cái đã và còn phụ thuộc vào lịch lam viẹc cơ quan nữa
hix thấy im hơi quá anh ơi, hay CN anh lên góc xéo đài tưởng niệm NĐ chơi với anh em trên đây cho vui :bz

daiphuocloi

Thành viên tích cực

hic CN là mùa gặt của em rồi ,căn bản là không phải dịp nghỉ nên không có ai rỗi nên mới vậy chứ đã máu chơi cây ai cũng máu of

maritime

Thành viên

1 buổi off muốn thành công anh phải:
- Tổ chức vào ngày nghỉ,
- Có lịch cụ thể,
- Có thời gian biểu gần như chi tiết của buổi off đó: chẳng hạn như mấy giờ có mặt, từ mấy giờ đến mấy giờ làm gì: thăm quan 1 số vườn hay demo cây. Mấy giờ đánh chén, mấy giờ đi Quất Lâm (hjhj.....)
- 1 buổi off khi anh muốn tổ chức 1 sân chơi rộng gồm các huyện thì đòi hỏi nhiều kinh nghiệm lắm
Với những kinh nghiệm còn non trẻ em nghĩ anh nên kêu gọi những thành viên thuộc huyện mình- Xuân Trường- trên dđ mình chơi bonsai ta nên làm 1 cuộc off mini rồi sau khi đã có tính chuyên nghiệp và kinh nghiệm tổ chức các sự kiện lớn lúc đó làm vụ to chưa muộn anh à.
Thằng em nói có gì ko phải anh Phức bỏ qua nhá.

daiphuocloi

Thành viên tích cực

1 buổi off muốn thành công anh phải:
- Tổ chức vào ngày nghỉ,
- Có lịch cụ thể,
- Có thời gian biểu gần như chi tiết của buổi off đó: chẳng hạn như mấy giờ có mặt, từ mấy giờ đến mấy giờ làm gì: thăm quan 1 số vườn hay demo cây. Mấy giờ đánh chén, mấy giờ đi Quất Lâm (hjhj.....)
- 1 buổi off khi anh muốn tổ chức 1 sân chơi rộng gồm các huyện thì đòi hỏi nhiều kinh nghiệm lắm
Với những kinh nghiệm còn non trẻ em nghĩ anh nên kêu gọi những thành viên thuộc huyện mình- Xuân Trường- trên dđ mình chơi bonsai ta nên làm 1 cuộc off mini rồi sau khi đã có tính chuyên nghiệp và kinh nghiệm tổ chức các sự kiện lớn lúc đó làm vụ to chưa muộn anh à.
Thằng em nói có gì ko phải anh Phức bỏ qua nhá.
bác nói chí lý . còn nếu thích thì mình cứ off mini cho vui mà , gặp nhau khoe cây rồi chém gió, có ai có cây khó thì mang đến cho anh em nó mổ xẻ chứ không nên quan trọng , dềnh dang quá

granitequangphuc

Thành viên

thì AE giao liu học hỏi chơi thôi anh, nhưng cái sân chơi o có ai thì biết chơi với ai anh ơi :p

phamvanthang

Thành viên tích cực

thì AE giao liu học hỏi chơi thôi anh, nhưng cái sân chơi o có ai thì biết chơi với ai anh ơi :p
hỏi ông Thành,ông ấy rủ thêm 2 nghệ nhân cấp tỉnh đi off là có thầy ngay mà.hôm trước gặp mặt bên đó ông ý chả dẫn đến vườn xem rồi mà

binhhoasi

Thành viên

Thấy phong trào bonsai ngày càng phát triển mạnh , vô phép đề nghị một buổi off cho đúng nghĩa vào ngày 24/5 để anh em giao liu và mở mang kiến thức, ý kiến riêng em nếu thống nhất được buổi off thì khi đi mỗi người mang một hoặc vài tác phẩm để anh em có thể giao liu học hỏi , dần tạo một sân chơi đúng nghĩa cho ae %%-

ĐỊA ĐIỂM : ae tự thấy đâu thích hơp thì đưa ra ý kiến :bz

KINH PHÍ : đề nghị ae campuchia vì chưa có tài chợ :-??

AE : ĐĂNG KÍ NÀO =D> =D> =D>

Tên : nguyễn văn phức
Địa chỉ : xuân trường
DT : 09 787 40 626

Tiếp tục đăng kí AE :bz ai không yêu mong đừng ném đá , đề nghị o spam nhé %%-
Bận quá ko đọc thông tin,,tiếc quá..
chẳng ai kêu mình vậy trời...hịhị:-t8->o-+@-)

granitequangphuc

Thành viên

Bận quá ko đọc thông tin,,tiếc quá..
chẳng ai kêu mình vậy trời...hịhị:-t8->o-+@-)
CÓ AI ĐÂU MÀ KÊU BÁC ƠI CHÁN WÚA HÌNH NHƯ Ở MỀNH HỌ KHÔNG THÍCH CHƠI BONSAI,
NGE DANH BÁC NÂU MÀ CHƯA DƯỢC DIỆN KIẾN, HÔM NÀO RẢNH GÉ VƯỜN BÁC THAM QUAN THÔI :bz

binhhoasi

Thành viên

CÓ AI ĐÂU MÀ KÊU BÁC ƠI CHÁN WÚA HÌNH NHƯ Ở MỀNH HỌ KHÔNG THÍCH CHƠI BONSAI,
NGE DANH BÁC NÂU MÀ CHƯA DƯỢC DIỆN KIẾN, HÔM NÀO RẢNH GÉ VƯỜN BÁC THAM QUAN THÔI :bz
Hân hạnh ...hân hạnh...
Rất mong dc đón bạn 1 ngày gần nhất,,,
Anh em gần nhau mà ko giao lưu thì uổng quá,,,uổng quá,,:-SS=D>:-c