Soi đèn đắp đồi _ Hội quán Miền Bắc.

ngoc_dung

Moderator
cây này em chưa dc nhìn ở ngoài.nhưng em nghĩ anh thử bung tàn kiểu thiên nhiên chắc đẹp.phương châm là cứ thả định vị cành rồi cắt,rồi thả rồi định vị rồi cắt......hihihi
Chuẩn luôn, đúng ý tưởng của anh, thật không ngờ ông em mình đấy.

ngockien

Super Moderator

Cái đồi này mùa hè trải cái chiếu ,rồi làm ít nem chua, mực nướng ,can bia hơi thì thôi rồi ... :-SS:-bd

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Phôi sanh đẹp quá a Dũng ơi cuối tuần phải qua vườn hội chơi mới được cảm ơn a đã chia sẻ

dungvan

Moderator
Có vẻ cái đồi hợp với 3 cái cây Cau này, nhưng đắp đồi ở chỗ này liêụ có được không vậy ông bạn, tự dưng lại có một cái gò trấn ngay cửa ngõ vào Vườn Hội.
Ông bạn còn găm nhiều cây đẹp ghê.

haohuynhde

Thành viên tích cực
Phôi Sanh của anh, cũng mua lâu rồi giờ mới chuyển về vườn.
Đại ca có phôi đẹp quá mà ém ở đâu vậy? giờ mới được chiêm ngưỡng. Rất đẹp và hiếm... Chủ nhật tuần tới anh ra vườn hội nhé, lâu rồi e không được gặp gỡ anh e.

lnvinh

Super Moderator
Hôm nay tranh thủ tìm được ngày, giờ đẹp hội quán miền bắc tổ chức đắp đồi tiểu cảnh. Đây chỉ là giai đoạn một trong nhiều giai đoạn gồm đắp đồi, trồng cỏ nhật, làm non bộ, bố trí cảnh quan chưng bày bonsai mini....
Mời anh em xem và góp ý.

cafeguitarra và lảo trưởng bản a lẩu đang tác nghệp .

Hoàn thành giai đoạn một.

Đam mê nên siêng ghê luôn . Đồi đắp tròn đều quá anh Dũng .

ngoc_dung

Moderator
các bác chăm chỉ quá. làm ngày ko đủ tranh thủ làm đêm:)):)):))~O)~O) caffe rồi làm tiếp các bác nhé.
Soi đèn đắp đồi! Cảm ơn các anh đã hết mình vì vườn hội.

Vườn hội giờ đẹp ghê!

bao giờ mới đc đến vườn chơi đây 8-|

Cảm ơn các bạn đã ghé thăm, rất mong một ngày được đón tiếp các bạn tại vườn hội miền bắc.

ngoc_dung

Moderator
Có vẻ cái đồi hợp với 3 cái cây Cau này, nhưng đắp đồi ở chỗ này liêụ có được không vậy ông bạn, tự dưng lại có một cái gò trấn ngay cửa ngõ vào Vườn Hội.
Ông bạn còn găm nhiều cây đẹp ghê.
Hôm nào qua vườn nhìn thực tế nhé, rất hợp lí đấy ông bạn, mà ông quên là đã có thầy xem phong thủy rồi à.:D

Hôm nay vườn hồi Miền Bắc nhìn đẹp quá a Dũng. Tay nghề dán cỏ cũng tốt ghê luôn:))
Vườn hội giờ rất đẹp, nhiều cây chất lượng đã về vườn, ko như hồi em qua đâu.

ngoc_dung

Moderator
Phôi sanh đẹp quá a Dũng ơi cuối tuần phải qua vườn hội chơi mới được cảm ơn a đã chia sẻ
Đại ca có phôi đẹp quá mà ém ở đâu vậy? giờ mới được chiêm ngưỡng. Rất đẹp và hiếm... Chủ nhật tuần tới anh ra vườn hội nhé, lâu rồi e không được gặp gỡ anh e.
Chủ nhật anh ở vườn hội, Hùng với Định qua nhé lâu rồi a/e chưa gặp.

khj nàohhoroii64 cho em mang cây vào gửi nhé bác:-*
Ở vườn hội dành riêng một khu để cây cho a/em gửi, và thực tế đã có cây của nhiều ae các nơi gửi vào đó rồi.
Có nhu cầu bạn cứ mang cây đến vườn nha.

ngoc_dung

Moderator
Ông mua đc phôi này đẹp thế! tôi chẳng có duyên với sanh hay sao ý!
Ông bạn già này tham lam thế :))
Đã là vua của Nguyệt, của Tùng rồi thì để Sanh lại cho anh em bon chen chứ.

Đam mê nên siêng ghê luôn . Đồi đắp tròn đều quá anh Dũng .
Cái nết siêng này là học của anh Vinh đấy mà, đồi đắp vậy dành để hôm nào có anh qua làm demo tiếp.

Đồi này giống ngực thiếu nữ quá A Dũng.........

Hihi...New có liên tưởng giống anh quá, anh định đặt tên là đồi '' ba cô ''.