Hội của Nam Định đâu ạ?

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
Sao em hổng thấy có box cho hội Nam Định thế? Pác nào NĐ lên tiếng đi mà, cho em vào với hông lại có mình em bùn bùn:-??8-:mad:(

ducdongnd

Thành viên
xin chào nam định đây bạn nd ở đâu đó, mình ở trần nhân tông nam định đây mới tham gia dd có gì chưa hiểu anh em tư vấn hỗ trợ nhé.cảm ơn nhìu.

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
Cũng hòm hòm rùi đấy nhỉ? Không ngờ nam định cũng khá nhìu. Nam Điền thì nhìu cây đẹp rùi. Pác pos lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhá! Rất vui được bit các pác, em là mem nữ, nên các pác thông cảm. Em không hỉu về cây lém đâu. Em chỉ thik cây và chụp cây thui. Khi nào có dịp cho em qua nhà các pác chiêm ngưỡng vườn cây và chụp ảnh nhé, em cảm ơn rất nhìu ạ!:)

caycongtrinhvn

Thành viên mới
nhìn cách viết và tuổi, giới tính thì có vẻ quen quen nhỉ? nhưng mà ảnh nhỏ quá ko nhìn rõ mặt. Tên bạn có 1 chữ N?

vu huu bang

Thành viên
He. Nam Định quê ta lại có 1 "em" nữ kìa!hihi. Xin hỏi đằng ấy bao nhiêu tuổi? Hình như ở bên kia sông Ninh cơ thì phải, tớ ở bên này sông bạn ag!he.

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
nhìn cách viết và tuổi, giới tính thì có vẻ quen quen nhỉ? nhưng mà ảnh nhỏ quá ko nhìn rõ mặt. Tên bạn có 1 chữ N?
Ý chết pác nhầm rùi em tên Xuân mọi người hay gọi sún. Em ở hải hậu ạ. Uk em đủ thông tin cho mọi người rùi nhá8->:p

caycongtrinhvn

Thành viên mới
Ý chết pác nhầm rùi em tên Xuân mọi người hay gọi sún. Em ở hải hậu ạ. Uk em đủ thông tin cho mọi người rùi nhá8->:p
sorry nha. mình thấy các thông tin quen quen nên tưởng là bạn mình. trước lạ sau quen.mình cùng quê, tuổi, giới tính với bạn

vu huu bang

Thành viên
Xuân sún!he. Nhà bạn có nhiều cây không? mình cũng hay mua cây ở Hải Hậu lắm! Có nhiều thì hôm nào ghé qua xem!

mylove

Banned
Cho em báo danh nhé. Có bác nào kinh doanh thì cho em tham gia với, hiẹn tại em đang học ở Thái Nguyên

noi_ay_binh_yen_ht

Thành viên
hi:mylove cũng ở nam định hả ,ý tưởng đó hay đấy.
Ý em ủng hộ ý kiến này, các pác bố trí buổi offline đi, có hai mem nữ nhưng sao đồng chí kia im ắng thế nhỉ? Sao không thấy ý kiến gì nữa zậy?Bạn gì ơi nên vào nhiệt tình nêu ý kiến đi xây dựng hội NĐ hoành tráng một chút, có thể liên kết Hải Phòng, Hải Dương được đó còn ai NĐ nữa không nhỉ? Vào báo cáo số lượng đi, đế các kaka còn điểm danh chứ nhỉ?:-@. My love kinh doanh cây gì thế pác ơi? Pác vào diễn đàn lâu chưa? mà không thấy pác ý kiến giờ mới thấy pác hjchjc[-O<

giangcobi

Thành viên mới
nam định đông vui wa ha..............! em có mây cây cũng hay hay hôm nào mời các bác wa em giao lưu tí em ở tp