Sinh hoạt thường kỳ tại Hội quán miền Bắc.

ngockien

Super Moderator
Thật là tuyệt vời ....mọi người cho em góp vui với nhé .
Ok ,hẹn gặp em hôm đó ,lâu rồi cũng không gặp Ngọc nhỉ :D

Đây cũng là một chương trình rất hay cảm ơn Anh Kiên.
Đang sắp xếp một buổi off hoành tráng để chú Chương thể hiện tài năng đó ,chuẩn bị tinh thần đi nhé :D

Cho lính mới tham gia có được không đấy hội trưởng
Tất nhiên là được rồi ,ai đầu tiên cũng là mới hết mà bạn :D

vanxeng

Thành viên tích cực
Kinh thật, vườn hội giờ còn tăng gia nuôi cả lợn để cải thiện nữa cơ ah. Sorry anh Kiên, em từ Tết ra bận quá nên chưa qua vườn giao lưu được. Bảo gửi vườn ít cây mà cuối tuần toàn việc gia đình không dứt ra được. Cảm ơn anh về thông tin này!

haibien

Quản Lý Viên
Giải quyết con lợn này thì lấy đâu....mà bón cây Biên ơi :D.
Có khi nuôi mấy con rồi cho nó tự sản để vườn tự tiêu ,đỡ phải mua cái đồ tưới tận tây tầu tốn ngoại tệ anh ạ :D

ngockien

Super Moderator
chúc anh em hội quán miền bắc luôn có những chủ nhật vui vẻ và bổ ích...!thanks
Cảm ơn anh Hà nhiều ,lâu nay ít thấy anh ít lên diễn đàn chắc bận lắm phải không anh.

Chủ nhật quyết ăn lợn sữa à anh :D
Thấy bảo ăn lợn sữa dã man nên cho nó lớn thêm tuần nữa :D

Chẹp chẹp nghe hấp dẫn quá, chắc chủ Nhật phải qua thôi, hiiiiiii
Qua đi em ,lâu rồi không gặp :D

Kinh thật, vườn hội giờ còn tăng gia nuôi cả lợn để cải thiện nữa cơ ah. Sorry anh Kiên, em từ Tết ra bận quá nên chưa qua vườn giao lưu được. Bảo gửi vườn ít cây mà cuối tuần toàn việc gia đình không dứt ra được. Cảm ơn anh về thông tin này!
Ok em ,bữa nào rảnh thu xếp cũng được.

Chủ nhật quyết ăn lợn sữa à anh :D
con đấy để dành tết em ra tiết canh nhá:)):))
có nơi sinh hoạt như vậy là mơ ước của nhiều người.chúc mừng anh em miền bắc nhé:D:D
bác hội trưởng chịu khó bắt mấy cô trong HNCT ( hội người cao tuổi) đến lo bếp núc để còn có cơ hội có anh để ý:))=))=))
Hương , Thu,Trang nhể

ngockien

Super Moderator
bác hội trưởng chịu khó bắt mấy cô trong HNCT ( hội người cao tuổi) đến lo bếp núc để còn có cơ hội có anh để ý:))=))=))
Hương , Thu,Trang nhể
Toi rồi Tân ơi tìm chỗ núp đi là vừa :-t ,mấy đứa xúm vào thì người không còn chỗ nào lành lặn đâu :))

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Chờ tới trưa mai là có tường thuật rồi.Chúc buổi sinh hoạt khởi đầu chất lượng,thành công tốt đẹp và tiếp tục phát triển lâu dài.

ngockien

Super Moderator
Chờ tới trưa mai là có tường thuật rồi.Chúc buổi sinh hoạt khởi đầu chất lượng,thành công tốt đẹp và tiếp tục phát triển lâu dài.
Thật tình đây cũng không phải là sự kiện gì mới anh à ,thông lệ cứ cuối tuần là anh em tụ tập tại vườn hội đã từ lâu rồi ,em đưa thông báo này để những anh chị em khác được biết rộng rãi hơn thôi.

anh bẩu cho em gởi lời chào quyết thắng tới 3 chị ấy:)):)):))
cố lừa dc anh nào thì lừa.chứ...cũng lớn tuổi rồi=))