Sự kết hợp hài hoà giữa hoa lan và gỗ lũa

somehow321

Thành viên
Trả lời: SỰ kẾt hỢp hÀi hÒa giỮa hoa lan vÀ gỖ lŨa !

chaunguyen_dl, rừng lan của bác mấy ha vậy? người lạ vào rừng lan chắc đi lạc quá

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực

@:somehow321
cám ơn bạn,vườn lan của mình bé thôi bạn ơi, làm gì mà đến mấy ha, chỉ có vài chục mét thôi bạn ơi, mấy hôm nay bận việc quá để hôm nào rảnh mình chụp hình làm thêm loạt nửa cho vui hi hi, chúc bạn vui khỏe

khanhtrinh_dl

Thành viên

Những tác phẩm trồng gỗ lũa hấp dẫn quá bác chaunguyen_dl.

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực
cám ơn bạn khanhtrinh_dl hình như bạn cũng ở Đà Lạt phải không?nếu đúng thì hôm nào cho phép mình mời bạn một ly cà phê, nhâm nhi nói chuyên lan hé he he

khanhtrinh_dl

Thành viên
@chaunguyen_dl nhìn những tác phẩm trồng lan gổ lũa của bạn thật đọc đáo mình thích quá!!! Xin cho hỏi bạn có bán gổ lũa không?mình ở một nơi rất xa (giá cả thế nào bạn pm cho mình nhé),Xin cảm ơn nhiều!!!

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực
to:khanhtrinh_dl
dạ anh ần lấy số lượng nhiều không vậy? nếu anh cần thì em có thể lấy dùm cho, hiện tại những tác phẩm lan trồng trên gỗ lũa, em không có ý định bán lẻ anh à, mà em sẽ nhượn lại toàn bộ khoản 45 đến 50 tác phẩm trên đó có khoản 25 loại lan đủ làm một bộ sưu tập nho nhỏ hi hi,

Danca

Thành viên
Mở quán cafe thêm chút đó vào bạn thấy được không ? cảm ơn bạn đã đăng bài

chaunguyen_dl

Thành viên tích cực
dạ chào anh khanhtrinh, mấy nay em lười quá , cũng muốn chụp một số hình gửi các anh xem cho vui, nhưng vì khi chụp phải bê ra bê vô thấy aỏi quá, để hồm nào rảnh làm vài cái gửi các anh xem ạ