Đầu xuân thăm vườn Hội miền Bắc.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Đầu xuân, xuất hành thăm vườn Hội, rất nhiều khởi sắc, chúc sức khỏe nhau chút, chúc sự phát triển của vườn Hội

Tặng vườn Hội mấy cái chậu trong chương trình làm chậu mọi lúc mọi nơi.

Hội trưởng cùng với Vũ (bongbet) thay chậu cho cây Nhất Chi Mai luôn vào chậu mới

Thăm một số tác phẩm tại vườn

Đầu xuân chia sẻ với mọi người chút.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chậu anh Tác làm nhìn đâu thua gì chậu nhập
Cám ơn bác Xuân động viên, tranh thủ thời gian rảnh làm mấy cái tết xong trồng mấy cây đang ươm trên vườn, tiện dịp ghé thăm vườn Hội tặng mấy cái làm kỷ niệm.
==================================
Chia sẻ tiếp mấy tác phẩm nữa

Cám ơn mọi người quan tâm.

t01684359917

Thành viên
cảm ơn anh tác đã chia sẻ vườn hội
em nghe nói bắc ninh triển lãm cây cảnh nghệ thuật chào xuân,vậy cụ thể hôm nào vậy anh

snake

Thành viên tích cực
Đầu xuân Bác Tác xông đất thăm vườn hội, chắc chắn vườn năm nay sẽ nhộn nhịp lắm. Cám ơn Bác luôn là người nhiệt tình kết nối tình bạn, tình yêu cây gần nhau hơn.Chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe với lòng nhiệt tình không biết mệt mỏi.

viengvinhkieu

Quản lý mới
cảm ơn anh tác đã chia sẻ vườn hội
em nghe nói bắc ninh triển lãm cây cảnh nghệ thuật chào xuân,vậy cụ thể hôm nào vậy anh
Cám ơn bạn quan tâm, Hội hoa xuân Bắc Ninh khai mạc ngày 10 âm, CLB Kinh Bắc gặp mặt ngày 15 âm, bạn bố trí thời gian thăm nhé.
Đầu xuân Bác Tác xông đất thăm vườn hội, chắc chắn vườn năm nay sẽ nhộn nhịp lắm. Cám ơn Bác luôn là người nhiệt tình kết nối tình bạn, tình yêu cây gần nhau hơn.Chúc Bác luôn dồi dào sức khỏe với lòng nhiệt tình không biết mệt mỏi.
Cám ơn nhé Trung, thấy mọi người chúc sức khỏe nhiều thấy khỏe thêm, khỏe thêm là lại đi thêm nhiều đó Trung.
Chia sẻ thêm mấy cây nữa

Cám ơn mọi người quan tâm.

nguyenngoctuan

Thành viên
Chào anh Kiên và anh Dũng vườn hội rộng và nhiều cây oách quá, bác Tác xông đất chắc năm nay sẽ rất tốt đây .chúc tất cả mọi người năm mới mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn.

ngoc_dung

Moderator
Chào anh Kiên và anh Dũng vườn hội rộng và nhiều cây oách quá, bác Tác xông đất chắc năm nay sẽ rất tốt đây .chúc tất cả mọi người năm mới mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn.
Muốn uống rượu, nghe hát quan họ đầu năm với mấy em quá. Năm mới chúc em cùng gia đình mạnh khỏe, vạn sự như ý.

Chậu anh Tác làm nhìn đâu thua gì chậu nhập
Đúng đó Bác, mấy cái chậu nhìn rất đep, anh Tác khéo tay thật.

ngockien

Super Moderator
Tiếc quá anh Tác ơi ,chiều nay anh em đến vườn khá đông mà anh về mất rồi ,thay mặt anh em cảm ơn anh về món quà mà anh tặng anh em vườn hội nhé.

Khi nào xông vườn đấy Trung ơi :D

Cảm ơn Tuân nhiều, năm mới chúc em cùng gia đình luôn mạnh khỏe - An khang thịnh vượng nhé !

tottayan

Thành viên
Bác Tác nhiệt tình quá ! Chắc năm mới có nhiều thắng lợi mới đấy ! Chúc Xuân mới vui vẻ - hạnh phúc .

viengvinhkieu

Quản lý mới
Tiếc quá anh Tác ơi ,chiều nay anh em đến vườn khá đông mà anh về mất rồi ,thay mặt anh em cảm ơn anh về món quà mà anh tặng anh em vườn hội nhé. !
Bận việc mà Kiên, toàn việc quan trọng thôi, Hôi xuân Bắc Ninh như Chùa Phật Tích, Đền Đô... đã tham dự được bữa nào đâu.
Bác Tác nhiệt tình quá ! Chắc năm mới có nhiều thắng lợi mới đấy ! Chúc Xuân mới vui vẻ - hạnh phúc .
Cám ơn bạn ghé thăm, năm mới sẽ có nhiều cái mới.

trungduart

Administrator
Lại nhớ về miền Bắc không khí đón xuân, uống rượu, phát vốn, và cảm giác được gửi mùi hương trầm vào đêm giao thừa...., dù anh em rất bận mà vẫn sắp xếp cùng tới với nhau và chúc những lời tốt đẹp nhất trong năm mới.

ngockien

Super Moderator
Hnay wa vườn thấy mấy cái chậu bác làm đẹp wa...!
Hôm nay sang khi nào mà anh không biết, trưa nay cũng ở vườn suốt.

Lại nhớ về miền Bắc không khí đón xuân, uống rượu, phát vốn, và cảm giác được gửi mùi hương trầm vào đêm giao thừa...., dù anh em rất bận mà vẫn sắp xếp cùng tới với nhau và chúc những lời tốt đẹp nhất trong năm mới.
Cảm ơn Dũng ,hôm qua anh em khai xuân vườn hội cũng khá đông ,từ tết vườn hội đã đón tiếp nhiều anh em ghé thăm ,thật vui khi khu vườn đã được hoàn thành trước tết đáp ứng được mong mỏi của nhiều người.

Kim Khánh

Thành viên tích cực

Hự hự!

Thấy 5 người thì có đến 4 loại thuốc (kể cả thuốc ...lào) và 3 loại bật lửa. Phong phú đa zạng ghê ,,,

ANTHANHPHATSVC

Thành viên
bác tac khai xuân rùi ah.chúc bác và anh em D Đ năm mới thành công mới có nhiều tác phẩm đẹp để đời.=D>

angelbird

Thành viên mới
Em xin kính chúc Vườn hội Miền Bắc cùng toàn thể các Bác,các Chú, các Anh một năm mới AN KHANG- THINH VƯỢNG ! kÍNH chúc vườn hội miền Bắc luôn duy trì và phát triển rực rỡ để dẫn dắt thế hệ trẻ bọn em được học hỏi và tiếp cận với thú chơi tao nhã này một cách chân thực nhất !

to bác Kiên: Em Xin cám ơn Anh- một người Anh phải nói rằng vô cùng tận tụy cùng sự nhiệt tình đã chỉ dạy và dẫn dắt em có một cái nhìn khác về thú chơi đầy tính nhân văn và tao nhã này, đầu Xuân Quí Tỵ Em xin kính chúc Anh và gia đình năm mới sức khỏe- thành công và hạnh phúc Anh nhé !

anthanhhoa

Thành viên
Chào các huynh!năm mới chúc các huynh sức khỏe-van sự như ý.các huynh cho em hỏi địa chỉ vườn hội để tiện đến thăm.