Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành Thăng Long

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Trông anh Sơn hoành tráng quá ,nhưng uống cùng anh Sơn mấy lần rồi thấy cũng không ăn thua lắm 8-}

Không đii được tiếc đứt cả ruột.
Cảm ơn các anh đã chia sẻ.
Thu xếp lên chơi một chuyến Chương ơi :D

Em thích cái cây thông này quá
Cố chăm tốt cây thông của em ,vài chục năm sau nhìn cũng hết hồn đó :D

Xin góp vui thêm vài hình ảnh hai võ sỹ đấu rượu
đã trải qua rất nhiều hiệp đấu cả hiệp chính lẫn hiệp phụ sắp tới giờ kết nên hai võ sỹ đã phải tăng tốc

Nhìn quả này anh Công còn phải lắc đầu lè lưỡi :))

tottayan

Thành viên
Trả lời: Lễ khai mạc Triển Lãm cây cảnh nghệ thuật mừng xuân Quý Tỵ tại Hoàng Thành T

Tổ chức triển lãm hoành tráng , ACE gặp mặt đông vui , chúc mừng !
Cảm ơn các ACE đã ghi lại hình ảnh khoảng khắc tuyệt vời của buổi lễ và những tác phẩm đẹp trưng bày để chia sẻ cho mọi người ! Cảm ơn nhiều !

dungvan

Moderator

....
còn với ánh mắt này của Công nguyệt quế hình như đang thắc mắc không biết cái bụng của Lâm Ngọc Vinh làm bằng chất liệu gì mà chứa được nhiều rượu thế không biết?
hay là đang theo dõi cái tay của bàn bên cạnh thò sang bốc chộm lạc đây?

Em nghĩ là khả năng thứ 2 anh Sơn ạ. :))

Đặng Hùng1

Thành viên mới

Sieuli đâu cung cấp thêm hình ảnh đi nào :D

Hoang art đâu ? Ảnh nóng đâu rồi =))
==================================

Lần đầu giao lưu cùng anh Vinh. Tựu lượng ghê thật, anh em chân xéo khoai cả rồi, chỉ mỗi mình anh là đi thằng :D

tiamobonsai

Thành viên mới

Ôi đẹp quá! giá mà mình ở VN thời gian này! Mong rằng ACE cập nhật liên tục những thông tin trong quá trình diễn ra lễ hội. Cảm ơn ACE chia sẻ!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực

Xin góp vui thêm vài hình ảnh hai võ sỹ đấu rượu
đã trải qua rất nhiều hiệp đấu cả hiệp chính lẫn hiệp phụ sắp tới giờ kết nên hai võ sỹ đã phải tăng tốc

dù uống đã rất nhiều nhưng bác Cường nhà ta vẫn lộ rõ vẻ kính nể hai đấu sỹ

còn với ánh mắt này của Công nguyệt quế hình như đang thắc mắc không biết cái bụng của Lâm Ngọc Vinh làm bằng chất liệu gì mà chứa được nhiều rượu thế không biết?
hay là đang theo dõi cái tay của bàn bên cạnh thò sang bốc chộm lạc đây?

A Vinh ra Bắc chơi áp đảo quần hùng ghê ha???

ntlam

Thành viên

Bác vinh quả này đánh nam dẹp bắc ghê quá ta.

bongbet

Thành viên tích cực

Bác Vũ hôm đó chiến đấu nhiệt tình thật... L-)
hi hi uống ít rượu thì say rồi,không ăn thì ốm à L-)

MinhThư99

Thành viên tích cực

Nhìn lễ khai mạc hoành tráng và trọng thể quá. Hy vọng phong trào SVC bước sang năm mới sẽ có nhiều bước tiến.

ngockien

Super Moderator

A Vinh ra Bắc chơi áp đảo quần hùng ghê ha???
Bác vinh quả này đánh nam dẹp bắc ghê quá ta.
Đúng là vậy ,tửu lượng anh Vinh thật đáng nể :D

Nhìn lễ khai mạc hoành tráng và trọng thể quá. Hy vọng phong trào SVC bước sang năm mới sẽ có nhiều bước tiến.
Tổ chức triển lãm hoành tráng , ACE gặp mặt đông vui , chúc mừng !
Cảm ơn các ACE đã ghi lại hình ảnh khoảng khắc tuyệt vời của buổi lễ và những tác phẩm đẹp trưng bày để chia sẻ cho mọi người ! Cảm ơn nhiều !
Ôi đẹp quá! giá mà mình ở VN thời gian này! Mong rằng ACE cập nhật liên tục những thông tin trong quá trình diễn ra lễ hội. Cảm ơn ACE chia sẻ!
Cảm ơn anh em nhiều.

ngoc_dung

Moderator

Đúng ngày đẹp nhiều chương trình hả Chương ?
Có em thì tuyệt quá, mà còn nhiều dịp anh em gặp nhau mà.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực

Rất tiếc cơ hội lại qua đi , vì bận ko tham gia đc . Xin chúc mừng cuộc gặp gỡ AE vui vẻ , đầy ý nghĩa , chúc mừng cuộc triển lãm thành công tốt đẹp , chúc mừng hội CCVN . Com ngày càng gắn trặt , bền vững .

doquang2105

Thành viên tích cực

đẹp quá chúc mừng ae SVC miền bắc.

haibien

Quản Lý Viên

Chiều nay đi Hoàng Thành xem cây. Chơi mưa lùn phùn đi 1 mình vui vui :))

daiphuocloi

Thành viên tích cực

em cũng có tâm trạng giống anh lắm. nhìn không khí sum họp và các tác phẩm thật tuyệt. quả này phải sắm lấy vài cây ngon ngon để khi nào có dịp còn mang đi khoe mới được

han_qn

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh mới nhất từ Hoàng Thành _ Vườn hội Miền Bắc.

Chụp ảnh lưu niệm.

tay súng chuyên nghiệp bắn chuẩn men! @@
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

phovanghoe

Thành viên tích cực

ở HN vui thật, cái j cũng sẵn, có bác nào cần trông vườn ,thuê em để gần HN cho vui
lần này n cây đẹp ghê, em thích nhất cây trứng gà và cây khế.

Bao giờ có dịp triển lãm nữa, em sẽ mang đủ bộ cây Trứng gà + Khế chua+ Chanh + Ớt [-O<

quangthaolg

Thành viên

Thấy ai củng mặc áo ấm mà anh Vinh chỉ chơi cái áo thung ngắn tay, ngon nha!
Nghệ thuật,phải công nhận là nghệ thuật.từ người tới cây cộng với lòng mến khách.
Anh Vinh nhiệt tình và chu đáo wa .chúc mừng anh em xuân mới nhiều niềm vui. tràn đầy hạnh phúc.