Offline tháng 03-2010 Chia sẻ cùng Nghệ Nhân dovanlo

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hoanglong70 không ủng hộ kế hoạch đi ghe vì thời gian dành cho chuyện ăn chơi đập phá tại nhà Anh dovanlo sướng hơn nhiều, phải không Lydainghia? ... Hơ hơ hơ ... Nghe Tây nó đồn là Anh Vân (bonsaithuduc) đang sắp xếp kế hoạch cho các lớp học nghỉ ngày Chủ nhật để tham gia với mọi người. Mạnh tay đăng ký đi cho vui Anh Vân, Em hứa với Anh là bao nhiêu ly mà Anh Lô rót ra đến phiên Anh là Lydainghia hoặc Hodoan "rước" hết ... Hơ hơ hơ.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hoanglong70 là dân thủy thủ đây, bơi thoải mái luôn không sợ chìm chỉ sợ bị người ta dìm thôi ... Hihihihi ... ;))

Nói chung là chương trình có ghe hay không có ghe cũng tốt, nhưng Hoanglong70 yêu cầu phải dành chút thời gian cho Anh Lô dẫn và giới thiệu Cô hàng xóm thích liễu rũ cho mọi người biết mặt mới được.

dungbentre

Thành viên
Các bạn ở BTre có thể đến nhà Bác Lô sớm một chúc để phụ BLô chuẩn bị đón tiếp AE, còn riêng tôi thì..... tranh thủ.

aithu

Thành viên
Nếu mình ở Châu Đốc về mà muốn xuống Cái Mơn thì đi như thế nào, Lô chỉ rõ cho biết nhé? còn sớm kịp gặp anh em, mình sẽ xuống xe, chạy tới.

vt_leomedia

Thành viên mới
Hic.hic.hic, suốt tuần nay ở Bến tre,không có mang theo laptop nên không có online được, sáng nay vừa về HCM, lên xem thấy vui quá, mà lại buồn. Không ai nhắc gỉ đến mình hết, nhất là anh LyDaiNghia. Ngày nào cũng mở tờ 1 usd lì xì của LyDainghia ra ngắm, mà không biết LyDaiNgia có bị hắt xì không nữa.

Thông báo với anh em, CN này mình cũng có mặt đó nhé. Lần này mình làm phó nhòm,kiêm dẫn đường, kiêm phụ bếp,kiêm đủ thứ luôn.
Riêng phần Đập phá tanh bành thì xin không tham gia, 2 bữa tuần rồi, bị anh Lô hạ đo ván, giờ nhìn mấy chai tắc kè ngâm với ếch sợ bủn rủn tay chân luôn.heheheh.
Mai thứ 6, mình lại về Bến tre để phụ anh Lô đón tiếp anh em.

vt_leomedia

Thành viên mới
Anh em nào muốn về sớm,2g, 3g, cũng có thể về sớm, xe khách sẽ đón đưa về hcm sớm, nên anh em đừng lo lắng là sẽ về muộn nhé.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Nếu mình ở Châu Đốc về mà muốn xuống Cái Mơn thì đi như thế nào, Lô chỉ rõ cho biết nhé? còn sớm kịp gặp anh em, mình sẽ xuống xe, chạy tới.
Chị về tới Vĩnh Long, nhờ xe đưa hoặc đi honda ôm tới phà Đình Khao, qua phà là có xe buýt về Cái mơn. Lên xe buýt chị nói xuống ngả ba lộ đất, alo cho em 0982875432

dovanlo

Thành viên Danh Dự
2 bữa tuần rồi, bị anh Lô hạ đo ván, giờ nhìn mấy chai tắc kè ngâm với ếch sợ bủn rủn tay chân luôn.heheheh.
.
Thuận làm lộ bài của anh hết rồi. Anh đang học anh 7 Trứ, cố luyện để trở thành chuyên gia đá sân nhà khakha

hodoan

Thành viên tích cực
Hi anh Dũng,

Anh cho em đăng ký 1 vé nữa nha (nếu còn chỗ).

Hôm qua có bồ tèo noí sẽ support, chở dùm tới điểm tập trung nên được đi rồi, mừng quá. :))
Nhưng nếu hết chỗ rồi thì tiếc quá!::(:)((

Rgds,
Chào anh Dũng,

Do có việc đột xuất nên em không thể thu xếp đi Bến Tre để thăm anh dovanlo CN này được.
Anh cho em cancel việc đăng ký nha.

Xin cáo lỗi anh Dũng cùng toàn bộ anh em!!!

Trân trọng,

trungduart

Administrator
Danh sách cuối cùng cho buổi offline Bến Tre

1. d-mobile
2. memai
3. bigbabol
4. nhocconyeucaycanh
5. vohungdung
6. PhatTraVinh
7. hoathachlan
8. HoangLong70
9. dungkhiem
10. nghulo208106
11. bonsai99
12. nghoehk
13. lydainghia
14. trungduart
15. sinh_vien_Nong_Lam

Tổng cộng số anh em đăng ký tham dự xuất phát từ HCM là 15 người. Vì vậy Dũng sẽ đặt 1 xe 16 chỗ

Lịch trình đi như sau:

Xuất phát lúc 5h sáng ngày chủ nhật 07-3-2010 tập chung vào lúc 4h30' tại địa chỉ: 37/2 Đoàn Như Hài P.12. Quận 4, Xuống dốc cầu Khánh Hội - Bến Nhà Rồng (Ngã 3 đầu tiên là Đường Đoàn Như Hài - ĐT: 0989 592 501 Dũng)

- Ăn sáng trên xe: Bánh mì kẹp thịt
- Nước suối 2 thùng
- Trái cây ăn dọc đường

Dự kiến 8h sáng tới Bến Tre - Anh Lô.

Lịch trình
1. Tham quan 2 vườn làng làm Mai
2. Trao đổi Kinh nghiệm làm mai
3. Tham quan 1 số điểm cây nguyên liệu - cây Bonsai (Nếu có thời gian)

Rất mong anh em tập chung đúng giờ.

sinh_vien_Nong_Lam

Thành viên mới
hixhix,sáng sớm nay em đã nghe 1 tin sét đánh,t7 và cn lớp em phải học bù môn triết và môn bệnh cây!!!!!!vậy là kế hoạch đi Bến Tre của em đã tiêu tan rùi!
anh Trung....bỏ em ra danh sách luôn nha.hixxhixx xin lỗi các anh và chú Lô nhiều nha!!!!!

lydainghia

Thành viên tích cực
hixhix,sáng sớm nay em đã nghe 1 tin sét đánh,t7 và cn lớp em phải học bù môn triết và môn bệnh cây!!!!!!vậy là kế hoạch đi Bến Tre của em đã tiêu tan rùi!
anh Trung....bỏ em ra danh sách luôn nha.hixxhixx xin lỗi các anh và chú Lô nhiều nha!!!!!

1. d-mobile
2. memai
3. bigbabol
4. nhocconyeucaycanh
5. vohungdung
6. PhatTraVinh
7. hoathachlan
8. HoangLong70
9. dungkhiem
10. nghulo208106
11. bonsai99
12. nghoehk
13. lydainghia
14. trungduart

Vậy là còn dư 2 chỗ, có thể để chiến lợi phầm :D

d-mobile

Thành viên

1. d-mobile
2. memai
3. bigbabol
4. nhocconyeucaycanh
5. vohungdung
6. PhatTraVinh
7. hoathachlan
8. HoangLong70
9. dungkhiem
10. nghulo208106
11. bonsai99
12. nghoehk
13. lydainghia
14. trungduart
Em ở Trà Vinh đi xe Honda qua cái mơn bác ơi !!

PS : Có ae nào ở Trà Vinh qua Cái Mơn chuyến này ko ? AE cùng đi cho vui, 1 mình e đi buồn quá !!

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Xuất phát lúc 5h sáng ngày chủ nhật 07-3-2010 tập chung vào lúc 4h30' tại địa chỉ: 37/2 Đoàn Như Hài P.12. Quận 4, Xuống dốc cầu Khánh Hội - Bến Nhà Rồng (Ngã 3 đầu tiên là Đường Đoàn Như Hài - ĐT: 0989 592 501 Dũng)
Có setup sẵn chỗ gởi xe gắn máy không anh Dũng ơi, nếu có thì em đi xe tới, nếu không phải đi xe ôm.