Chào mừng Vườn Hội miền Bắc và những mốc son đáng nhớ.

Bờm

Thành viên
Trả lời: Chào mừng Vườn Hội miền Bắc và những mốc son đáng nhớ.

Mặn chứ em ,còn có cả rượu say và văn nghệ nữa \m/
phương châm của hội trong sinh hoạt tích kiệm nhưng chất lượng ,ngon bổ rẻ mà :D
Hức, <100 khìn mà mặn được thì quả là tài đấy mấy "cụ".

Chắc rượu nhà nấu lấy, chó tự nuôi bắt thịt, rau hái ở vườn.

Vừa nhậu vừa nghe văn nghệ chay do đội văn công ccvn tự biên tự diễn.

ngockien

Super Moderator

hôm đó cứ gọi là beer tưới vườn Hội Quán
Trời lạnh thế này chắc làm ít cuốc lủi thôi ,mà không biết chú Hiền được mấy chén nhỉ :D

Hức, <100 khìn mà mặn được thì quả là tài đấy mấy "cụ".

Chắc rượu nhà nấu lấy, chó tự nuôi bắt thịt, rau hái ở vườn.

Vừa nhậu vừa nghe văn nghệ chay do đội văn công ccvn tự biên tự diễn.
Có dịp Bờm tham dự cùng sẽ biết ,Giờ có vườn Hội rồi đúng là nếu ra nhà hàng chắc không đủ được đâu :D

Kihieulam

Thành viên tích cực

Tuyệt quá anh Kiên ơi, anh em thu xếp gặp nhau thường xuyên hơn nữa nhé :bz

Bờm

Thành viên

Có dịp Bờm tham dự cùng sẽ biết ,Giờ có vườn Hội rồi đúng là nếu ra nhà hàng chắc không đủ được đâu :D
Em là em kị nhất cái vụ "hậu cần", thà zư zả tí cũng được chứ không đầy đủ, khách than rượu zở miệng, ăn vẫn đói thì tiếng để đời :p:p:p

ngockien

Super Moderator

Tuyệt quá anh Kiên ơi, anh em thu xếp gặp nhau thường xuyên hơn nữa nhé :bz
Cảm ơn Khôi ,sắp xếp thời gian thường xuyên ghé vườn hội chơi nhé.

Em là em kị nhất cái vụ "hậu cần", thà zư zả tí cũng được chứ không đầy đủ, khách than rượu zở miệng, ăn vẫn đói thì tiếng để đời :p:p:p
Hay lắm ! đúng là nói thẳng nói thật :D ,nhưng trước giờ chưa bị phàn nàn bao giờ em à :D

vincentvo1975

Thành viên tích cực
một việc làm rất có ý nghỉa . xin chúc mừng vườn hội và anh em đã đoàn kết chung ta xây dựng nên một điểm hẹn rất lý thú

hy vọng là sẽ có dịp về thâm nơi đây ,nơi chất chưá đầy tình cảm cuả anh em thật đáng qúi vô cùng

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Re: Chào mừng Vườn Hội miền Bắc và những mốc son đáng nhớ.

một việc làm rất có ý nghỉa . xin chúc mừng vườn hội và anh em đã đoàn kết chung ta xây dựng nên một điểm hẹn rất lý thú

hy vọng là sẽ có dịp về thâm nơi đây ,nơi chất chưá đầy tình cảm cuả anh em thật đáng qúi vô cùng
Vâng ,sẽ rất vui nếu có dịp anh Vinh ghé thăm .Cảm ơn anh đã chia sẻ !

xuanhieu220681

Thành viên

chúc vườn hội ngày cang phát triển.nh KIÊN ngủ muộn ghê........................=D>

hoangcanhson

Thành viên

Thưa toàn thể anh chị em thành viên diễn đàn.

Sau một thời gian triển khai xây dựng ,đến nay vườn hội miền bắc đã hoàn tất những công đoạn cuối cùng và chính thức đưa toàn bộ những nội dung trong kế hoạch vào thực hiện kể từ ngày hôm nay 9 - 1- 2013.

Từ nay thành viên diễn đàn đã có một sân chơi đích thực ,là nơi tình cảm anh em bốn phương hội tụ ,cùng với mong muốn đóng góp những lợi ích thiết thực nhất mà vườn hội mang lại.

Trong bối cảnh suy thoái của nền kinh tế năm 2012 ,thật đáng quý những tấm lòng đã hết mình vì cộng đồng ,hết sức nỗ lực và cố gắng xây dựng một sân chơi đầy bổ ích và lý thú .

Vườn hội được xây dựng với kinh phí trên 120 triệu đồng , là số tiền của những con người hoàn toàn vô tư ,với mục đích trong sáng và không vụ lợi , mong muốn tạo dựng một sân chơi cho bản thân và đóng góp cho cộng đồng.

Thay mặt BQT diễn đàn ccvn.com ,xin được gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới những sáng lập viên của vườn hội .

Gương mặt những thành viên sáng lập :

Anh ngocdung - Ngọc Dũng

Anh Vũ - bongbet

Trung-snake

Tuấn Anh - cafeguitarra

Anh Nam -dennhem

Trần Huy Bình - tranhuybinh

Tùng - honst

Thay mặt BQT diễn đàn ccvn.com ,xin được gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới những sáng lập viên của vườn hội .
Mình mở topic này giới thiệu những cột mốc đáng nhớ , một chặng đường vất vả và chông gai mà chúng ta đã đi qua.
Chúc mừng những người hùng nhé!

vanxeng

Thành viên tích cực

Tung Honst có đi triển lãm không? Ít thấy xuất hiện trên diễn đàn không ngờ lại là cán bộ nòng cốt hoạt động tình báo hả?
Hẹn gặp anh em ngày mai nhé!

maivinhhy

Quản lý mới

Hôm nay rảnh 1 chút mới xem đc bài này, nhiều AE thân quen quá
Rất hoành tráng, chúc mừng Vườn Hội Quán miền Bắc Đại Thành công
Nhất định mình sẽ ghé thăm khi có dịp

dantoon

Thành viên

chào Hội quán miền Bắc, xin cho em hỏi ở hội quán mình có bán đá bọt nham thạch phải ko ạ?
em mới chơi bonsai, hiện tại đang trồng cây = đất phù sa sông (nhà em gần sông) thấy cây phát triển rất tốt . Nếu em trồng = loại đá bọt nham thạch thì chất dinh dưỡng có tốt hơn đất phù sa sông không ạ? Kính mong các A/C ở hội quán trả lời giúp em. Em xin cảm ơn ạ.

haibien

Quản Lý Viên

chào Hội quán miền Bắc, xin cho em hỏi ở hội quán mình có bán đá bọt nham thạch phải ko ạ?
em mới chơi bonsai, hiện tại đang trồng cây = đất phù sa sông (nhà em gần sông) thấy cây phát triển rất tốt . Nếu em trồng = loại đá bọt nham thạch thì chất dinh dưỡng có tốt hơn đất phù sa sông không ạ? Kính mong các A/C ở hội quán trả lời giúp em. Em xin cảm ơn ạ.
Thanh Ba có em Thư Thu đồng hương nè.
Thư thu vào nhận đồng Hương đi

nuasonphutu

Thành viên

Chúc mừng hội quán, hi vọng rằng sẽ có dịp được ghé thăm

longgio

Thành viên

Chúc Mừng các Bạn.

TuanXD

ngockien

Super Moderator

Chúc mừng những người hùng nhé!
Em cảm ơn anh Hoàng, đã lâu không gặp cho em hỏi thăm sức khỏe anh cùng gia đình.

Hôm nay rảnh 1 chút mới xem đc bài này, nhiều AE thân quen quá
Rất hoành tráng, chúc mừng Vườn Hội Quán miền Bắc Đại Thành công
Nhất định mình sẽ ghé thăm khi có dịp
Vâng anh Tuấn ,ra ngoài này thì nhất định gặp tại vườn hội rồi :D

Mình chưa trồng qua nhưng nghe nói đá nham thạch đó chỉ là giá thể trồng cây ,mọi dinh dưỡng nhờ vào chế độ phân bón ,để mình tìm hiểu thêm rồi nói rõ hơn cùng bạn.
Hiện vườn hội đang có bán loại đá nham thạch này.

Xin chúc mừng vườn hội
chúc vườn hội ngày cang phát triển.nh KIÊN ngủ muộn ghê........................=D>
Chúc mừng hội quán, hi vọng rằng sẽ có dịp được ghé thăm
Cảm ơn anh em nhiều.

Chúc Mừng các Bạn.

TuanXD
Lâu rồi mới gặp chú ,cảm ơn chú nhiều nếu có dịp mời chú sắp xếp ghé vườn chơi ạ.

huuducIT

Thành viên tích cực

lần sau lên HN phải ghé nơi này mới đc

ANTHANHPHATSVC

Thành viên

chúc mừng anh em trong hội. chúc hội ta phát triển rực rỡ=D>:bz

han_qn

Thành viên tích cực

chúc mừng .chúc mừng.......?

=D>=D>=D>=D>=D>