chuyến đi rừng !

sieuli

Thành viên tích cực
việc đầu tiên là phải băng qua con sông nơi địa phận nối liền hai bờ huyện thanh chương .

cây cầu đang được xây dựng nên phương tiện qua sông là đây ! :-SS

........................

nơi đây đồi núi nối tiếp nhau dốc thẳm khó leo . nhưng lúc lên tới ngọn thì quang cảnh bày ra trước mắt thật là dễ chịu ...:">

thành quả của quá trình leo rừng , lội suối !....và về đến nhà .

link trực tiếp !...http://s1220.beta.photobucket.com/user/sieuli/library/muadong?

sieuli

Thành viên tích cực
mới đi hả lì???trời lạnh vậy mà lên núi,đúng là chỉ mê cây mơi lì như vậy!!>:)>:)>:)>:)
thời gian này sa tùng bung rễ non phát triển , đánh về chắc sống colee ..à !

trời đất ơi, nguyên 1 rừng Sa tùng, e muốn 1 cây mà cũng ko có
nhìn vậy chứ cất công đi xa lắm anh ạ . có khi qua khu vực biên giới Lào nữa :">.

diễn đàn

Thành viên
hôm nào đi cà phê em nha anh.em chở anh đi an sáng cà phê.hehe:p thấy anh lái thấy nhớ anh.ngủ chung mấy hôm còn j

soncm

Thành viên tích cực
Phôi này vặn thân nhìn hay quá "thèm ghê" mà sao không thấy nằm trong đống chiến lợi phẩm vậy Lì, mùa lạnh này đào
cây chắc không phải đổ mồ hôi. về VN rồi thấy tròn trịa hơn hình chụp hồi năm ngoái thì phải. :-bd

sieuli

Thành viên tích cực
cho xin giá cây xà beng nha anh đẹp trai kia ơi.
Phá rừng là tội ác......... xin mời phá tiếp :D
cũng hên là cây chòng không phải của em :D:D!

Rừng Sa Tùng đã wa', mất công đi xa thế sao rinh về khiêm tốn vậy anh?
cũng chỉ chọn tông cây mình thấy thích , với đủ khả năng nuôi cây đó mới đào về anh à . đào nhiều chỉ sợ không chăm tới nơi chết thấy uổng quá anh ! :">

hôm nào đi cà phê em nha anh.em chở anh đi an sáng cà phê.hehe:p thấy anh lái thấy nhớ anh.ngủ chung mấy hôm còn j
ăn tết xong ra đây đi nha Bình ! dẫn qua lào xem mấy em múa điệu champonlic...@-):x
mình cũng nhớ món cafe 5 phút của bạn ghê ! :)):))

NGVTHUAN

Moderator

Lâm tặc phá rừng đây , còn mấy chú kiểm lâm đâu hết gồi đùa tí hehe.Phôi sa tùng đẹp quá chúc mừng bạn.

TapBonsai

Thành viên tích cực
Trời đấy! TBS nhìn thấy mê quá đi mất. Vừa thú vui vừa có phôi đẹp để chơi.

sieuli

Thành viên tích cực
Phôi này vặn thân nhìn hay quá "thèm ghê" mà sao không thấy nằm trong đống chiến lợi phẩm vậy Lì, mùa lạnh này đào
cây chắc không phải đổ mồ hôi. về VN rồi thấy tròn trịa hơn hình chụp hồi năm ngoái thì phải. :-bd
cảm ơn chú Sơn ! cũng tại anh em kêu phá rừng nhiều quá nên cây đó lại nơi núi rừng làm giống :)):)) !
nay nhìn tròn hơn hả chú :x

thú nhỉ, giờ a mới biết mặt e đó
cảm ơn anh ! anh nói làm em thấy tủi ghê ! :x

Lâm tặc phá rừng đây , còn mấy chú kiểm lâm đâu hết gồi đùa tí hehe.Phôi sa tùng đẹp quá chúc mừng bạn.
em nhận ra anh hôm gặp tại vườn anh ba ! dạo này khỏe không anh ? . khu nào được phép dân khai thác làm kinh tế rừng thì các chú kiểm lâm cũng vui vẻ thôi anh !:D