tập "bắn" và PS!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Chuyến vào Nam vừa rồi có giao lưu với anh vinhson 1 bộ đôn mini,về "sướng" quá liền lấy mấy em mini đang nuôi ra tập "bắn" và mới mày mò được vài cách PS. Mới vừa "bắn" xong liền chia sẽ cùng ae và cả nhà!

mới mày mò được cách chỉnh độ sáng và cắt hình,thấy vui vui nên up lên cho ae xem.
ps: (nói thật với cả nhà là hồi giờ hok có biết xài PS,hihi):">

doquang2105

Thành viên tích cực
tay nghề lên cao rùi, vào tp hồ chí minh, trên đường về không ghé đồng nai chơi ha.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: tập "bắn" và PS!

Đôn đẹp,mấy cây mini ráng nuôi thời gian nữa là rất đẹp!
hihi,thank's anh! Đôn đó là e mua của anh vinhson đó ạ. Còn cây thì phải nuôi vài năm nữa mới có cây chơi. hihi
==================================
nhìn duyên quá anh ơi
Thank's Cảnh đã ghé thăm,hhiihi.
==================================
Mới tập bắn mà nhìn đẹp ghê. Chúc mừng bạn .
Thank's a Thuận. Em còn phải tập bắn nhiều nữa mới mong lên được tay nghề,hii.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
chào phụng có đôn đẹp nha ,hôm nào rửa đôn nhớ alo phụ rửa nhé...
ahahahaa,ok anh! Để vài hôm nữa rửa đôn em gọi anh em tới 1 lần luôn,hehhee. Để e coi thử mình còn cái gì mới nữa hok? khoe lên 1 lần luôn chứ khoe lắt nhắt là rửa mệt nghỉ,hhheheehe. Đi sì gòn dzia có nhiều cái mới lắm đó nha a Dương,hihi.

centimet

Quản lý mới
Chuyến vào Nam vừa rồi có giao lưu với anh vinhson 1 bộ đôn mini,về "sướng" quá liền lấy mấy em mini đang nuôi ra tập "bắn" và mới mày mò được vài cách PS. Mới vừa "bắn" xong liền chia sẽ cùng ae và cả nhà!

mới mày mò được cách chỉnh độ sáng và cắt hình,thấy vui vui nên up lên cho ae xem.
ps: (nói thật với cả nhà là hồi giờ hok có biết xài PS,hihi):">

Cent thấy ảnh trong đẹp .

về bố cục trong từ bức trưng bày hình như hơi tham và phụ thuộc vào đôn nhiều..

Có thể 1 bonsai , 1 trái cây , 1 đóa hoa ( chiếc lá..v.v.) trên 1 đôn để tỏa nên cái chính là bonsai?

cung kính chúc tiên sinh thành công hơn
Centimet

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Cent thấy ảnh trong đẹp .

về bố cục trong từ bức trưng bày hình như hơi tham và phụ thuộc vào đôn nhiều..

Có thể 1 bonsai , 1 trái cây , 1 đóa hoa ( chiếc lá..v.v.) trên 1 đôn để tỏa nên cái chính là bonsai?

cung kính chúc tiên sinh thành công hơn
Centimet
xin cảm ơn Cen tiên sinh đã chỉ giáo! Em sẽ tiếp thu và rút kinh nghiệm trong lần tập "bắn" thứ 2,hihi.
PS: em thấy cách chụp cách trưng bày của nước ngoài đẹp quá nhưng chưa học hỏi được nhiều! Sẽ cố gắng hơn trong những lần sau!