LỜI TRI ÂN và BẬT MÍ ĐÔI ĐIỀU VỀ GIỐNG LINH SAM NHIỀU ƯU ĐIỂM

Blackrose86

Thành viên tích cực
Trả lời: LỜI TRI ÂN và BẬT MÍ ĐÔI ĐIỀU VỀ GIỐNG LINH SAM NHIỀU ƯU ĐIỂM

Tánh Em hơi trực tính 01 tí...có gì mong Anh lượng thứ, chứ gọi bằng gì củng ko sao, miểng thật lòng tôn trong nhau là good rùi ...!
Bữa off LK biết anh Mỹ đô cao rùi,nhưng cũng mong có dịp nào ngồi phá mồi tâm sự chuyện đời với anh. Càng ngày em càng thấm cái chữ ký của anh lắm rồi:)
Thức đêm mới biết đêm dài...

muabanbonsai

Thành viên Mua Bán

mình xin giới thiệu số điện thoại anh Hùng Huế nếu ace có nhu cầu sửa cây, làm lũa đặc biệt chuyên làm linh sam mà mình biết hơn 10 năm nay nhé 0907253074

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Bữa off LK biết anh Mỹ đô cao rùi,nhưng cũng mong có dịp nào ngồi phá mồi tâm sự chuyện đời với anh. Càng ngày em càng thấm cái chữ ký của anh lắm rồi:)
Gì nữa Đây Black...chữ kí dài dòng bị xóa, mới sửa lại... tại chưa tìm ra chữ kí mới... định sửa " muốn người Ta ghét thì dể, muốn người ta nể mới khó..."

Blackrose86

Thành viên tích cực

Gì nữa Đây Black...chữ kí dài dòng bị xóa, mới sửa lại... tại chưa tìm ra chữ kí mới... định sửa " muốn người Ta ghét thì dể, muốn người ta nể mới khó..."
Cũng nhiu đó chữ thui,sửa mần chi :p

vanthao_68

Thành viên

Mây ông nhâu chùm mền nhé...xấu Quá....!!!.Thức Ơi Còn Bao nhiêu Cây Giống 86.Chuyển Hết Cho Anh Nhé(anh Cho Vào Kho luôn...)

tamvubt

Thành viên

Kinh tế thị trường mà! Dù sao thì mình cũng có được một nhánh linh sam nhiều ưu điểm, nếu như lời quảng cáo của Đạt là chính xác, Biết đâu sau 10 năm mình sẽ có giải ở Tao Đàn nhờ giống LS này!!!

giamabom

Thành viên

Nói chung là kinh doanh mà, với lại thuận mua vừa bán ko ai ép ai cả
Bạn này nói là đúng nhất nè !

Chết do phân và nước hay vì lý do khách quan nào là chuyện khác Anh ui ... ko lẻ vì những lí do đó mà ACE phải đóng học phí cao khi mua nhánh chiếc về nhân giống sao Anh ..?
Bạn cũng là thành viên mua bán. Xin hỏi bạn, bạn bán cây bạn có muốn lời nhiều không ???

Tánh Em hơi trực tính 01 tí...có gì mong Anh lượng thứ, chứ gọi bằng gì củng ko sao, miểng thật lòng tôn trong nhau là good rùi ...!
Tôi cũng trực tính giống bạn !

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Mây ông nhâu chùm mền nhé...xấu Quá....!!!.Thức Ơi Còn Bao nhiêu Cây Giống 86.Chuyển Hết Cho Anh Nhé(anh Cho Vào Kho luôn...)
Lần sao rủ Anh nhậu....bao lun phí Giao thông Tiền Giang thổi nồng độ Bia nha Anh Trai ... ok ko ?

muabanbonsai

Thành viên Mua Bán

lâu quá ko thấy anh Thạo, hôm nào lên Hóc Môn nhé - vườn e giờ cá vào ao đầy, tha hồ câu và nhậu
có dịp nào mời ace rãnh tới vườn chơi câu cá nhậu nhé

ythuc

Banned

Anh Đạt trích lý lịch giống cây này kỹ quá. Có những chi tiết không cần thiết phải kễ ra đây chi tiết như vậy.
Nói vậy chắc mấy anh mấy chú hiểu.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Đâu có độc quyền đc đâu mà ôm zô kho:p

leminhtoanku

Thành viên tích cực

lâu quá ko thấy anh Thạo, hôm nào lên Hóc Môn nhé - vườn e giờ cá vào ao đầy, tha hồ câu và nhậu
có dịp nào mời ace rãnh tới vườn chơi câu cá nhậu nhé
giống mới đã mê rồi mà nghe cái vụ câu cá còn mê hơn nữa :D

vinhson1204

Thành viên tích cực

tính đầu cơ sao mà mua dữ vậy a ? mới ghé a Nguyên hôm qua thấy ông ghép một đống rồi đó.

anhmytg1974

Thành viên tích cực

Bạn này nói là đúng nhất nè !

Bạn cũng là thành viên mua bán. Xin hỏi bạn, bạn bán cây bạn có muốn lời nhiều không ???

Tôi cũng trực tính giống bạn !
Có lẻ Anh muốn nói cây trang Tôi Mua của Anh Chiêu 500k...bán lạy cho Anh 1000k đúng ko...? cây đó đã mua Qua hình... và nhượng lạy cho Anh...Anh ko vừa ý hay sao ? Anh có thể trả lại Tôi mà ko bị lỗ vốn ok...?
Anh biết ko... hôm qua Anh bạn rủ Tôi đến nhà nhậu... AE ngồi với nhau , có 01 cây kim giòn cở đầu đủa , thế là người thì đòi mua 50 k, người đòi 100k , người đòi 01 kết sài gòn lùn... cuối cùng Tôi Chịu 02 kết...Anh nên hiểu ko phải Ai là Thành viên mua bán điều chỉ biết lợi nhuận đâu... còn tùy Duyên và Tình nửa đó...

giamabom

Thành viên

Có lẻ Anh muốn nói cây trang Tôi Mua của Anh Chiêu 500k...bán lạy cho Anh 1000k đúng ko...? cây đó đã mua Qua hình... và nhượng lạy cho Anh...Anh ko vừa ý hay sao ? Anh có thể trả lại Tôi mà ko bị lỗ vốn ok...?
Tại sao lãi lỗ vốn ??? Tôi thích thì mua thôi chứ tính chi chuyện lời lỗ !
Vậy ông bà ta mới nói lòng "vả" cũng như lòng "sung" thôi !
Đây là tự bạn nói ra nhé !

muabanbonsai

Thành viên Mua Bán

Tại sao lãi lỗ vốn ??? Tôi thích thì mua thôi chứ tính chi chuyện lời lỗ !
Vậy ông bà ta mới nói lòng "vả" cũng như lòng "sung" thôi !
Đây là tự bạn nói ra nhé !
em xin lỗi ace, mình mở topic này là muốn tri ân những anh giúp e, có gì khác mong mấy ace đừng ồn nhé,đa tạ