Xinh chết đi được

gato68

Thành viên tích cực
Xinh vậy mà câu được có 3 con gà. Đêm nay có đồng chí nào chót xem thì đừng có trù ẻo tui đấy nhé =)) =)) =))

huong84

Thành viên tích cực
Xinh vậy mà câu được có 3 con gà. Đêm nay có đồng chí nào chót xem thì đừng có trù ẻo tui đấy nhé =)) =)) =))
may mà tui ko bị đau tim đấy, nếu ko chắc đêm nay ông ko ngủ yên được đâu [-(

gato68

Thành viên tích cực
may mà tui ko bị đau tim đấy, nếu ko chắc đêm nay ông ko ngủ yên được đâu [-(
đông chí yên tâm. đã có tưng đây người xem chưa có ai đau tim hết =))
ak47, Anh Tuan Bonsai, assinily, bachnhuphu, Blackrose86, bom_man78, cana, centimet, dhthe, ditimmatkhau, dragon081188, DUC GV, ducphudilinh, dungsh, duyde, gato68, giangsuphong1988, greenstar, hien88.xd, hoaiemnguyen, hoangquan2376, huong84, huuducIT, huynhgia, khanhksnb, kita, kong1507, Lap1670, lequan, lhoa27, Linh_Bk, LKV_NL, longtn12, luuvienngoai, lydainghia, minh chau, minhphucpl, mrhuynh482, mrtungkoj, nghiemtnmtsl, Nguyen Duc, nguyenvantrung, Nguyen_Thanh_Nhan, niczzi, nthai258, phamvuanh3, phongvubh, phuc hau, phuctruongcong, phuongqtd, pine765, quanghung, QuíTài, quocxuanson, RatThichBonsai, sangtu, snake, sonhnguyen, tankhaison, ThanhHoa-NhaTrang, thanhlongnhi, thichhoamai, thienng, thieuhaucaycanh, thucnho, tiencong3, toande35, tranhuybinh, trannamnd13886, tranthai162000, trieudung_haiduong, tuanhanh212, tuantrans, TVcoire, vincentvo1975, vivu, vphuc79, vu van manh, vuive, VUTIENTHANH, xem_cay, xuantunguyen, Đỗ Mến