Xin giúp đỡ.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Re: Trả lời: Xin giúp đỡ.

Ngày mai các bạn sẽ mang đến người hoạn nạn 1 chút tình đầy ý nghĩa trong mùa Giáng Sinh. Chúc AN LÀNH đến với MỌI NGƯỜI.

hoangdung

Thành viên tích cực
Sáng thứ bảy này đi nhe Tú .vào QN ghé nhà dragon cùng đi luôn. HIỆN GIỜ DŨNG ĐẢ NHẬN ĐƯỢC SỐ TIỀN ANH EM ŨNG HỘ NHƯ SAU: BẠN BONGBET 500K BAN NGỌC DUNG 500K BẠN DUNG VAN 200K ...HOANG DUNG 500K .XUANTUNGUYEN 300K ....VIÊTNOVO 200K ....LYDAINGHIA 200K ..NGUYENTHOQN 200K .NGTRUNGTUYEN 200K ...NHANCUIBAP 500K ..kiêutri 123 300k ..Trần hùng 200k ..congdulich 500k ................ 400k ..... tuan 3b 500k ...viet dragon 200k TC = 5400k ......
Sáng nay Dũng cùng thanhthien, viêtnovo và việt dragon đả tới nhà người hoạn nạn thăm hỏi và trao số tiền NĂM TRIỆU BỐN TRĂM NGÀN ĐỒNG của anh em đóng góp cho người hoạn nạn.và đại diện gia đình người hoạn nạn có lời cảm ơn tấm lòng tất cả anh em DĐCCVN và gởi lời chúc sức khỏe.

vietlenovo

Thành viên tích cực
Vào thăm gia đình nhìn hoàn cảnh thật thương tâm, giờ chỉ còn Em Thành 19 tuổi nghỉ học ở nhà chăm sóc mẹ và 3 đứa em nhỏ

congdulich

Thành viên
Cảm ơn anh Bình đã đưa thông tin và các anh em ngoài đó đã nhiệt tình giúp đỡ 1 hoàn cản đáng thương

Sáng nay Dũng cùng thanhthien, viêtnovo và việt dragon đả tới nhà người hoạn nạn thăm hỏi và trao số tiền NĂM TRIỆU BỐN TRĂM NGÀN ĐỒNG của anh em đóng góp cho người hoạn nạn.và đại diện gia đình người hoạn nạn có lời cảm ơn tấm lòng tất cả anh em DĐCCVN và gởi lời chúc sức khỏe.
thanhthien đã có chụp vài hình ảnh nhưng do sự cố thẻ hình nên chưa đưa lên được .mong các anh em thành viên cảm thông cho?!!!

và đây là những hình ảnh,mà những anh em đại diện cho những tấm lòng vàng của chư quí anh em của DĐCCVN.COM đến trao ,chia sẽ nổi đau cho gia đình chị.