Xin demo cho cay gua con

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Bó bầu ngay mấy chỗ này, khi nào ra rễ em cắt được 3 cây con.
Còn cây mẹ thì chơi bình thường :D

NoName21

Thành viên

Huhu em dinh lam giong cay nay mak khong duoc.hix..a coi co bien phap nao jong ko a??
==================================
Em hoi dau ngay phan lom..khong phai phan du..eo..dang tim cach hoai.huhuuh

Dương Thịnh

Thành viên tích cực

Huhu em dinh lam giong cay nay mak khong duoc.hix..a coi co bien phap nao jong ko a??
Em hoi dau ngay phan lom..khong phai phan du..eo..dang tim cach hoai.huhuuh
Được. Gừa dễ uốn mà em. Cứ uốn theo ý thích thôi, dùng Cảo cũng ok đó.

hoang.htc

Thành viên tích cực
Ở Long An kiếm Mai chiếu Thủy hay Trang mà chơi em ơi, mấy cây này bỏ qua cho nhẹ đầu.
Khó quá thì kiếm anh Tuấn 3B hay Anh Tứng Ngố fanjun99 ở Gò Đen, mấy ảnh chỉ cho mà làm nghệ nhưn .

Em đừng nghe anh Thịnh hay anh Nhân cuibap gì hết , cứ nghe anh là không thiệt đâu .

NoName21

Thành viên
ẹo..hhixx. tưởng chừng vài năm...em cho hồi ngay phần dương luôn rồi a.hix..muk ko được điệu.hi.tạm tạm xấu lấy k/n..hix..
bữa nào em pos cay MCT a demo xớm cho em nhe...em cho no vô chậu..hehe
Ở Long An kiếm Mai chiếu Thủy hay Trang mà chơi em ơi, mấy cây này bỏ qua cho nhẹ đầu.
Khó quá thì kiếm anh Tuấn 3B hay Anh Tứng Ngố fanjun99 ở Gò Đen, mấy ảnh chỉ cho mà làm nghệ nhưn .

Em đừng nghe anh Thịnh hay anh Nhân cuibap gì hết , cứ nghe anh là không thiệt đâu .
:(:)(( dạ..:(( em có mấy cây MCT gốc To lắm..của cha trồng .hihi..Bữa nèo mí a demo Dùm em nhe..em củm ơn trước.hi

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
ẹo..hhixx. tưởng chừng vài năm...em cho hồi ngay phần dương luôn rồi a.hix..muk ko được điệu.hi.tạm tạm xấu lấy k/n..hix..
bữa nào em pos cay MCT a demo xớm cho em nhe...em cho no vô chậu..hehe

:(:)(( dạ..:(( em có mấy cây MCT gốc To lắm..của cha trồng .hihi..Bữa nèo mí a demo Dùm em nhe..em củm ơn trước.hi
Em pót đi rồi anh Nhancuibap với anh hoang.htc vô Đề mô cho. :-"

Tên-Này-Quen-Quen

Thành viên
cA NÀY KHÓ QUÁ, MÀ ANH DƯƠNG THỊNH DEMO ĐƯỢC THẾ NÀY, THẬT LÀ ĐÁNG GỜM, PHẤN ĐẤU NHA EM TRAI, EM CÒN TRẺ THEO ĐUỔI CÁI DEMO NÀY GIÀ CÓ HÀNG ĐỈNH MÀ CHƠI
Đúng là cái demo chẳng liên quan gì đến phôi cần giúp :)) . Anh dưởngthinh này chắc là cây hài ở forum 8->

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Đúng là cái demo chẳng liên quan gì đến phôi cần giúp :)) . Anh dưởngthinh này chắc là cây hài ở forum 8->
Demo nào bạn? Mình nói demo khi nào? Có đọc comment của mình chưa mà comment vậy bạn? Chắc là chưa đâu, vì ngay cả tên mình bạn còn chưa viết đúng nữa mà.