Xin ý kiến thành viên V/V chi quĩ Từ thiện

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com
Theo những thông tin từ những anh em đáng tin cậy thì mẹ của thành viên Batuluong đang bị bệnh nặng,để gọi là tấm lòng của anh em thành viên diễn đàn,Văn xin phép được đại diện BQT,xin ý kiến anh em thành viên về việc trích 1.000.000VND(Một triệu đồng) để gởi đến thành viên Batuluong.
Mong anh em cho ý kiến sớm để Văn có cơ sở duyệt chi.
Trân trọng cảm ơn.
Văn

Văn

Thành viên tích cực
Đề nghị anh em tiếp tục cho ý kiến,sau 48 giờ kể từ khi topic nầy mở,Văn sẽ tổng hợp ý kiến của anh em tại topic nầy và lấy số đông để quyết định.

Văn

Thành viên tích cực
Các bạn cứ cho ý kiến cụ thể,không phân biệt ai đã đóng góp vào quĩ hay không

Phu Hai

Thành viên Mua Bán
Mình nhứt trí ,riêng mình xin đóng gớp 2ook của ít lòng nhiều ,Văn ơi cho Anh hỏi gởi tiền cho ai

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Một miếng khi đói, bằng 1 gói khi no. Tôi rất ủng hộ thành ý của BQT, ngoài ra riêng cá nhân tôi ủng hộ 500.000 đồng (tiền sẽ gửi qua Tuankhanh chuyển giúp nhé)
Kính mong mẹ của bạn Batuluong chóng lành bệnh.

Văn

Thành viên tích cực
Mình nhứt trí ,riêng mình xin đóng gớp 2ook của ít lòng nhiều ,Văn ơi cho Anh hỏi gởi tiền cho ai
Tiền mặt gởi tặng trực tiếp anh có thể chuyển cho trungduart(Đàn chủ Nguyễn Hữu Dũng) để chú ấy trao giúp anh à.Vì chú Dũng ở gần batuluong

leloc

Thành viên
Anh em nào đồng ý vào nhấn "cám ơn" cũng được, đỡ phải viết "em cũng đồng ý". Nhìn dòng cám ơn là biết anh em đồng tình ý kiến của mod Văn.
Ý kiến leloc là vậy, anh em cũng như Mod văn thấy hợp lý thì ok.
Leloc.

Văn

Thành viên tích cực
Anh em nào đồng ý vào nhấn "cám ơn" cũng được, đỡ phải viết "em cũng đồng ý". Nhìn dòng cám ơn là biết anh em đồng tình ý kiến của mod Văn.
Ý kiến leloc là vậy, anh em cũng như Mod văn thấy hợp lý thì ok.
Leloc.
Vâng,như thế cũng được,tuy nhiên đây là quĩ của diễn đàn,anh em trực tiếp reply sẽ tốt hơn.Anh thông cảm cho người vác tù và hàng tổng

tinhvm

Thành viên
chào các bác. em không rõ mọi chuyện vì bận ko online thường xuyên. với thời buổi hiện nay thi 1tr đồng có lẽ hơi ít.... theo ý kiến riêng em thì tùy thuộc vào mấy yếu tố sau để trích quỹ cho phù hợp:
1. tùy thuộc mức độ hoàn cảnh, bệnh tật (bệnh nặng, nhà nghèo trích nhiều hơn chút)
2. tùy thuộc quỹ từ thiện có bao nhiêu để trích .
vài lời góp ý có gì mong anh em bỏ qua nhé.