xanh cổ này

NHAT DUY

Thành viên
xanh cổ mọi người tham khảo

khi bạn gởi bài phải có thông tin.những bài như vậy rất dễ gây hiểu lầm là spam.và chúng tôi sẽ xóa những bài như vậy.admin

NHAT DUY

Thành viên
mình k biết bao nhiêu thì gọi là cổ nhưng cây này đã đc trồng trên chậu đã đc 35 năm rồi đó ban

TaoLam

Thành viên tích cực
Bạn có chơi đồ sứ cổ không đồ sứ như nào cây như vậy 35 năm đối với đồ sứ hô là cổ chỉ là đồ bịp

honglong237

Thành viên tích cực
bạn TAO LAM có nhiều cây k ? mà bạ ở đâu vậy ?
người Hải Phòng chúng em đó. hihihi cây của anh đẹp lắm. cổ hay không thì không rõ nhưng cây này mạnh tay 1 chút là cái cổ nó quằn quại đi thì sẽ rất ấn tượng chứ để ngêu kiểu đó thì hơi bình thường 1 chút anh ạ.

phonghoangthanh

Thành viên
anh nhất Duy ơ trỗ nào HP vậy?em cũng HP đây.có thời jan mời bàc qua em chơi.dịa chĩ cúa em dây.Cổng làng Phạm Dùng_đội 3_Xã An Hồng_AnDương_HP.em yêu cây nhưng ko biết làm cây.mong bảc sang chỉ bảo.

tieungaogiangho

Thành viên
ha ha ha

NHÂT DUY chụp trực diện cây đi cho dễ nhìn. Hình như vướng cây không chụp được hay sao mà ảnh nhin như hông cây ấy.

cay cay cay đây.

NHAT DUY

Thành viên
ha ha ha

NHÂT DUY chụp trực diện cây đi cho dễ nhìn. Hình như vướng cây không chụp được hay sao mà ảnh nhin như hông cây ấy.

cay cay cay đây.
vườn nhà em chật k chụp đc trực diện để hôm sau em cắt tỉa rồi chụp lại xin mọi ng ý kiến

trinhvantu

Thành viên
anh nhất Duy ơ trỗ nào HP vậy?em cũng HP đây.có thời jan mời bàc qua em chơi.dịa chĩ cúa em dây.Cổng làng Phạm Dùng_đội 3_Xã An Hồng_AnDương_HP.em yêu cây nhưng ko biết làm cây.mong bảc sang chỉ bảo.
nhatduy mở quán cafe ôm ở đồ sơn chỗ ăn chơi đó :D
Cây này hôm nọ 2 ông khách vào cứ trả 50 triệu mà Duy ko bán đòi 85 tr cơ :eek: