Vài hình ảnh gặp mặt anh em Thanh Hóa hè năm 2013

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Vào cuộc.
hung78 có đôi lời phát biểu:

Chiến đấu thôi

Anh vẫn nói rằng mình người Thanh Hóa ... dô khoan dô huầy, dù rau má to bằng lá sen, dô tả dô tà, ta vẫn chơi hết mình vì là người Thanh Hóa...dô khoan dô huầy
1 2 3 dô...............

Nguyencuong_bs đang thách đấu cùng trinhvantu

==================================
Chươngguitarbass vẫn không quên mình là một ca sĩ:

Tiếp theo là bình luận và đấu giá tác phẩm. Tác phẩm non bộ đã về với chủ mới là trinhvantu

Thangdalan xem xét cây rất cẩn thận

==================================

Phải nói là cây tường vi của anh Lĩnh đen rất đẹp. Nhìn bên ngoài đã lắm. Máy cùi, chụp không đẹp

Cuối cùng, em ké chùm hoa nhà em cho nó thơm 4rum :D Cảm ơn mọi người đã xem bài.

Ae thanh hóa họp mặt vui vẻ quá xin chúc mừng chúc mừng,Thanks a đã chia sẻ

sieuli

Thành viên tích cực
Như đã thông báo, hôm nay, 30 tháng 6 năm 2013, anh em Thanh Hóa lại gặp mặt định kì. Mặc dù thời tiết nắng nóng, đường sá xa xôi, nhưng anh em đã tề tựu khá đông đủ và đúng giờ.
Đúng 7h 30, anh em bắt đầu đến nơi tập kết quen thuộc: nhà hàng Dạ Lan, mang theo những tác phẩm của mình.

nhiếp ảnh gia " Duẩn Lê " ..nay gác súng ngồi im lặng , em thấy nghi quá :))@};-

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Nhìn vui quá :D chúc các anh em Thanh Hóa mạnh khỏe và ngày càng phát triển vững mạnh
Ae thanh hóa họp mặt vui vẻ quá xin chúc mừng chúc mừng,Thanks a đã chia sẻ
anh em thanh hóa gặp mặt vui vẻ quá.
Cảm ơn các bác ghé thăm. Mặc dù a e còn nhiều khó khăn nhưng tinh thần vẫn hăng lắm ạ.

nhiếp ảnh gia " Duẩn Lê " ..nay gác súng ngồi im lặng , em thấy nghi quá :))@};-
Máy đang kiếm tiền dưới Sầm Sơn nhé chú sieuli :p
Thấy chưa lì. Hắn đâu chịu ngồi im. Chỉ là chưa thể hiện thôi. Nhân tài chờ thời mà >:)

hantu

Thành viên
Cũng chụp được 3 ảnh chia sẽ cùng anh em .đầu tiên là cây linh sam của anh hung78

Một cây mai chiếu thủy ấn tượng

Chậu này ai cũng khen rêu nên chỉ chụp mổi rêu không chụp cây =))

snake

Thành viên tích cực
Vẫn mấy gương mặt quen thuộc, hình như không thấy Hoanganh va ledinh đâu.Cây tương vi hay quá. Thank ae đã chia sẻ

mitcothu

Thành viên tích cực
cây tường vi hay quá, chúc phong trào anh hội của anh em Thanh Hóa ngày càng phát triển!

t01684359917

Thành viên
anh em thanh hoá gặp mặt vui vẻ quá,nhất là hùng78 phong độ ghê.cây linh sam mới mua hả
còn hùng thanh hoá đâu rồi giấu hàng kỹ ghê
cảm ơn 2 em hùng đã chia sẻ