Vài Hình Ảnh AE Ghé Thăm Cà Mau 30/4/2012

soncm

Thành viên tích cực
chúc các bác giao lưu vui vẻ ..hàng MCT đẹp quá khủng thế....
Cảm ơn bạn, còn nhiều lắm mình không chụp hết được, còn sót vài cây này khi ghé thăm vườn của Ngingi (bác Trường)
Cây MCT lực sĩ

và 2 tiểu cảnh

vincentvo1975

Thành viên tích cực
một toppic rất thú vị và nhiều ý nghĩa, DĐCC thật đúng là một vòng tay kết nói tất cả mọi người từ nhiều miền đất nược lại với nhau ,chia sẻ tình cảm yêu thương và gắn kết với nhau qua những lần of từ nam ra bắc và bây giờ lại từ bắc vô nam đến tận mũi Cà Mau
khi được xem những hình ảnh này mình rất lấy làm thú vị và ngưỡng mộ những tình cảm cuả anh chị em trên DĐ không phân biệt giới tín , giai cấp mà đã đến với nhau chỉ bằng một tấm lòng đam mê cây cảnh quả thật những tình cảm đó rất đáng để chúng ta chân trọng
mình mong rằng những tình cảm đó sẽ luôn luôn tồn tại trong mỗi thành viên cuả DĐ .

cũng rất mong được xem tiếp nhiều những bức an̉h như thế này và xin chúc cả nhà luôn vui vẽ, hạnh phúc trong tình yêu thương lẩn nhau . không có gì qúi hơn bằng tấm chân tình mà mõi người đã dành nhau các bạn ạ

soncm

Thành viên tích cực
nhiều cây đã quá anh ơi
Đúng đó Long còn nhiều lắm em.
một toppic rất thú vị và nhiều ý nghĩa, DĐCC thật đúng là một vòng tay kết nói tất cả mọi người từ nhiều miền đất nược lại với nhau ,chia sẻ tình cảm yêu thương và gắn kết với nhau qua những lần of từ nam ra bắc và bây giờ lại từ bắc vô nam đến tận mũi Cà Mau khi được xem những hình ảnh này mình rất lấy làm thú vị và ngưỡng mộ những tình cảm cuả anh chị em trên DĐ không phân biệt giới tín , giai cấp mà đã đến với nhau chỉ bằng một tấm lòng đam mê cây cảnh quả thật những tình cảm đó rất đáng để chúng ta chân trọng mình mong rằng những tình cảm đó sẽ luôn luôn tồn tại trong mỗi thành viên cuả DĐ . cũng rất mong được xem tiếp nhiều những bức an̉h như thế này và xin chúc cả nhà luôn vui vẽ, hạnh phúc trong tình yêu thương lẩn nhau . không có gì qúi hơn bằng tấm chân tình mà mõi người đã dành nhau các bạn ạ
Tình cảm AE gặp nhau rất thân mật, cảm xúc khó mà tả được đó em.
em này hình như của anh Luuvienngoai phải không anh Sơn
Long nhớ không lầm chính xác là của bác ngoại anh chụp khi ghé thăm vườn.

huong84

Thành viên tích cực
Hehe... Không phải dìm hàng đâu Hải Biên ơi, tại hai em đang mê C...u....a Cà M...a...u đó. :D
cua cà mau ngon lắm anh Biên ơi, tiếc là anh hem được ăn :)
==================================
2 hoa khôi diễn đàn đến cà mau lúc 6h30 sáng 30/4:

sau đoạn đường dài việc đầu tiên là lấy năng lương:

em thèm món xoài này quá :D

NDCan

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh SƠN và các anh Ở cà Mau nhiều ạ.còn hình không anh ơi..........

huong84

Thành viên tích cực
2 nữ yên hùng xe môtô
Sao lại lấy năng lượng bằng đồ chua không dzị?
hi, toàn đồ ngọt đấy bác ạ, ăn xong bọn cháu lại leo xe chạy tiếp ạ :D
sau khi nạp năng lượng 2 em đi săn cây:

mua không được cây kim quýt và mai ct của bác ngingi,2 em qua săn cây khế già của bác soncm:

mua được cây khế 2 em chia vui cùng lão già luuvienngoai:

anh Cana ơi, khi nào cây khế có quả thì chuyển gấp ra HN cho em nhé :))
tội nghiệp 2 hoa khôi lắm bác xuân ơi,2 em ko nói với ai lời nào mà cặm cụi tiêu thụ máy ảnh ghi hình ko kịp luôn nên hình hơi nhòe=))

từ sò huyết sang cua,đến chim cút,vọp.......
giờ nhìn lại em lại thấy thèm nè, nhất là càng cua =P~

phovanghoe

Thành viên tích cực
máu thật, đi tận cà mau, ko biết em Tú tú với Hương hương sau vụ này có nhập khảu cà mau luôn ko

NDCan

Thành viên tích cực
Mấy chục năm trời rồi chưa được thưởng thức lại món cá lốc nướng trui, giờ đành xem hinh thưởng thức hàm thụ vậy
Bác ơi món này chau ăn công nhận phê bác ạ.món đó do anh cana đạo diễn đó bác

soncm

Thành viên tích cực
giờ nhìn lại em lại thấy thèm nè, nhất là càng cua =P~
Hehe... Về giữ gìn sức khỏe cho tốt, lần sau vào Cà Mau ở luôn tha hồ mà ăn Cua nhen Hương. :)):)):))
máu thật, đi tận cà mau, ko biết em Tú tú với Hương hương sau vụ này có nhập khảu cà mau luôn ko
Muốn nhập khẩu Cà Mau chắc phải lần sau chứ lần này còn phải lo thủ tục. :))
thì em ... lườm chồng :))
Trời ạ! nghe Hương nói... rợn gáy luôn. =))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Hehe... Về giữ gìn sức khỏe cho tốt, lần sau vào Cà Mau ở luôn tha hồ mà ăn Cua nhen Hương. :)):)):))

Muốn nhập khẩu Cà Mau chắc phải lần sau chứ lần này còn phải lo thủ tục. :))

Trời ạ! nghe Hương nói... rợn gáy luôn. =))
Cũng mới chỉ rợn gáy thui là bình thường rùi anh ạ .... Sau này quen thân rùi thì ...