Vài Hình Ảnh AE Ghé Thăm Cà Mau 30/4/2012

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Đúng như lịch trình đã sắp xếp sáng nay 7h30 anh em đã lên xe khởi hành về Cần Thơ.

Có đó chú Xuân khi nào xong cuộc em NDCan hoặc Bác Trần Hùng sẽ làm (ký sự một vòng Miền Tây)
Đây là 2 chai Rượu món quà của BaDy gởi đến AE Cà Mau.

AE nâng ly tạm chia tay hẹn ngày tái ngộ.

Hình ảnh sáng nay lên xe đến điểm tiếp theo dành lại cho AE khi xong cuộc sẽ làm một ký sự sau nhé.
Chúc anh em Thượng Lộ Bình An.
Chúc Đại Gia Đình ngày một gắn kết.
2 hình này trông cô Tú không được vui nhỉ, chắc tại vì sắp phải chia tay...

soncm

Thành viên tích cực
Mấy chục năm trời rồi chưa được thưởng thức lại món cá lốc nướng trui, giờ đành xem hinh thưởng thức hàm thụ vậy
Hi chú Xuân, khi nào về Việt Nam đi một vòng Miền Tây nhé chú.
trùi ui nhìn mà ướt cái bàn phím un đại ca oyyyy=P~=P~=P~.Ráng cày 1 time rồi xuống C..u...a M...u...a.. tận hưởng mý món đặc sản..Chim, cò vạt rắn....Uống xong e với đại ca biểu diễn màn chém.... cho mấy a chị kia xem đại ca nhỉ\:D/:emoticon-punch:
Cà Mau - sì phố gần mà em, 1 cây mini là thả sức xuống CM rồi em.
Mà em nói chém cây hay chém cầu vậy em, (chém cây thì ko dám, chém cầu thì ok nhen) :D
chờ ngày chú Hùng trở về xem chiến lợi phẩm
Chuyến này bác Hùng thu chiến lợi phẩm cũng kha khá đó em.
kaka,Hương Tú được các anh chăm sóc tận tình thế này chắc lên vài kí quá :D
Hôm Cần nối máy nói chuyện cùng anh em ,tiếc là quá ồn nên không hỏi thăm được nhiều.Hy vọng có dịp sẽ được hội ngộ cùng các bác.
Cảm ơn Ngockien đã chia sẻ, mấy em đi xa nên mất calo hơi nhiều đành phải bù lại thôi.
Hy vọng Ngockien cũng có mặt tại Cà Mau một ngày gần nhất.

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
E cũng đang lên kế hoạch tuần sau dk thành viên mua bán nè.Bán vài cái lặt vặt nhỏ nhỏ để có money tìm xuống chém.... với đại ca ak\:D/.Cây thì còn đang giai đoạn dậy thì,chứ chém cầu thì lên đến đỉnh rồi đại ca oyyyy.bao chém lun nha.thấy a chị e họp zậy zui thiệt ha đại ca.e xuống là xin cây hok ak.đại ca liệu liệu e nhổ cây hoanh 100 lùn lùn hok ak.;;)

nuasonphutu

Thành viên
Cây đẹp, người đẹp, Cà mau nhiều sản vật thật đấy. Chúc mừng các ace. Nâng ly đoàn kết cùng các bác nhé

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
ủa... sau này lấy chồng thì sao em. :D

Cảm ơn Sang. hôm nào nhắm mắt đi đại nhen Sang chắc không sao đâu. 8-}8-}8-}
Cảm ơn AE đã cùng chia sẻ
Ak câu nhỏ nhỏ màu đỏ là :Ăn nhậu suốt ngày coi chừng tui nhen.Tối về phạt nằm dưới.... ak... mà đại ca nghĩ dùm e nhen=))

soncm

Thành viên tích cực
Cây đẹp, người đẹp, Cà mau nhiều sản vật thật đấy. Chúc mừng các ace. Nâng ly đoàn kết cùng các bác nhé
Cạn ly 100% nhen bạn.
Hi chú Xuân, khi nào về Việt Nam đi một vòng Miền Tây nhé chú.

Khi về sẽ ráng đi thật nhiều chổ, nhất là miền Tây mà tôi chưa có dịp đi nhiều nơi
Con chờ tin nhen chú Xuân. 8-}
Ak câu nhỏ nhỏ màu đỏ là :Ăn nhậu suốt ngày coi chừng tui nhen.Tối về phạt nằm dưới.... ak... mà đại ca nghĩ dùm e nhen=))
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

hoangha80

Thành viên
bác Trần Hùng và bác Dũng đàn chủ đi chơi vui wa he...mà sao chảng thấy em cá đâu nhỉ hôm ofline ở QN xong em đi cùng hai bác mà.^:)^^:)^^:)^