Vài cây của Ak (Vietanhmpt - Thanh Ba)

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Sau 1 thời gian bỏ bê và vì nhiều lý do liên quan tới cơm áo gạo tiền. Vietanhmpt quay lại với cây cảnh và có vài phôi nho nhỏ. Hôm nay xin ban quản trị mảnh đất nhỏ để gọi là giới thiệu với anh em về những phôi của mình. Vì mới quay lại với nghiệp cây nên còn nhiều hạn chế. Tuy nhiên khẳng định với anh em rằng chất lượng sẽ ngày càng được nâng cao.

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Vài cây của Ak!

Sau 1 thời gian bỏ bê và vì nhiều lý do liên quan tới cơm áo gạo tiền. Vietanhmpt quay lại với cây cảnh và có vài phôi nho nhỏ. Hôm nay xin ban quản trị mảnh đất nhỏ để gọi là giới thiệu với anh em về những phôi của mình. Vì mới quay lại với nghiệp cây nên còn nhiều hạn chế. Tuy nhiên khẳng định với anh em rằng chất lượng sẽ ngày càng được nâng cao.
Chà,lập vườn giữa đêm chắc là đặc biệt lắm đây
Bây giờ hết giờ hành chánh,mai lại lễ,mốt tới lạc nên... thôi thì kiếm cái mộc đóng chủ quyền cho chú luôn vậy,khà khà.

Post nhiều cây vào cho anh em cùng xem nhé.

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Chà,lập vườn giữa đêm chắc là đặc biệt lắm đây
Bây giờ hết giờ hành chánh,mai lại lễ,mốt tới lạc nên... thôi thì kiếm cái mộc đóng chủ quyền cho chú luôn vậy,khà khà.

Post nhiều cây vào cho anh em cùng xem nhé.
Khà khà cảm ơn Văn tiên sinh. Do không gian ít nên chắc cũng không nhiều cây đâu anh. Với lại phải mất 1, 2 ngày dọn dẹp vì còn bề bộn lắm.

lnvinh

Super Moderator

Chà chà, chào mừng VA mới tậu được vườn, có đất có ruộng rồi, nhớ thường xuyên chăm cho các em nó và phải cho anh em thấy đó nhen, không được bỏ bê biến mất rồi đó.

Văn

Thành viên tích cực

Mấy cây mới săn chiều nay.
Cây ôm cối.
Hì,mới săn chiều nay mà gặp hàng ngon à nha,còn nữa post tiếp đi VA.Cây già ghê nhưng hơi bị nhiều mạch cắt nhỉ

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Cây chữ H, cây này phối xấu quá nhưng dáng lạ nên múc.

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Hì,mới săn chiều nay mà gặp hàng ngon à nha,còn nữa post tiếp đi VA.Cây già ghê nhưng hơi bị nhiều mạch cắt nhỉ
Cắt lỗi mấy chỗ nên mới mua được đó anh. Lúc nào em sử lại post lại hình. May là có 1 mần rất đẹp. Nhiều mạch cắt nhưng kéo thẹo là hàng thú dữ đó anh.

Văn

Thành viên tích cực

1 cây trực bước vào làm chi dăm rồi gả.
Những cái rễ buông từ tay 1&2 xuống là cố tình tạo để nuôi tay đúng không VA?Khi thành phẩm rồi thì chúng sẽ ra đi phải ko em?

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Những cái rễ buông từ tay 1&2 xuống là cố tình tạo để nuôi tay đúng không VA?Khi thành phẩm rồi thì chúng sẽ ra đi phải ko em?
Vâng anh. Trước mắt sẽ tiễn rễ buông từ chi số 2 anh à.

lnvinh

Super Moderator

Cây chữ H, cây này phối xấu quá nhưng dáng lạ nên múc.
Cây này hay hay nè em, hôm nào đập cái viên gạch đi, làm sao được 1 cái cổng đìn ngay đó nhì hay lắm à nhen.

vietanhmpt

Thành viên tích cực

Cây này hay hay nè em, hôm nào đập cái viên gạch đi, làm sao được 1 cái cổng đìn ngay đó nhì hay lắm à nhen.
Cây này em đập phối bây giờ đi nuôi thành hình rồi phối cổng tam quan, phía sau là sân đình đằng trước có bến nước được không anh.

lnvinh

Super Moderator

Cây này em đập phối bây giờ đi nuôi thành hình rồi phối cổng tam quan, phía sau là sân đình đằng trước có bến nước được không anh.
Chỉ âần cái cổng là ấn tượng lắm rồi em, thêm nhiều quá nhìn rối lắm