Triển lãm Hoàng Thành Thăng Long - 2014

honglong237

Thành viên tích cực
Hôm nay gần đến ngày khai mạc rồi, anh em tập kết cây cũng khá xôm tụ rồi Honglong237 xin chia sẻ hình ảnh một vài hình ảnh về cây của triển lãm năm nay, cũng mong anh em ai có chụp bức hình nào thì tham gia up cùng cho đầy đủ ạ :

==================================
Một số tác phẩm Honglong đem ra lần này

honglong237

Thành viên tích cực

Tiếp theo là 1 vài cây của anh em Phố Cổ, còn nhiều lắm nhưng chưa chụp hết ạ

LCD

Thành viên
Cám ơn em, cuối tuần này phải qua xem mới được.
Lâu lắm rồi không gặp. Dạo này ra sao rồi?

NDCan

Thành viên tích cực
Hôm nay gần đến ngày khai mạc rồi, anh em tập kết cây cũng khá xôm tụ rồi Honglong237 xin chia sẻ hình ảnh một vài hình ảnh về cây của triển lãm năm nay, cũng mong anh em ai có chụp bức hình nào thì tham gia up cùng cho đầy đủ ạ :

Nhiều Tp đẹp quá em ơi

xanh que

Thành viên
em ở Bắc Giang đi đường nào ra được nhanh nhất mà không bị tắc đường,các bác chủ giúp em với?

thang_khung

Thành viên tích cực
địa điểm tổ chức có gần Mỹ Đình không vậy bác.muốn đi xem nhưng không biết ở chỗ nào...........hjc hjc hjc..........

storm_snows2006

Thành viên tích cực
địa điểm tổ chức có gần Mỹ Đình không vậy bác.muốn đi xem nhưng không biết ở chỗ nào...........hjc hjc hjc..........
Địa điểm là ở trong Hoàng Thành Hà nội cổng Hoàng Diệu vào nha bạn. Nó ở gần khu Lăng Bác đó.

honglong237

Thành viên tích cực
em ở Bắc Giang đi đường nào ra được nhanh nhất mà không bị tắc đường,các bác chủ giúp em với?
Bác ơi bác vào Google.com gõ Hoàng Thành Thăng Long là ra đó ạ, gần lắm, đi đường nào cũng ko tắc đc ạ

NaTuan

Quản Lý Viên
Đề nghị anh chị em nào có súng tốt vào bắn để đưa lên cho bà con xem nhé ( súng của mình lúc này pin hỏng không mua được ) Hôm nay thấy ban tổ chức dựng khu sân khấu để khai mạc hoành tráng lắm .

ngockien

Super Moderator
Sơn béo chơi được đấy ,không cho anh em nào ké phát nào hả :D

Anh em lưu ý khai mạc triển lãm 15h chiều ngày 22 /1 /2014 nhé.

Hôm đó BQT sẽ chụp ảnh đầy đủ Lễ khai mạc cùng nhiều tác phẩm cây cảnh trưng bày để phục vụ anh chị em.