Trao quà từ diễn đàn caycanhvietnam.com cho bà con vù lũ Quảng Trị

Văn

Thành viên tích cực
Trả lời: Trao quà từ diễn đàn caycanhvietnam.com cho bà con vù lũ Quảng Trị

Và cuối cùng là cái bịnh ghiền cây khi thấy những cây thông con mọc trên vách núi

Xin kính chào tạm biệt.

nhieuvn

Thành viên tích cực

một vấn đề cần thiết và cấp bách của xã hội nói chung và ở chúng ta nói riêng. trước hết em cãm ơn anh văn và anh được đã hết lòng vì đồng bào, vì dân bị lũ lụt. em nghĩ anh em trên diễn đàn nên chung tay góp một phần nào đó cho đồng bào của chúng ta, hơn hơn thế nữa, chứ không phải dừng lại ở mức độ đó, riêng bản thân em, ngày mai em sẽ có một cây mai bonsai mini đấu giá, ủng hộ 100 cho quỷ tấm lòng vàng, tuy không đep lắm , nhưng cùng chung sức với anh em, các bác , các chú. mong các bác và các chú ngày mai ủng hộ nhiệt tình ( vì đồng bào chứ không phải vì em ,hihi) .

trungduart

Administrator

Niềm vui đã xóa đi nỗi mệt mỏi của anh, Cảm ơn người anh đã tận tình đại diện cho anh em dd cây cảnh tới chia sẻ những người bạn, người anh em đã bị ảnh hưởng của trận bão vừa qua. Xin cảm ơn

Văn

Thành viên tích cực

một vấn đề cần thiết và cấp bách của xã hội nói chung và ở chúng ta nói riêng. trước hết em cãm ơn anh văn và anh được đã hết lòng vì đồng bào, vì dân bị lũ lụt. em nghĩ anh em trên diễn đàn nên chung tay góp một phần nào đó cho đồng bào của chúng ta, hơn hơn thế nữa, chứ không phải dừng lại ở mức độ đó, riêng bản thân em, ngày mai em sẽ có một cây mai bonsai mini đấu giá, ủng hộ 100 cho quỷ tấm lòng vàng, tuy không đep lắm , nhưng cùng chung sức với anh em, các bác , các chú. mong các bác và các chú ngày mai ủng hộ nhiệt tình ( vì đồng bào chứ không phải vì em ,hihi) .
Để việc hỗ trợ cho đồng bào gặp thiên tai hoặc hoạn nạn,diễn đàn chúng ta đã có quĩ từ thiện và từ nay,chúng tay hãy cố gắng góp sức vào nguồn quĩ đó,để khi hữu sự là lập tức có ngay chứ không nên chờ khi chuyện đã xảy ra mới bắt đầu vận động.
Quĩ từ thiện của diễn đàn đã đựợc thành lập từ lâu và sẽ gánh vác trọng trách nầy vì cộng đồng
Mọi sự đóng góp xin vui lòng gởi về
Tài khoản 711A05603411,ngân hàng Công Thương Viêt Nam,chi nhánh Quảng Ngãi,chủ tài khoản Phạm Văn Tám.
Xin trân trọng cảm ơn.

xuantunguyen

Thành viên tích cực

Việc làm thật nhiều ý nghĩa. số tiền các anh trên diễn đàn đóng góp đã được Ban quản trị diễn đàn phân chia thật hợp lý. Cảm ơn các Anh. Cảm ơn anh Văn đã đại diện diễn đàn trao quà đến bà con.
(pm anh Văn: cây mai đẹp thật - cảm ơn anh. Nhà em còn đến 14 chai bia con cọp :D, vậy anh còn nợ em số bia đó, dịp khác gặp lại phải xử cho hết anh nghe :D )

nguyendangduoc

Thành viên tích cực

Khi đưa anh Văn lên đón xe để về Quảng Ngãi, 2ae chờ xe đến hơn 2 tiếng đồng hồ, oải luôn. mệt nhưng rất vui, một lần nữa xin cảm ơn tấm lòng của toàn thể ace đã ủng hộ cho các em học sinh và đồng bào Quảng Trị.

huongdongconoi

Thành viên tích cực

Buổi cơm của 2 ae Văn và Dược đơn giản, đạm bạc. Nhưng thấm đượm nghĩa tình.
Chân thành cám ơn các bạn, đã làm một việc vô cùng ý nghĩa.@};-@};-@};-

nguyendangduoc

Thành viên tích cực

Buổi cơm của 2 ae Văn và Dược đơn giản, đạm bạc. Nhưng thấm đượm nghĩa tình.
Chân thành cám ơn các bạn, đã làm một việc vô cùng ý nghĩa.@};-@};-@};-
hihihi! đúng là đạm bạc nhưng giờ nhìn chén mắm tôm còn chảy nước miếng.:)):)):)):))

Văn

Thành viên tích cực

Hi Dược.
Em copy ảnh về đi em,vì tất cả chỉ có bấy nhiêu thôi,anh tính upload lên Medifile rồi send link cho em nhưng hơi làm biếng vì dung lượng toàn bộ khá lớn

Văn

Thành viên tích cực

Việc làm thật nhiều ý nghĩa. số tiền các anh trên diễn đàn đóng góp đã được Ban quản trị diễn đàn phân chia thật hợp lý. Cảm ơn các Anh. Cảm ơn anh Văn đã đại diện diễn đàn trao quà đến bà con.
Chia xẻ được với các em và bà con vùng lũ khi trở về bỗng thấy lòng nhẹ nhõm em à.

(pm anh Văn: cây mai đẹp thật - cảm ơn anh. Nhà em còn đến 14 chai bia con cọp :D, vậy anh còn nợ em số bia đó, dịp khác gặp lại phải xử cho hết anh nghe :D )
Nợ nầy nhất định anh phải trả :))

Người Rừng

Thành viên tích cực

Chia tay với nhà trường và các em học sinh,tôi cùng nguyendangduoc đã vượt gần 40km bằng xe gắn máy để đến tận nơi trao 20 suất quà còn lại cho bà con

Sau đây là một số hình ảnh

Những hình ảnh này cảm động quá anh Văn ơi, công việc chung mà Bác vất vả quá, xin cảm ơn Bác!

vuquang

Thành viên

Nhìn anh Văn mặc đồ vest ách quá chừng!
Cầu mong cho mọi người sống trong hạnh phúc! Yên bình!

nguyendangduoc

Thành viên tích cực

nhìn cái hình cuối mặt thằng em nghinh thấy ghê quá, anh Văn hôm nay ốm thật hốc quá ráng bồi dưỡng nha anh
Oan cho em, tại em với anh Văn đứng trên cao con người chụp đứng thấp nên vậy đó, chứ em đâu dám nghinh
:(:)(:)(:))):)):))