Topic chuyên ảnh Tùng cối Made in VietNam.

Tr.Hùng

Thành viên Mua Bán
Sưu tầm ở đâu thế a Hùng ơi? chụp ở nhà a mà? để ý nhất cái chuồng Dog nhà a hehe. Có cây ở nhà không a hnao e qua xem hay là lại chuyển rồi? bảo lên a cafe cái mà bận quá :)
Chờ em hoài............................~O)~O)~O)

anthom

Thành viên
em xin góp vui mấy cây "nho nhỏ" ạ!

Giá trị 5 cây này theo chủ vườn là gần 1 tỉ VNĐ! Cám ơn anh em!

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Hjx,giá trị 1 tỉ giấc mơ của đa số người dân VN cũng đơn giản quá.
$-)$-)$-) thấy tiền là mắt cứ sáng hết cả lên nhờ >:)>:)>:)>:)

hic hic cây đầu tiên mỗi lần làm cũng mệt đấy chứ nhỉ :(( rất là lôi thôi .nào là bắc dàn giáo - thang - dây dợ ôi . hic hic (còn nhớ cách đây khoảng 15-16 năm những cây như thế người ta thường mua rồi cắt từng khúc 30-40cm hỏi họ mua về làm gì họ nói về làm hương [-O< mà có đắt gì đâu chỉ có 200-300k một cây như thế >:) . thế mà giờ :(:)(:)(( )

haibien

Quản Lý Viên
Chụp rồi hả Biên, ảnh đẹp quá.
Vâng anh ơi,em mới chụp sáng nay.Post cái ảnh xấu xấu thôi.
hic hic cây đầu tiên mỗi lần làm cũng mệt đấy chứ nhỉ :(( rất là lôi thôi .nào là bắc dàn giáo - thang - dây dợ ôi . hic hic (còn nhớ cách đây khoảng 15-16 năm những cây như thế người ta thường mua rồi cắt từng khúc 30-40cm hỏi họ mua về làm gì họ nói về làm hương [-O< mà có đắt gì đâu chỉ có 200-300k một cây như thế >:) . thế mà giờ :(:)(:)(( )
Tôi thấy có nhiều người ảo quá trời ấy,hjx.
Cái hồi đấy nhà tôi chặt thẳng chứ có bán dc K nào đâu.
Để lại giờ chắc kiếm dc con Mẹc rồi.
Đúng là cái số ko giàu.
Ơ,nhưng còn 1 cây mà rao bán có 7T có ai hỏi đâu chớ :|

Anh tuấn1

Thành viên
Dông quá cắt đi đđược rồi Anh ạ . Nhà cũng có mấy cây xấu xấu mà ko post ảnh Len được. Tự ngắm vậy

nguyentien070

Thành viên
Hình như anh thấy Anh Tuấn bên phố thì phải ? anh đã thăm vườn Cường thấy các cậu ấy chỉ dùng tay phứt thôi chứ ko cắt , hơn nữa cây anh chỉ làm cho ấm cây rồi bán nên ko cắt tĩa nhiều ,,

bongbet

Thành viên tích cực
Dông quá cắt đi đđược rồi Anh ạ . Nhà cũng có mấy cây xấu xấu mà ko post ảnh Len được. Tự ngắm vậy
bạn này giống mình quá thử nhiều lần mà chẳng up được cái ảnh nào thôi tự sướng vậy