Thăm vườn chú BÌNH Long Thành

moc_arch

Thành viên
Cám ơn Chú Bình tất cả những gì chú dành cho tụi con.

Hai ông này làm gì vậy ta? (Cây của chú Bình mà)

NGVTHUAN

Moderator

lấy giống LS của Tungnguyennhatrang ra giới thiệu.
Cây hôm trước con nói đang chiếc cho Chú một nhánh đó, hôm nào rảnh con mang lên cho Chú nhìn rất giống cây của Anh Tùng.Hoa nở căng tròn từng chùm rất đều nhau và rất thơm.
To Anh Bình: là giống Linh Sam siêu rí mới này có đặc tính nổi trội gì không Anh.
Giống này hình như na ná giống em đưa cho Anh Trung đó ,vì cây còn non với lại Anh Trung đang nuôi thúc nên chưa ra hoa đó.

centimet

Quản lý mới
thích thặc , thích thặc

....chúc chủ nhà và các tiên sinh giao lưu cùng vui.

cung kính
Centimet

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

cơn bão số 2 đang hoành hành, nhưng 'chưởng môn Mai' vẫn đội mưa, ăn mỳ gói để đi tìm Linh Sam86....:))

huavancuong

Thành viên Mua Bán

cây Ls86 zin này là của Thức tặng tôi,từ nó tôi đã làm ra hơn 500 cây.
hình như chưa đầy 1 năm mà đã hơn 500 cây rồi hả a bình a nhân giống thật là cấp tốc . a bình cho e đăng ký 1 nhánh linh sam của a tungnguyennhatranh nha a thanks

Tantruong84

Thành viên mới

cây Ls86 zin này là của Thức tặng tôi,từ nó tôi đã làm ra hơn 500 cây.
Chú Bình ơi! Chia cho cháu 1 nhánh nhỏ đi chú. Cháu mơ ước có được giống này lâu rồi nhưng với đồng lương giáo viên mới ra trường nên mãi mà vẫn chưa có được.Hic!!!! Cháu cảm ơn chú rất nhiều!!!!!!

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Chú Bình ơi! Chia cho cháu 1 nhánh nhỏ đi chú. Cháu mơ ước có được giống này lâu rồi nhưng với đồng lương giáo viên mới ra trường nên mãi mà vẫn chưa có được.Hic!!!! Cháu cảm ơn chú rất nhiều!!!!!!
Sẽ gởi tn riêng đến bạn.

thienhai

Thành viên tích cực
Chơi loại này đỡ tốn đất mà dụng cụ chủ yếu là dao lam, kéo cắt giấy hjhj, nhưng mà giá tành còn cao quá chưa chơi nổi. Thầy giáo ơi thầy mua cây nào 2 thân đem về chia cho con 1 thân, thầy trò mình tương thân tương ái