Thăm vườn anh Thụy74

lydainghia

Thành viên tích cực
Thứ bảy tuần rồi, vài anh em (hoanglong70, leloc, tuankhanh, batuluong và lydainghia) túc tắt đến Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức thăm vườn anh Thụy74.

Sân vườn đẹp, bố trí khoa học đón nắng tốt, nhiều cây đẹp theo phong cách tự nhiên như phong cách chủ vườn. Rất tiếc anh em lo mải mê ngắm cây mà quên........... chụp hình để chia sẽ :))

Đến lúc này mới sực nhớ... :))

Khanh Đại Gia đang điện thoại điều đào, trong khi batuluong chuẩn bị mồi nhậu.

Không buổi tiệc nào không tàn.

Chia tay....... batuluong sung sướng bên gia chủ và quà tặng kỷ niệm.

Hoanglong70 cũng đòi "bằng anh, bằng em" lưu niệm cùng gia chủ và đặt gạch cây nguyệt quới này :D:)>-

lyducphuong

Thành viên tích cực
Cuộc hội ngộ thật nhiều ý nghĩa, em chỉ tiếc là không được ngắm cây của anh Thụy...đề nghị nhỏ xíu, anh Thụy post cây lên để anh em cùng thưởng lãm...Hi....

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hôm Chủ nhật mấy Anh/Em gặp nhau và Hoanglong70 đã nhận cây Nguyệt quế Văn nhân mà Anh Thụy74 đã tặng trước đây. Cây đã được Anh Thụy74 dọn lại trước khi bàn giao.

Chân thành cám ơn Anh về món quà.

TVcoire

Thành viên tích cực
Hôm Chủ nhật mấy Anh/Em gặp nhau và Hoanglong70 đã nhận cây Nguyệt quế Văn nhân mà Anh Thụy74 đã tặng trước đây. Cây đã được Anh Thụy74 dọn lại trước khi bàn giao.

Chân thành cám ơn Anh về món quà.
Thứ 7 vừa rồi em ở gần bên đó mà không biết vậy kìa.Trông Anh Thụy 74 nhìn chắc khỏe ra phết...

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Thứ 7 vừa rồi em ở gần bên đó mà không biết vậy kìa.Trông Anh Thụy 74 nhìn chắc khỏe ra phết...
Sao Vương lên Saigon không Alo cho Anh? Thứ Bảy, New có mặt ở Sài gòn và Sáng sớm Chủ nhật hai anh em uống cafe với nhau mà!

Ghi sổ, lần sau sẽ phạt nặng.

TVcoire

Thành viên tích cực
Sao Vương lên Saigon không Alo cho Anh? Thứ Bảy, New có mặt ở Sài gòn và Sáng sớm Chủ nhật hai anh em uống cafe với nhau mà!

Ghi sổ, lần sau sẽ phạt nặng.
Dạ gấp quá anh À,vô hôm tối thứ 6 bị bắt cóc.. lúc thả về thì đã say ngất ngưởng, hôm sau thì thăm người nhà ốm,được 1 chút thời gian còn lại thì dạo được 2 vườn..tiếc vì thời gian ít quá không thì Em cũng Alo Anh rồi...hẹn Anh lần sau em sẽ chịu phạt nặng..