Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

Anh Kiên đã mang cây ra Hoàng Thành rồi ah? Sao không thấy thông báo trên này vậy anh?
Anh không báo trên này nhưng có gọi điện báo trực tiếp.

Mấy hôm trược anh có gọi Thành nhờ báo em mà ,Thành nói với anh sát ngày khai mạc mới chuyển do cây mới đắp rêu ,Chắc lúc đó Thành mới gọi báo em cùng chuyển. Em đợi Thành cũng được hoặc mang lên trước đi ,khi nào đến điện báo anh nhé.

ngockien

Super Moderator

Hiện khâu chuẩn bị đã hoàn tất . Khu bonsai do diễn đàn ta đảm trách trưng bày và bài trí rất ấn tượng ,BQT sẽ sớm đưa những hình ảnh về Lễ Khai mạc ,cũng như các tác phẩm được trưng bày tại cuộc triển lãm để phục vụ anh chị em.

Thời gian khai mạc lúc 15h chiều ngày 22-1-2014 ,mơì anh chị em Hà Nội và những anh chị em ở xa có điều kiện đến tham dự. Dự kiến hôm đó buổi chiều sẽ kéo nhau về vườn Hội làm thêm trận gặp mặt đầu xuân nữa :D

ngockien

Super Moderator

Theo thông báo từ BTC , Thời gian bế mạc Triển lãm đã lùi lại 9h ngày 4- 3 -2014.

Xin Thông báo cùng anh em !

angelbird

Thành viên mới
Re: Thông báo tham dự Triển lãm Cây cảnh NT và Hoa tại Hoàng Thành - 2014

Năm nay năm 2014 có số 4 ở đít ko đẹp hay sao mà thấy báo đài quần chúng có vẻ ít đưa thông tin triển lãm lên các trang báo mạng cũng như báo giấy quá các anh nhỉ, thế này thì đại đa số người đi xem triển lãm lui đi lui đến cũng chỉ có đông đảo anh em chơi cây gần -xa mà ko có tiếng vang trong cộng đồng .... với tình hình hội nhóm thế này biết đến bao giờ hội nhóm và thú chơi bonsai mới bay cao bay xa cơ chứ !!!

ngockien

Super Moderator

Ngày mai 8h 30 sáng bế mạc Triển lãm. Anh em sắp xếp thời gian tham dự và chuyển cây luôn nhé .

dungvan

Moderator

Mai anh bận rồi, chứ không thì anh qua ngay. Mong ngày mai Trời tạnh ráo để anh em đỡ vất vả.