Thông báo offline anh em nghệ an lần 2 năm 2012(19-08-2012)

dinhtai

Thành viên
Chúc ACE Nghệ An off vui vẻ và trao đổi được nhiều kinh nghiệm bổ ích.
cảm ơn bác nhiều hy vọng buổi off thu được nhiều kết quả tốt đẹp
==================================
chúc anh em Nghệ An off vui vẽ và thành công.
em mời anh Bình về nhà em chơi .Nhớ anh em Huế nhiều
==================================
chúc anh em Nghệ An offile lần 2 năm 2012 vui vẻ
Thank bác nhiều. có dịp ghé nghệ an chơi

hung78

Quản lý
đăng ký 1 suất

đặng hùng đến từ hội thanh hóa

p/s: Hình như hội thanh hóa có một số anh em sẽ tham gia giao lưu trong đó có hung78 vừa gặp sáng nay nên biết :d

anh em thanh hóa ta vào đăng ký giao lưu với nghệ an nào, hôm off thanh hóa cũng có anh em nghệ an qua giao lưu rồi he :d
ae thanh hóa ai đi gọi đt cho mình hoặc alinh chước giờ chưa mai để xếp xe nhé

khat_lp

Thành viên tích cực
Hai ngày hôm nay do lỗi mạng nên vài phút nữa mới có hình ảnh offline chia sẻ với mọi người. Cảm ơn những lời chúc của các bác. Cảm ơn sự nhiệt tình của Laothinh, anh em Thanh hóa đã nhiệt tình với anh em. Lần nữa cảm ơn tất cả mọi người!

đặng hùng

Thành viên
Hai ngày hôm nay do lỗi mạng nên vài phút nữa mới có hình ảnh offline chia sẻ với mọi người. Cảm ơn những lời chúc của các bác. Cảm ơn sự nhiệt tình của Laothinh, anh em Thanh hóa đã nhiệt tình với anh em. Lần nữa cảm ơn tất cả mọi người!
Vừa đón tiếp hoangart và anh em Thanh Hóa tụ họp tại quán nhậu. Do hôm nay trùng ngày nên không thể tham gia được nên đànnh tham gia Off muộn chung vui cùng anh em Nghệ An tại Thanh Hóa.

Nhanh có hình offline đi Phúc ơi, nóng ruột quá rồi.

Hình ảnh Off em bảo anh đình tài mở một topic khác nhé để cùng anh em chia vui và đánh giá sự thành công của buổi Off là bước khởi đầu của anh em Nghệ An nhé.

Thanks