Thông bán huyền - 1 tác phẩm đầy ấn tượng !

HUUDUC

Quản lý
Tác phẩm này mang 1 phong cách rất hay với những đoạn thân lượn lắt mềm dẻo và uyển chuyển và nghệ thuật tạo tán khá ấm cúng nhưng cũng đủ độ thông thoáng để tránh việc tạo 1 cảm giác nặng nề cho cây. Mời cả nhà cùng thưởng thức tác phẩm này :

vincentvo1975

Thành viên tích cực
nhìn cây này em có cảm giác như là có một đồi thông nằm cạnh một hòn núi vậy

nhìn thấy hay wá

anh Đức sưu tầm hình ở đâu mà toàn hàng đọc không vậy ta

thanks anh Đức nhiều

X.style

Thành viên tích cực
Tác phẩm này gây cho ta nhiều cảm xúc rất manh. ban đầu là từ nhát chuyển thân ấn tượng ngay sát gốc sau đó là sự vuơn lên thuận ánh sáng để đúng với lẽ tư nhiên và sau cùng là cách trông cây trên chậu và kiểu chậu trông với cây. cảm ơn anh đã chia sẻ hình ảnh đẹp này.

phong nguyen1

Thành viên tích cực
Cây nầy ít gì cũng 40-50 tuổi rồi đó AE , thông, kim phải ngắn như vầy xem mới sướng ,cám ơn anh Hửu Đức.

HUUDUC

Quản lý
Cây khá đẹp mang đậm pc nhật bản
Cây đẹp và duyên quá anh, cảm ơn anh đã chia sẻ
Rất ấn tượng !Tks anh
nhìn cây này em có cảm giác như là có một đồi thông nằm cạnh một hòn núi vậy nhìn thấy hay wá

anh Đức sưu tầm hình ở đâu mà toàn hàng đọc không vậy ta thanks anh Đức nhiều
Đẹp quá, mơ ước cũng vẫn là ước mơ. Cám ơn anh đã chia sẻ.
cây đẹp thiệt . ở vn mình ít thấy loại tùng phôi này quá ta
Tác phẩm này gây cho ta nhiều cảm xúc rất manh. ban đầu là từ nhát chuyển thân ấn tượng ngay sát gốc sau đó là sự vuơn lên thuận ánh sáng để đúng với lẽ tư nhiên và sau cùng là cách trông cây trên chậu và kiểu chậu trông với cây. cảm ơn anh đã chia sẻ hình ảnh đẹp này.
Cây nầy ít gì cũng 40-50 tuổi rồi đó AE , thông, kim phải ngắn như vầy xem mới sướng ,cám ơn anh Hửu Đức.
hình ảnh thật sống động. 1 đồi thông cheo leo.thank a đã chia sẻ !

Rất cảm ơn AE đã xem qua và cho ý kiến .