Thấy gì qua việc NHÀ VƯỜN CHUYÊN NGHIỆP CỦA DĐ kg biết ONLINE

Status
Not open for further replies.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Nhà vườn SAM PHAN RANG bảo rằng chuyện online hoàn toàn nhờ đứa con,còn bán hàng thì qua điện thoại của chủ vườn.
Nói tóm lại chủ vườn kg biết online và thế có nghĩa rằng kg hề chiệu trách nhiệm về tất cả những gì online trên vườn.
Điều đáng quan tâm là nhà vườn có quyền xóa và sửa bài trong mảnh đất sở hửu.
Thấy trước kẻ hở hơi nguy hiểm và có thể là chuyện cho thiên hạ cười.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
Trả lời: Thấy gì qua việc NHÀ VƯỜN CHUYÊN NGHIỆP CỦA DĐ kg biết ONLINE

cái này thì em ko dám ý kiến gì! nhưng mấy người bạn chơi chung nhóm với em, vườn cũng rộng mênh mông những cây là cây, ai cũng có máy vi tính ,bảo ko biết vào d đ, nhờ em lập cho mỗi người cái nic, nhưng mấy tháng nay chỉ vào đọc cho vui rồi thôi, cũng buồn buồn(có thể trật đề của bác, bác thông cảm cho em nha? hi!)

phamhuunghi1985

Thành viên

Em thấy lo sợ quá!
Nhưng giao dịch mấy lần rồi! Đa số nhà vườn rất trọng chữ tính!
Tuy có đắc rẻ khác nhau nhưng đều thuận mua vừa bán!

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

cái này thì em ko dám ý kiến gì! nhưng mấy người bạn chơi chung nhóm với em, vườn cũng rộng mênh mông những cây là cây, ai cũng có máy vi tính ,bảo ko biết vào d đ, nhờ em lập cho mỗi người cái nic, nhưng mấy tháng nay chỉ vào đọc cho vui rồi thôi, cũng buồn buồn(có thể trật đề của bác, bác thông cảm cho em nha? hi!)
Ở đây anh đang nói NHÀ VƯỜN MUA BÁN CHUYÊN NGHIỆP CỦA DIỄN ĐÀN.
Chúc em vui.

vietdnpc

Thành viên

Lúc chiều em có đọc bài nhưng không tiện comment, nhà vườn này thấy anh em cũng phàn nàn! Với riêng em thì ở Ninh Thuận nhà vườn nào em cũng mua, nhưng không bao giờ mua cây nhà vườn này cũng gần nửa năm!!! Chúc anh vui.!

NaTuan

Quản Lý Viên

Bởi thế mới có câu ( không xác nhận trên topic )!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

huutien02

Thành viên tích cực

chú Hưng đang cố hiều sai vấn đề và có vẻ đang cố dẫn dắt mọi người theo cách hiểu của chú.
Vấn đề ở đây là mọi việc không có gì mập mờ, rõ ràng từ khâu mở đầu.
Suy nghĩ đúng ,sai hãy để mọi người tự nhận xét.
==================================
à , còn việc xóa bài thì phải gọi các bác "Quản lý" và "Nhà vườn danh dự" bằng cụ!
Có cần dẫn chứng không ạ? Cũng cãi nhau to vài lần rồi thì phải???

centimet

Quản lý mới

chú Hưng đang cố hiều sai vấn đề và có vẻ đang cố dẫn dắt mọi người theo cách hiểu của chú.
Vấn đề ở đây là mọi việc không có gì mập mờ, rõ ràng từ khâu mở đầu.
Suy nghĩ đúng ,sai hãy để mọi người tự nhận xét.
==================================

à , còn việc xóa bài thì phải gọi các bác "Quản lý" và "Nhà vườn danh dự" bằng cụ!
Có cần dẫn chứng không ạ? Cũng cãi nhau to vài lần rồi thì phải???
Cho Cent được trao đổi với tiên sinh nhé.

Cent nghĩ anh 3 HƯng nhà mình không hiểu sai đâu , có thể nói là : hiểu thẳng , nhìn thẳng thực tế...

trước tiên nhà vườn có 2 quản lý : 1 là phần đăng tin . chử nghĩa và hình ảnh ( con ) , 2 là phần quyết định giá mua bán...( cha ) ..

thông thường vấn đề như trên thường thì chỉ một người mới hiểu trọn vẹn và đáp ứng tốt nhất cho khách hàng thương mại với mình.

Việc không xác nhận giao dịch của tv trên topic là đều khá vô lý ( chủ quan và khách quan trước một cộng đồng mấy chục ngàn người , khác với một bàn cafe vài anh chị em dễ thông cảm cho nhau... thế nào cũng được)

Mặt khác anh Ba HƯng nhà mình chỉ nêu lên khuyết điểm , cảnh tỉnh , góp ý.

cung kính
Centimet

kimkepy

Thành viên

thôi............chơi thôi mà anh, vui vẻ ta theo tiếp..........ko vui vẻ, ko vui vẻ ta nhường ae
cứ coi như ((tái ông thất mã)) cho nhẹ. chúc anh vui.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự

Thôi bỏ đi,tính anh chỉ thấy là nói ngay.Quan trọng là AE nhìn thấy và có điều chỉnh.Tính anh trước giờ kg nhỏ mọn đi tranh 1 cái phôi đâu,đừng AE nào nghĩ thế.Làm anh khó đấy là câu anh thường nói với AE.BỎ.

trandailamlinh

Thành viên

không biết online thì cũng bình thường thôi bác, mấy người bạn của em cũng lập vườn nhưng không biết online

bachnhuphu

Thành viên

Chú Hưng nhận xét như vậy, nhà vườn này không online không biết là có đọc được những dòng này ko nữa, để mà còn rút kinh nghiệm

samphanrang

Thành viên tích cực

- Xin lỗi chú hung trước nhé ! việc em mua bán em đã ghi rõ *Lưu ý : không xác nhận trên topic rõ àng nhưng ngày hôm qua em đã xin lỗi anh rồi thiết nghĩ bất cứ 1 người nào dù là kẻ thù của mình đi chăng nữa người ta đã xin lỗi mình và đã nhờ anh Dũng quản lý nói hộ nữa .Vậy mà anh cứ thắc mắc em hoài 1 việc chẳng ra đâu :
_ Thưa anh nếu 1 người giáo viên đứng lớp trong chế độ ta hiện nay mà không biết sử dụng vitinh là chuyện lạ ( anh xem lại ) còn vấn đề thằng con em nó đã đi học ở Sài gòn rất lâu rồi anh nhé ! ( Chuyện mua bán hàng ngày làm sao mà không tránh sai suất .Ăn cơm ăn trong miệng còn đổ huống hồ chi em bán cây trên diễn đàn hàng ngày )
* Nếu anh nói bán cây không xác nhận trên topic không phải 1 mình em đâu anh nhé !
* Tóm lại em phải làm gì anh hả ? ???????????????????????????????????????????????????????
* Hôm nay Sam phan rang giao lưu cùng AE trên 20 cây sống khỏe AE có nhu cầu mua thì alo cho mình nhé !
*LƯU Ý : KHÔNG XÁC NHẬN TRÊN TOPIC
( rõ chưa anh ........................)

* Hôm nay Sam phan rang giao lưu cùng AE trên 20 cây sống khỏe AE có nhu cầu mua thì alo cho mình nhé !
*LƯU Ý : KHÔNG XÁC NHẬN (đăng ký) TRÊN TOPIC (nhe :anh, chị, em..vv..)
( rõ chưa anh ........................)
dzạ rõ lắm rùi anh.hehehe

choivotu

Banned

mắc cười wá !

đậu tía , đừng xóa bài tui à nha

samphanrang

Thành viên tích cực

-Em nhỏ mà nói không tế nhị nhé (anh có nói gì em đâu mà em phải nói với anh như thế .thì anh bán qua alo anh Hưng online anh không thấy ,anh có alo lại cho anh Hưng và xin lỗi anh có thế thôi ).

dinhhunganh

Thành viên tích cực

Như chuyện hài, chán vãi.

3 CƠ

Banned

Oi troi oi. Cao tuoi the roi ma....... Chu hung thi ai ma con la.

samphanrang

Thành viên tích cực

.............................:v

Cao-sang

Thành viên tích cực

Nếu tình trạng này còn tiếp diễn sẽ khong có kết thúc . AE có thể mỗi người nhịn 1 câu thì có lẽ tốt hơn . Chung tay góp sức cho dđ mình lớn mạnh thêm như vậy được khong AE .

Status
Not open for further replies.